๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥one ♥piece♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑•!¦[• (no.1) •]¦!•

K

kelvinac

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các bạn, ai là fan One Piece trong đây!!!
Mình và bm.stromray sẽ quản lí nhóm :D , mình muốn mọi người gọi mình là zoro nhé!♥
Hãy đăng kí vào nhóm nào:

Họ và tên thật:....
Tên diễn đàn:....
Nickname mà bạn muốn chúng tớ gọi, trong OP càng tốt:....
Nhân vật One Piece mà bạn yêu thích và lí do

Edit chữ kí :๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥ONE ♥PIECE♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑•!¦[• (NO.1) •]¦!•

Nội Quy của Nhóm:
>> NỘI QUY BOX HỘI- NHÓM <<

1. Các thành viên đều có quyền bình đẳng, tự tạo ra Hội- Nhóm của mình; Hội- Nhóm phải có mục đích và nội dung rõ ràng. Người lập nhóm sẽ phải chịu trách nhiệm về hoạt động của các thành viên, cũng như chịu hình thức kỉ luật nếu Nhóm đó vi phạm.
Muốn lập nhóm, các nhóm trưởng phải đăng kí ở topic đã có.
Trường hợp tự lập nhóm sẽ bị cấm hoạt động vĩnh viễn.
2. Các thành viên trong Hội- Nhóm phải tuân thủ nội quy diễn đàn. MỌI TRƯỜNG HỢP VI PHẠM CUẢ THÀNH VIÊN TRONG NHÓM QUÁ 3 LẦN, NHÓM SẼ BỊ LOCK VĨNH VIỄN.
3. Để tăng chất lượng, các bài viết phải trên 3 dòng chứa đựng nội dung ( không phải phần P/S, kí tự, đếm số dòng, trả lời tin nhắn thành viên khác) .
4. Nghiêm cấm các bài viết chứa nội dung : "Tem", "Phong bì", ...
Các bài viết chỉ bao gồm hình ảnh và clip sẽ bị coi là Spam.
5. Không gây mâu thuẫn giữa các thành viên với nhau.
6. Khi các topic đạt đến 100 trang, bang chủ/ nhóm trưởng lập 1 topic mới để tiếp tục hoạt động của Nhóm.
Mỗi nhóm chỉ được hoạt động ở 1 topic!

-o0o-

Nghiêm cấm :

1/ Viết các bài có nội dung bao gồm: Bóc tem, Hay quá, ...
2/ Quote các bài nhiều lần.
3/ Sử dụng ngôn ngữ chat, không phải Tiếng Việt phổ thông.

Để tránh spam, các em có thể tổ chức các trò chơi, hoạt động, ...

Nếu vi phạm những điều trên, các thành viên và Hội sẽ phải chịu hình thức kỉ luật !
Tuân thủ quy định của diễn đàn.
Chỉ được post những bài có nội dung như đã nêu ở mục hai, hay có tính chất tương tự, phục vụ tích cực cho việc giải trí, thư giản. Ngoài ra, tất cả các nội dung khác đều xem là vi phạm nội quy của Hội-Nhóm: như bài viết có nội dung bàn về sự lãnh đạo của BQT diễn đàn............

LƯU Ý:Nói những vấn đề xung quanh OP thôi nha mấy bạn, kẻo mình bị ban nick đấy nha.T_T

KHAI TRƯƠNG NHÀ MỚI CỦA CHÚNG TA!!!​

Hãy để các quý cô phục vụ chúng ta nào!!!

Hãy cho Brook tấu bài Bink' Sakes nào!

Last edited by a moderator:
K

kelvinac

chào mấy bạn, có ai trong đây hâm mộ thằng râu đen không vậy?.............................................

B

bm.stromray

Có nhưng mà là lúc nó còn là thuyền viên của băng hải tặc WB chứ bây giờ không thích.

K

kelvinac

bây giờ nhìn mặt thằng đó chảnh phết, được làm tứ hoàng rồi còn gì, chắc đây là thử thách cúng cùi khi luffy muốn làm VHT

K

kelvinac

Luffy ngốc như heo, được đệ nhất mỹ nhân boa hancock đòi cưới mà lại không chịu :V, mình lại thích zoro vì anh ấy cực ngầu ♥

B

bm.stromray

ukm mình thích nhất là ACE..............mặc dù ACE chết nhưng mỗi khi đánh LOL mình lại được nghe tên anh ấy

K

kelvinac

à, mà chap mới lù đánh thắng được tên hồng hồng thất vũ hải doflamengo chưa

K

kelvinac

mấy bạn thấy sau timeskip, zoro với sanji ai mạnh hơn......................................................................

B

bm.stromray

Đương nhiên là Zoro,mà phim chưa có Luffy đánh bại P.Dof.....................................................................................................

V

vanmanh2001

Mình nghĩ là Zoro và Sanji Không thể so sánh được đâu nhé vì chưa solo bao h và cả hai đều LUÔN BỊ NAMI CHO HÀNH :D =)) , nhưng có vẻ Oda ngầm Zổ mạnh thứ 2 còn Sạn mạnh thứ 3

K

kelvinac

HÌnh như là Zổ mạnh hơn, vì theo mình thấy lúc nào đọc tiểu sử của zoro đều ghi là : nếu lù đánh người mạnh nhất thì zổ luôn luôn đánh người mạnh 2 :p, còn sạn thì mình thấy người ở của hai năm luyện tập không hợp lắm thì phải, Zổ , Lù và mấy người khác phải gọi là cực hợp lun í

S

sonsuboy

Các bạn này,mình có một chút muốn nhắc nhở
không viết tắt hoặc viết chữ teen nhé!

S

sonsuboy

Mình nghĩ là Zoro và Sanji Không thể so sánh được đâu nhé vì chưa solo bao h và cả hai đều LUÔN BỊ NAMI CHO HÀNH :D =)) , nhưng có vẻ Oda ngầm Zổ mạnh thứ 2 còn Sạn mạnh thứ 3
chứ cái này thì tính sao nhỉ
____________________________________________________________________________________________________________________

K

kelvinac

Em không biết chữ h có nghĩa là gì nên em cũng không giám chắc đó có phải là chữ teen hay không :D

K

kelvinac

em ít tiếp xúc với ngôn ngữ teen nên chỉ biết mấy chữ cơ bản như: "ko", "dc" thôi

Top Bottom