Status
Không mở trả lời sau này.

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ra mắt "HOCMAI Radio - Cho bạn cho tôi"
Tuổi học trò - tuổi của những ước mơ hồn nhiên, ngây thơ và bay bổng; tuổi của những ý tưởng chợt đến và bẵng đi một thời gian ta đánh rơi đâu mất; tuổi của những rung động đầu đời trong sáng và ngọt ngào; tuổi của biết bao kỷ niệm buồn vui, bao khát khao và hoài bão.

Hãy để chương trình “HM Radio – Cho bạn cho tôi” cùng bạn lưu giữ lại tất cả những kỷ niệm của khoảng thời gian đẹp nhất thời học sinh ấy vào những số phát sóng của HM Radio.

Chương trình là nơi cập nhật những tin tức mới nhất về lĩnh vực giáo dục, những tin tức nóng hổi dành cho các bạn học sinh; là nơi các bạn chia sẻ cho nhau những cảm xúc và cùng nhau gửi tặng những món quà âm nhạc thật ý nghĩa dành cho người thân, bạn bè, thầy cô các bạn nhé.

Chương trình sẽ được lên sóng 2 tháng một số trên các kênh HOCMAI.VN, Fanpage Hocmai.vn Online và diễn đàn HOCMAI vào ngày cuối cùng của tháng.

Và HM Radio số đầu tiên sẽ là gì nhỉ?

Bí mật sẽ được bật mí vào lúc 20h00 thứ 6 ngày 09/12/2016 trên các kênh của HOCMAI.

Ngay từ bây giờ các bạn hãy chuẩn bị tinh thần để gửi quà tặng âm nhạc hay những dòng chia sẻ cảm xúc của mình dành cho những người thân yêu nào.

Đặc biệt ban biên tập chương trình sẽ có những món quà nho nhỏ dành cho chủ nhân những chia sẻ ý nghĩa các bạn nhé.

Hẹn gặp lại các bạn vào các số phát sóng của chương trình.

Ban biên tập
HM Radio – Cho bạn cho tôi

-------------------
Các số của chương trình
1. Số đầu tiên "Rung động đầu đời"
2. HMF và Tôi

• Like
Reactions: HuyHuy__BFF
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom