Toán 12 Phương thức nạp và rút tiền

Thảo luận trong 'Toán' bắt đầu bởi kimtrong0147, 13 Tháng một 2021 lúc 23:06.

Lượt xem: 11

1. kimtrong0147

kimtrong0147 Học sinh mới Thành viên

Trường học/Cơ quan:
    LÊ QUÍ ĐÔN
    Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Phương thức nạp và rút tiền

Thật thuần tuý để quản lý tài khoản của bạn có chúng tôi. Là người mua nạp tiền sàn Pepperstone như thế nào, bạn có quyền tầm nã cập vào khu vực người mua an toàn của riêng mình. Tại đây, bạn với thể tiếp cận toàn bộ các nhu cầu nạp và rút tiền tài mình 1 phương pháp an toàn và bảo mật.
    Chúng tôi chấp nhận:

• Visa
    • Mastercard
    • Chuyển khoản ngân hàng
    • PayPal
    • Neteller
    • Skrill
    Phân tích về nhiều tùy chọn ký quỹ của chúng tôi trong khu vực khách hàng an toàn của bạn lúc bạn mở account trực tiếp mang chúng tôi.
    thông tin quan yếu

• các buộc phải rút tiền nhận được trước 21:00 (GMT) sẽ được xử lý vào ngày hôm sau. Nếu như các yêu cầu rút tiền này được nhận trước 07:00 (AEST) thì chúng sẽ được xử lý vào cùng ngày
    • Tiền chỉ có thể được trả lại vào account ngân hàng cùng tên (hoặc liên kết) với tài khoản giao dịch Pepperstone của bạn do quy định đàm phán của bên thứ ba
    • Bất kỳ khoản phí chuyển tiền điện tử Anh chị tế (TT) nào được tính bởi tổ chức ngân hàng của chúng tôi đều được tính vào account khách hàng. Đa số những khoản TT Quốc tế là khoảng 20 đô la Mỹ Úc
    • Tiền rút được thực hành qua Chuyển khoản ngân hàng thường mất 3-5 ngày khiến việc để đến trương mục của bạn
    • sở hữu thể bạn chưa biết cách rút tiền trên sàn Pepperstone

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted