Nhật ký Nhật kí thành viên hocmai.vn ^^

A

anhnd1102

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

The Hocmai' Diary

Chẹp hôm nay mình lập thread này là để tạo ra một nơi mà anh em Hocmai chúng ta có thể tâm sự niềm vui, nỗi buồn hay những việc khó khăn diễn ra trong ngày.

Mọi người có thể viết gì cũng được, nhưng phải ghi tiếng việt có dấu nhá ;) O:)O:) và:

-Mỗi người có thể viết về câu chuyện của mình hay là your diary mỗi ngày. Spam nhiều là X(X(đấy.

-Và vẫn phải tuân theo nội quy chung của diễn đàn đấy nhé! :-t:-t

- Nếu bạn nào không tuân theo Mod xóa bài bạn đó giúp e nhé! [-X[-X[-X

Em mở đầu nhé!

Hôm nay 24/08/2012, lại một ngày nữa trôi qua... Cuộc sống trôi đi thì rất rất nhanh mà kiến thức nạp vào đầu thì vô cùng chậm .. :eek::eek: Thế này phải đi nghiên cứu sách vở qua đêm thôi :(|)

Last edited by a moderator:
A

anhnd1102

Hôm nay 29/8 trời trong xanh gió nhẹ... ^^ khá mát mẻ
Lại ngồi lướt Face bút ^^

T

thankstoyou999

cả nhà có ai học khoá Toán thầy Lê Bá Trần phương với mình không???

S

sj_oppa

ủng hộ cậu luôn

mình nữa. hôm nay 29/8/2012, hôm nay thằng lớp trưởng đáng ghét kiểm tra chỉ được 5,5 điểm thôi ha...ha...ha... hả giận wá:p:p:p

A

acidnitric_hno3

Lượt về..:x
Chị cũng muốn xả vài điều
Hôm nay..sau 2 năm...VOV tái ngộ...cảm xúc vui không tả nổi nhưng trong lòng cả 3 VOV đều biết rằng...không biết bao giờ mới có lần thứ 2
Tao yêu tụi mì nhiều V2 ạ!
Tối nay đi ngủ sớm, nếu không sẽ tẩu hoả nhập ma...
Mai cố gắng đọc 400 trang nữa...là đủ rồi....chẳng muốn cô giáo khích tướng mình gì cả..nhưng mà đó là động lực...sức mạnh tự sự ích kỉ và đố kị...rất mạnh mẽ...nhưng có thể giết chết tình bạn...TG mày là đối thủ...và cũng là 1 người bạn thú vị của tao...vì thế tao sẽ cố gắng thắng tao chứ không phải mày...
Ngủ ngon all...........

U

uocmovahoaibao

Hì, đến lượt tớ :-*
Haizz ... vào học được 3 tuần rồi mà vẫn cứ thế, lông bông lông ngông suốt, chả chịu học hành gì cả, cứ thế này làm sao vào nổi lớp chọn đây /:)

T

thanhdatkien

đến lượt tớ

hôm nay ngày 30-8 là một ngày mà mình phải soạn địa đầu tiên trong năm học
và ...... mệt vãi

C

congchuacaheo175

ôi
hum nay vừa thi khảo sát xong
nhẹ cả người
mới dậy dc vài hôm không ôn dc nhiều
mệt!
mới sớm ra 6h15..bọn con thuỷ đã kêu đi thi khảo sát
ôi...............vậy là chuẩn bị chiến đấu vs năm học mới
vui...................................

S

sj_oppa

hôm nay 30/8 mình được một người bạn kể rằng người đậu thứ 3 cuộc thi tuyển lớp 6 của trường NGUYỄN BỈNH KHIÊMNĂM 2012 ,LÊ VIẾT MINH, được mấy chị lớp 8 hỏi để biết mặt cậu ta còn gọi là HOT BOY nữa mới khủng. (sao đi đâu MINH cũng nổi vậy) Lúc học tiểu học cũng được nhìu girls theo lằm!!!! Không bít tin có đúng không nữa tò mò wá có thiệt thì mình .........@-) @-) @-)

chuyện BIÊN HÒA- ĐỒNG NAI :D:D

Last edited by a moderator:
A

anhnd1102

Hôm nay 30/8 mai rằm mồi mọi người ơi.... Mai có trăng xanh ai xem không nhỉ ^^

I

i_love_u_forever

Hôm nay ngày 30/8 cũng là ngày mà Zen rất buồn.

Là ngày mà người Zen yêu quý nhất đó là Ba, Ba đã làm Zen tổn thương

Là ngày mà Zen chính thức thay đổi mình hoàn toàn

Là một ngày mà Zen chính thức bắt đầu cuộc sống mới

Là ngày mà Zen sẽ thoát khỏi lớp vỏ bên ngoài.

Zen sẽ thay đổi

S

sj_oppa

tiếp tục tục tin hôm qua, HOT BOY LÊ VIẾT MINH được các girls lớn hơn (lớp 8) thể hiện sự yêu quý = cách viết những câu "iu" trên bảng lớp HOT BOY học. HOT BOY tự tin nói rằng : "từ khi học tiểu học đã quen với cảnh girls xếp hàng* rồi" HOT BOY sợ nhện lắm công tử bột mà. là bạn một số người ghét MINH thì đều gọi cậu HOT BOYHOT DOG

chuyện BIÊN HÒA- ĐỒNG NAI
* XẾP HÀNG LÀ HÂM MỘ ĐÓ:D

H

haoanh_98

Cuộc đời trớ trêu-Không nghĩ nó đến với mình, nó hẳn in sâu vào tiềm thức mình

Đau!

Top Bottom