Nhạc Karaoke một số bài hát nổi tiếng! (hát trên PC)

H

harrypotter0709

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nhạc Karaoke một số bài hát nổi tiếng! (hát tr?

Một cách tốt để xả street là nghe nhạc & hát, nhưng có lẽ muốn đi hát karaoke ở wán thì hơi mệt và mất nhiều thời gian. Vì vậy, nếu ai muốn hát karaoke ở nhà bằng PC thì hãy pm mình. Hiện tại mình đang có các bài hát karaoke sau đây: (được viết bằng CT Karaoke Builder Studio định dạng .BIN )
1.Pround of you
2.Only love (trade mark)
3.Cô bé mùa đông ( piano & guitar)
4.Anh tim mình đã cho nhau 1 kỷ niệm (LBQ-TT)
5.Because I am a girl
6.Hòn đá cô đơn
7.Với anh em vẫn là cô bé
8.Endless love (jacky chan - kym hye sun)
9.Vì sao thế
10. Chuột yêu gạo (As the mouse love rice)
11.Bông hồng thuỷ tinh

P.S: hiện tại mình chưa upload lên mạng toàn bộ, nếu bạn nào có yêu cầu mình sẽ up lên, mình hứa sẽ cố gắng. (Ai có yêu cầu bài gì mình sẽ làm karaoke giúp cho!!^^)

H

harrypotter0709

Các bạn, xin lỗi mình quên lưu ý, có 2 loại định dạng file để cho các bạn lựa chọn là .BIN và .mp3 (hay .Wav, .wma...) loại .Bin dung lượng rất nặng (khoảng 20 ~ 40 Mb cho 1 bài) mình sẽ cố giảm xuống dần dần, nhưng có lời nhạc chạy song song như karaoke thật và .mp3 thì khá nhẹ( tuỳ theo chất luợng từ 1 ~ 5 Mb) nhưng lời nhạc chạy song song ko đựơc tốt lắm, nó chỉ chạy theo từng từ chứ ko phải từng chữ cái:)() và chạy bằng JetAudio thì mới hiện lời chạy song song.
Cảm ơn các bạn đã quan tâm!

H

harrypotter0709

dạ, bài gì anh cứ nói. nếu có thể em sẽ đáp ứng (nhưng có thể hơi mất thời gian, khoảng 1-1,5 tuần)

B

blueblackgirl

Re: Nhạc Karaoke một số bài hát nổi tiếng! (hát

harrypotter0709 said:
Một cách tốt để xả street là nghe nhạc & hát, nhưng có lẽ muốn đi hát karaoke ở wán thì hơi mệt và mất nhiều thời gian. Vì vậy, nếu ai muốn hát karaoke ở nhà bằng PC thì hãy pm mình. Hiện tại mình đang có các bài hát karaoke sau đây: (được viết bằng CT Karaoke Builder Studio định dạng .BIN )
1.Pround of you
2.Only love (trade mark)
3.Cô bé mùa đông ( piano & guitar)
4.Anh tim mình đã cho nhau 1 kỷ niệm (LBQ-TT)
5.Because I am a girl
6.Hòn đá cô đơn
7.Với anh em vẫn là cô bé
8.Endless love (jacky chan - kym hye sun)
9.Vì sao thế
10. Chuột yêu gạo (As the mouse love rice)
11.Bông hồng thuỷ tinh

P.S: hiện tại mình chưa upload lên mạng toàn bộ, nếu bạn nào có yêu cầu mình sẽ up lên, mình hứa sẽ cố gắng. (Ai có yêu cầu bài gì mình sẽ làm karaoke giúp cho!!^^)

Cậu ui up giúp mình bài Chuột yêu gạo tiếng Việt nhé. Có việc rất cần!!! Mình có karaoke bài này rùi nhưng lại là tiếng Trung. Cảm ơn nhìu!!!!

Top Bottom