[SNTV]Chúc mừng sinh nhật Hiền

E

eye_smile

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Khụ... :D

Hôm nay là ngày 19/7.Cũng vào ngày này mười mấy năm về trước, trời mưa gió mịt mùng, cây cối bay tán loạn :)) , một đứa bé không rõ giới tính :)) được sinh ra. Vì để hợp tên với bố mẹ ( gần giống tên nghệ sĩ VN :)) ) nên được gia đình đặt tên là Hiền. Mười mấy năm sau, dưới sự quan tâm chăm sóc của gia đình và bạn bè, đứa bé ấy đã lớn lên trở thành bạn Vũ Thị Thanh Hiền (hien_vuthithanh :)) )mang giới tính nữ :))

Đùa :D .Hôm nay sinh nhật bạn Hiền nên tớ lập pic chúc Hiền sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới xinh lại càng xinh, duyên lại càng duyên, yêu lại càng yêu.Tuổi mới ăn no chóng lớn, tiền bạc đầy nhà, gà đầy chuồng nhé :D

Cuối cùng là đến quà của tớ :)
Biết Hiền hay ăn nên quà đa phần là ăn được nhá :))

120702afamily-KT-lam-banh-sinh-nhat-bang-vai-da-trang-tri-hop-dung-do-1_5f713.jpg

Còn quà này tự làm :))

Cuối cùng, tớ xin kết lại :))

Hôm nay là một ngày rất rất đặc biệt, ngày này vài chục năm trước có một bé gái cất "tiếng thét" chào đời,và bây giờ đã là một cô gái "quá xinh đẹp", là một người bạn thân thương, tốt bụng và rất nhiệt tình của tớ. Và tớ, tớ muốn nói với bạn rằng: chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới! :)

Mọi người cùng chúc mừng Hiền nhé, yêu cầu đặc biệt phải có quà, quà mà ăn được thì càng tốt :))

H

hien_vuthithanh

Khụ... :D

Hôm nay là ngày 19/7.Cũng vào ngày này mười mấy năm về trước, trời mưa gió mịt mùng, cây cối bay tán loạn :)) , một đứa bé không rõ giới tính :)) được sinh ra. Vì để hợp tên với bố mẹ ( gần giống tên nghệ sĩ VN :)) ) nên được gia đình đặt tên là Hiền. Mười mấy năm sau, dưới sự quan tâm chăm sóc của gia đình và bạn bè, đứa bé ấy đã lớn lên trở thành bạn Vũ Thị Thanh Hiền (hien_vuthithanh :)) )mang giới tính nữ :))

Đùa :D .Hôm nay sinh nhật bạn Hiền nên tớ lập pic chúc Hiền sinh nhật vui vẻ, sang tuổi mới xinh lại càng xinh, duyên lại càng duyên, yêu lại càng yêu.Tuổi mới ăn no chóng lớn, tiền bạc đầy nhà, gà đầy chuồng nhé :D

Cuối cùng là đến quà của tớ :)
Biết Hiền hay ăn nên quà đa phần là ăn được nhá :))

Cuối cùng, tớ xin kết lại :))

Hôm nay là một ngày rất rất đặc biệt, ngày này vài chục năm trước có một bé gái cất "tiếng thét" chào đời,và bây giờ đã là một cô gái "quá xinh đẹp", là một người bạn thân thương, tốt bụng và rất nhiệt tình của tớ. Và tớ, tớ muốn nói với bạn rằng: chúc bạn sinh nhật vui vẻ và thành công trong tuổi mới! :)

Mọi người cùng chúc mừng Hiền nhé, yêu cầu đặc biệt phải có quà, quà mà ăn được thì càng tốt :))

Cảm ơn nha bạn yêu =))

L

lp_qt

Ai cho chúng m định spam bài viết ở đây :(( đặc biệt là c hien_vuthithanh :((

Muốn Spam bài viết thì phải gọi t vs chứ :(( sao lại ăn mảnh như vậy được =))

Thôi thôi, vậy đủ rồi :))

Quà thì t tặng rồi =)) Nhưng quên chưa chúc cái chi cả :))

Chúc bạn Hiền mau ăn chóng lớn sao cho '' heo i trông'' nhá =)) Học càng ngày càng giỏi này, càng sinh gái và nhanh cho t ăn kẹo sinh nhật trên lớp nhe chưa =))

Bài viết của em đến đây cũng dài rồi :x cảm ơn mọi người đã đọc =)) Em xin chân thành cảm ơn :)) =))

uầy quên :(( tại sao toàn bánh vậy Vân =)) làm t phát thèm

H

hien_vuthithanh

Ai cho chúng m định spam bài viết ở đây :(( đặc biệt là c hien_vuthithanh :((

Muốn Spam bài viết thì phải gọi t vs chứ :(( sao lại ăn mảnh như vậy được =))

Thôi thôi, vậy đủ rồi :))

Quà thì t tặng rồi =)) Nhưng quên chưa chúc cái chi cả :))

Chúc bạn Hiền mau ăn chóng lớn sao cho '' heo i trông'' nhá =)) Học càng ngày càng giỏi này, càng sinh gái và nhanh cho t ăn kẹo sinh nhật trên lớp nhe chưa =))

Bài viết của em đến đây cũng dài rồi :x cảm ơn mọi người đã đọc =)) Em xin chân thành cảm ơn :)) =))

uầy quên :(( tại sao toàn bánh vậy Vân =)) làm t phát thèm

Cảm ơn phần sau của chú :)

còn phần đầu ,chú ns gì mà thấy ghê :((

bộ đi ăn vụng mà còn phải gọi theo cả m nữa hả :(

Thôi dù sao thì cũng cảm ơn :v

Giờ biết rồi thì nhào vô đi .

Khiếp .........Ăn mảnh chả thoát được với mi mô :))

L

lp_qt

:(( oan cho t ghê luôn đấy :(( ai lại đi ăn vụng cùng chúng m chứ :((

Muốn ăn thì phải đàng hoàng chứ bộ =)) cho dù là đi ăn vụng ; ăn mảnh =)) :))

Vậy mới có dghfdhxtfgsd =))

Uầy, m biết ''heo i trông'' là gì ko =))

S

sonsuboy

Í cha,chúc chị sinh nhật vui vẻ!
chị eye_slime,chị tặng chị hiền nhiều báng quá à nha!
ăn nhìu sâu rằng mất!
em tặng chị cái này!

=))

E

eye_smile

Cảm ơn phần sau của chú :)

còn phần đầu ,chú ns gì mà thấy ghê :((

bộ đi ăn vụng mà còn phải gọi theo cả m nữa hả :(

Thôi dù sao thì cũng cảm ơn :v

Giờ biết rồi thì nhào vô đi .

Khiếp .........Ăn mảnh chả thoát được với mi mô :))

Chúng m nói gì t không hiểu :((

Đừng kéo t vào :(( T là t không làm gì với cái Hiền cả :((

Vì sao lại nhiều bánh?Vì Hiền tham ăn mà :))

L

lp_qt

Mấy hôm nay bị cắt mạng lên ko vào được :((
Xl m vì để cái pic đang chém thì giở giang thế này :((
Bao giờ đi học chúng ta hàn huyên sau =))

Top Bottom