[SBD 36 - Kagome811] Có em chờ

Kagome811

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
670
1,763
271
21
Hải Dương
th
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Haizzz do lỗi kĩ thuật nên video "phải ngắn" nên nghe hơi cụt và mất hứng r52+ hình như mk hát chối quá thì phải đến con c hó nhà hàng xóm cũng gầm gừ lên ... :r60
Các bác thông cảm + nếu có nhu cầu nghe cả bài ib fb ạ r106

SBD 36

Last edited:

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Haizzz do lỗi kĩ thuật nên video "phải ngắn" nên nghe hơi cụt và mất hứng r52+ hình như mk hát chối quá thì phải đến con c hó nhà hàng xóm cũng gầm gừ lên ... :r60

SBD 36
Rất hay nhưng cái chỗ kia chị xử lí chưa tốt "Ngồi nhìn bóng tối lặng thầm thời gian trôi". Mấy câu cuối bị hụt hơi nên giọng yếu đi. Tuy nhiên phải nói chị hát rất hay. Cố lên!
Các bạn hãy cùng nhau bình chọn cho SBD 36 - Người mang dáng dấp của một hoa hậu nhé! Hihi :)
P/s: Chị Miền cho em hỏi là sao lúc đầu chị hát mà không có lời ca sĩ, chị bật web nào mà nhạc ko lời vậy, hihi. Em cũng muốn cover 1 bài. :D

lolem_theki_xxi

Cựu Mod Cộng đồng|Miss được yêu thích nhất 2017
Thành viên
13 Tháng sáu 2011
3,008
1,286
416
$\color{Violet}{Địa ~ Ngục :))}$
@Kagome811 : Bữa nào BP Quản lí LÀm một đêm nhạc đi :))). Toàn mấy đứa ém tài hem à

QUOTE="Ngọc Đạt, post: 3130789, member: 2564697"]Rất hay nhưng cái chỗ kia chị xử lí chưa tốt "Ngồi nhìn bóng tối lặng thầm thời gian trôi". Tuy nhiên phải nói chị hát rất hay. Cố lên!
Các bạn hãy cùng nhau bình chọn cho SBD 36 - Người mang dáng dấp của một hoa hậu nhé! Hihi :)
P/s: Chị Miền cho em hỏi là sao lúc đầu chị hát mà không có lời ca sĩ, chị bật web nào mà nhạc ko lời vậy, hihi. Em cũng muốn cover 1 bài. :D[/QUOTE]
Karaoke là đc mà

Kagome811

Banned
Banned
28 Tháng hai 2017
670
1,763
271
21
Hải Dương
th
Rất hay nhưng cái chỗ kia chị xử lí chưa tốt "Ngồi nhìn bóng tối lặng thầm thời gian trôi". Mấy câu cuối bị hụt hơi nên giọng yếu đi. Tuy nhiên phải nói chị hát rất hay. Cố lên!
P/s: Chị Miền cho em hỏi là sao lúc đầu chị hát mà không có lời ca sĩ, chị bật web nào mà nhạc ko lời vậy, hihi. Em cũng muốn cover 1 bài. :D
Chị Lem nói đó. Cẩn thận lại vi phạm bản quyền r19
@Kagome811 : Bữa nào BP Quản lí LÀm một đêm nhạc đi :))). Toàn mấy đứa ém tài hem à

QUOTE="Ngọc Đạt, post: 3130789, member: 2564697"]Rất hay nhưng cái chỗ kia chị xử lí chưa tốt "Ngồi nhìn bóng tối lặng thầm thời gian trôi". Tuy nhiên phải nói chị hát rất hay. Cố lên!
Karaoke là đc mà[/QUOTE]
Dạ e tán thành ý kiến của chị :)

• Like
Reactions: Ngọc Đạt

huonggiangnb2002

Mùa hè Hóa học
Thành viên
23 Tháng mười hai 2015
334
328
109
Ninh Bình
Bà hát hay ghê á. Cơ mà giọng hơi nhỏ, tui vặn max volume mới nghe rõ, với cả một số đoạn chưa mượt lắm! Khi nào rảnh bà hát tiếp cho mọi người chiêm ngưỡng chất giọng sơn ca trong trẻo của bà nha :D

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch

SBD 36
Em nghĩ chị hãy tự tin hơn cho mọi người biết mặt.Dù sao chị cũng hát hay hơn em rồi=))))

tuananh982

Á quân kiên cường WC 2018
Thành viên
5 Tháng tư 2017
2,897
7,032
694
Quảng Trị
THPT

SBD 36
quá hay

• Like
Reactions: Kagome811

_ Yub _

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng sáu 2017
802
904
144