Nhóm nhạc Hàn Super Junior đến Việt Nam

A

anh_anh_1321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhóm nhạc Hàn Super Junior đến Việt Nam

Những người hâm mộ boyband đông thành viên nhất của Hàn Quốc (13 người) Super Junior sẽ có cơ hội được xem các thần tượng trình diễn tại Hà Nội vào ngày 27/3 trong chương trình MTV Exit Concert. Đây là thông tin chính thức được đăng tải trên website của nhóm.
>> Kangin bị xử vì vô trách nhiệm
>> Han Kyung hủy hợp đồng với công ty quản lý

Super Junior là nhóm đông thành viên nhất Hàn Quốc.

Trong vài ngày gần đây, trên các diễn dàn Kpop xôn xao về thông tin nhóm nhạc thần tượng nổi tiếng châu Á sẽ đặt chân đến Việt Nam. Theo đúng lịch trình, Super Junior sẽ đáp chuyến bay từ Bangkok đến Hà Nội vào ngày 27/3 với 8 thành viên. 5 thành viên còn lại vì bận kế hoạch cá nhân tại Hàn Quốc đều không thể có mặt. Trong đó, Kang In vì rắc rối gây tai nạn trong lúc say rượu vẫn chưa trở lại hoạt động, Han Kyung vướng vụ kiện tụng với công ty quản lý SM Entertaiment cũng không tham gia các sự kiện của nhóm. 3 chàng trai khác cũng bận rộn với kế hoạch đóng phim và show truyền hình.

Ngoài Super Junior thì nhiều nhóm nhạc và ca sĩ nổi tiếng khác như Backstreet Boys, The Click Five, Kate Miller... cũng có thể sẽ đến Việt Nam. Tuy nhiên, ở thời điểm này, công ty phối hợp tổ chức MTV Exit Concert chỉ khẳng định về sự tham gia của boyband xứ Hàn. Tour diễn sẽ bắt đầu vào ngày 27/3 tại Hà Nội và đi qua một vài thành phố khác của Việt Nam.

Fan Việt Nam có cơ hội được thưởng thức màn vũ đạo đẹp mắt của nhóm trong các ca khúc hit như "Sorry, Sorry", "It's You"...

MTV Exit (viết tắt từ End Exploitation and Trafficking - Chấm dứt nạn bóc lột và buôn người) được điều hành bởi Quỹ MTV châu Âu thường xuyên tổ chức tour ca nhạc miễn phí qua nhiều nước trên thế giới. Tại châu Á, hai năm qua, tổ chức này đã có 15 buổi biểu diễn ở Thái Lan, Lào, Campuchia, Nepal, Đài Loan và Phillipines. Đây là lần đầu tiên, MTV Exit dừng chân tại Việt Nam.

Super Junior (còn gọi là Suju) không còn là cái tên quá xa lạ với những người yêu thích làn sóng Kpop. Xuất hiện vào năm 2005, 12 chàng trai của nhóm đã tạo được sự chú ý với vẻ ngoài điển trai và vũ đạo mạnh mẽ trong đĩa đơn đầu tay Twins (Knock Out). Tuy nhiên, phải đến năm 2006, khi Kyu Hyun gia nhập vào nhóm, cái tên Super Junior mới chính thức trở thành làn sóng lớn ồ ạt tiến sâu vào làng nhạc Kpop. Cho đến nay, boyband này đã cho ra mắt 3 album và nhiều đĩa đơn đều đoạt vị trí cao tại các bảng xếp hạng âm nhạc Hàn Quốc. Để chiếm lĩnh thị trường châu Á, Super Junior tách ra làm nhiều nhóm nhỏ hoạt động tại các khu vực khác nhau như Super Junior M, Super Junior T, Super Junior K.R.Y. Ngoài lĩnh vực âm nhạc, từng thành viên của nhóm còn gặt hái rất nhiều thành công trong mảng phim ảnh, show truyền hình và quảng cáo.

P

phuongcandy.kute

tiec la` mjnh phạ dj hok nen k dc dj
chj co' anh trai mjnh dj dc
buon wa'
tiec that
thay bao? ve' dung chj 5>20k thuj:khi (90)::khi (46)::khi (142)::khi (44)::khi (162)::khi (12):
bun ghe

K

kira_l

mjjnk phạ dj hok nen k dc dj xem
tiec wa
chj co' moi anh mjnh dc dj
hjxhjx
ma thay bao ve' dung chj tụ>20k thui
re k?bun wa

:| có sao ko bạn

đến đó ai có áo hay khăn của saju đều đc có vé

mình có thêm 2 cái nữa mà chả biết dùng làm j :| ? sao ko hỏi mìh , mình cho

đây là free

Mà nói thật nhá

ko có vé vẫn vào như bìh thường :-j

Chắc bạn cũng nghĩ đc đông người như thế nào

Chen lấn xô đấy

Nghỉ 1 buổi thì chết ai ;;)

K

kira_l

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/16PCU3OMK1A&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/16PCU3OMK1A&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]

nói thật quay đc cái này pải gọi là qá giỏi =.=!

ko khéo tụi nó còn đạp hỏg mất máy ảnh cơ -.- 0.o

MÌnh đứng xa chỗ này

Tận bên kia cơ -.- 0.o

T

thuyhoa17

cái concert gì đâu mà giết người.:D
trời, xem cảnh khán giả trên tivi mà sợ .
họ làm gì mà cứ như là của hiếm thế ko biết .
Đúng là mất cả văn hóa.:(
Tớ có nghe tin là sau khi biễu diễn xong, SuJu bỏ về luôn, ko giao lưu với khán giả .
Chắc là sợ.:D
Làm thế lần sau họ cũng khiếp, chẳng đến nữa đâu :))
Như thế càng đỡ phải lo chết người:))

M

mihiro

hihi, ở Hà Nội thì mình biết ròi, hình như sau đó ngày 17.4 sẽ vào TP.HCM (lúc ấy mình sẽ đi xem!) :D
Suju hát cũng ko tệ... nhưng vẫn thua đàn anh DBSK =''=!!!

K

kira_l

thiệt ko vậy
chi mà rẻ rứa

Thật là 3 chấm :-j

cái này là vé free

chỉ có mấy đứa trục lợi mới mang đi bán thôi chị ạ :-j

hihi, ở Hà Nội thì mình biết ròi, hình như sau đó ngày 17.4 sẽ vào TP.HCM (lúc ấy mình sẽ đi xem!)
Suju hát cũng ko tệ... nhưng vẫn thua đàn anh DBSK =''=!!!

sj ko vè HCM

thay vào đó là The Click Five ^^

cái concert gì đâu mà giết người.
trời, xem cảnh khán giả trên tivi mà sợ .
họ làm gì mà cứ như là của hiếm thế ko biết .
Đúng là mất cả văn hóa.
Tớ có nghe tin là sau khi biễu diễn xong, SuJu bỏ về luôn, ko giao lưu với khán giả .
Chắc là sợ.
Làm thế lần sau họ cũng khiếp, chẳng đến nữa đâu
Như thế càng đỡ phải lo chết người

MÌnh nghĩ bạn nên tìm hiểu rõ ràng hơn nữa thì mới phát biểu

Thứ nhất : Sj rất vội cần ra sân bay sớm

Thứ 2 : ko pải cả nhóm mà còn Teuk và Hae ở lại hoạt động từ thiện

Các anh đi thăm lăng bác , đi quốc tử giám rồi qa nhà tình thươg

Băgf chứng cho rõ nhá !

ứ ứ tụi nó đc chữ kí kìa :((

Thằng teuk :-* iu nó thế nhỉ :-*

[YOUTUBE]<object width="560" height="340"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/tGd387ywmUQ&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/tGd387ywmUQ&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="560" height="340"></embed></object>[/YOUTUBE]

S

sergeant

Mấy chj đó sao mà sướng quá :((
Ghen tị ghê cơ
Anh Teuk và Hea ....:x ,đến iu quá ...:x

S

sergeant

Tiếc quá ,ko có anh Choi đj
Mà có đj thì miềng cũng ko ra Hà Nội dc :((
Khổ thay phận con nhà nghèo :(:)((

K

kira_l

rứa vé gốc là mấy hè ?

Chương trình này chống nạn buôn người , buôn bán phụ nữ ...

chương trình miễn phí ko tốn 1 xu < ai điên mới đi mua vé :-j >

Mấy chj đó sao mà sướng quá
Ghen tị ghê cơ
Anh Teuk và Hea .... ,đến iu quá ...

công nhận sướng thật =((

Tiếc quá ,ko có anh Choi đj
Mà có đj thì miềng cũng ko ra Hà Nội dc
Khổ thay phận con nhà nghèo

tốn tiền mua vé máy bay ha :))

Top Bottom