Góp ý Prototype Concept Giao diện mới của diễn đàn do mình tự làm.

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình lướt qua các bài dự thi "Khi tôi là Admin" nhận thấy có rất nhiều bạn muốn thay đổi giao diện diễn đàn nên đây là một prototype của giao diện diễn đàn theo ý tưởng của mình và ý kiến của các bạn viết bài.
Mình sẽ up từ từ từng cái một cho các bạn xem và góp ý trước khi mình up tiếp nhé
#Pr1.

kingsman(lht 2k2)

Mùa hè Hóa học|Ngày hè tuyệt diệu
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Mình lướt qua các bài dự thi "Khi tôi là Admin" nhận thấy có rất nhiều bạn muốn thay đổi giao diện diễn đàn nên đây là một prototype của giao diện diễn đàn theo ý tưởng của mình và ý kiến của các bạn viết bài.
Mình sẽ up từ từ từng cái một cho các bạn xem và góp ý trước khi mình up tiếp nhé
#Pr1.
View attachment 10061
khá ổn giành cho điện thoại đó em cỡ tầm 5-6 in là có thể thao tác trên diện thoại dễ dàng ...chữ to rõ và cân đối về nội dung '' bao nhiêu thông tin sẽ hiển thị '''.. trong cuộc thi khi tôi là admin anh khá khó chiệu với web học mãi trên điện thoại

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
#Pr1.
View attachment 10061
cái này dùng phần mềm photoshop cs6 làm từng pic rồi ghép lại đúng ko em

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
cái này dùng phần mềm photoshop cs6 làm từng pic rồi ghép lại đúng ko em
Không đâu anh, em có dùng Adobe XD một chút, tìm icon trên Iconfinder rồi tổng thể hết lại trên MS PowerPoint :) (Hơi sốc phải không? Em ghét dùng Ps, phức tạp, mệt hết cả người)

Đình Hải

Vì học sinh thân yêu!
Cựu Admin
19 Tháng năm 2016
6,735
29,334
1,439
TP Hồ Chí Minh
khá ổn giành cho điện thoại đó em cỡ tầm 5-6 in là có thể thao tác trên diện thoại dễ dàng ...chữ to rõ và cân đối về nội dung '' bao nhiêu thông tin sẽ hiển thị '''.. trong cuộc thi khi tôi là admin anh khá khó chiệu với web học mãi trên điện thoại
Hi em, diễn đàn trên điện thoại cũng khá gọn mà em nhỉ?

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Không đâu anh, em có dùng Adobe XD một chút, tìm icon trên Iconfinder rồi tổng thể hết lại trên MS PowerPoint :) (Hơi sốc phải không? Em ghét dùng Ps, phức tạp, mệt hết cả người)
anh thì hay dùng ps ....ps khó như hơi đẹp ....pic đẹp đó ....MS pp ONLINE hả em?

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
  • Like
Reactions: Đình Hải

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Trên mobile là giao diện đơn giản nhất roài, gọn nhẹ mà nhỉ? :D
em vấn thích chúng ta có một ứng dụng sẽ hay hơn nhỉ.............? ứng dụng tuy ko bao quá dc nhưng sẽ giải quyết dc một số vấn đề

• Like
Reactions: Đình Hải

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
em vấn thích chúng ta có một ứng dụng sẽ hay hơn nhỉ.............? ứng dụng tuy ko bao quá dc nhưng sẽ giải quyết dc một số vấn đề
Thế diễn đàn phải chi hơi nhiều tiền đấy! Phải "yêu thương" đồng loại chút chứ anh :))
Rồi, em làm luôn Prototype cho điện thoại ^^

• Like
Reactions: Thoòng Quốc An

kingsman(lht 2k2)

Thành viên
TV BQT tích cực 2017
Thế diễn đàn phải chi hơi nhiều tiền đấy! Phải "yêu thương" đồng loại chút chứ anh :))
Rồi, em làm luôn Prototype cho điện thoại ^^
uk ...hơi căng nhỉ ,,,,lập trình ứng dụng ...rồi bỏ tiên để vào adr hoặc ios,.....anh cũng sẽ cố gắng làm prototype diện thoại ..

trunghieuak53

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
Mod xuất sắc nhất 2017
27 Tháng hai 2017
2,098
5,061
804
Ninh Bình
Ad ơi hay diễn đàn mình thiết kế ứng dụng HMF nhỉ?

Top Bottom