sư phạm vật lý khối A1

B

bittersweet96

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

anh chị cho em hỏi . năm nay em thi đại học nhưng em muốn thi môn địa lý khối A vậy anh chị cho em hỏi nếu thi môn địa lý khối A thì có học giống như môn địa lý khối C không ạ? hay là mình sẽ phải học chương trình khác với chương trình khối C? nếu vậy thì ra trường có là giáo viên dạy địa như những người học khối C môn địa không ạ?:confused::confused::confused::confused:

H

hn3

anh chị cho em hỏi . năm nay em thi đại học nhưng em muốn thi môn địa lý khối A vậy anh chị cho em hỏi nếu thi môn địa lý khối A thì có học giống như môn địa lý khối C không ạ? hay là mình sẽ phải học chương trình khác với chương trình khối C? nếu vậy thì ra trường có là giáo viên dạy địa như những người học khối C môn địa không ạ?:confused::confused::confused::confused:

Tiêu đề với câu hỏi khác nhau kaka. Thi khối A hay khối C vào Địa lý học chung chương trình thui em. Như là thi khối A Toán-Lí-Hóa vào Kế toán-Kiểm toán của KTQD mà nào học Lí-Hóa đâu

B

bittersweet96

vâng . nhưng em lại cứ tưởng thi 2 khối khác nhau thì sẽ học chương trình khác nhau ạ! em cảm ơn:D:D:D

Top Bottom