Tâm sự Nếu nhận được cuộc gọi từ HMF thì bạn sẽ làm gì?

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
TV BQT được yêu thích nhất 2016
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào các em.
Nhân một ngày không trăng, không sao, mưa rả rích, gió lành lành, vì thấy nhiều bạn cũng yêu thích diễn đàn nữa nên hôm nay chúng ta cùng làm bài trắc nghiệm nho nhỏ nhé.

Ví dụ như các em nhận được cuộc gọi này, các em sẽ làm gì? Nếu chọn nghe máy thì các em sẽ nói điều gì đầu tiên, thứ 2, thứ 3? :MIM26:MIM26:MIM26
Hãy thật thật thà nhé. :D :MIM16:MIM16:MIM16

Thêm tiêu đề.png

Chúc các em luôn ĐỦ! :D

Vinhtrong2601

Học sinh gương mẫu
Thành viên
4 Tháng bảy 2021
1,211
5,487
491
17
Long An
Trường THCS Thị Trấn Đông Thành
Chào các em.
Nhân một ngày không trăng, không sao, mưa rả rích, gió lành lành, vì thấy nhiều bạn cũng yêu thích diễn đàn nữa nên hôm nay chúng ta cùng làm bài trắc nghiệm nho nhỏ nhé.

Ví dụ như các em nhận được cuộc gọi này, các em sẽ làm gì? Nếu chọn nghe máy thì các em sẽ nói điều gì đầu tiên, thứ 2, thứ 3? :MIM26:MIM26:MIM26

View attachment 190979

Nếu như mà nhận được cuộc gọi, câu đầu tiên em nói: "Ôi trời" sau đó nhảy quá chời trên sàn tới nỗi cái nhà muốn sập luôn ạ. Khi đó, chắc em vui quá nên không nói được câu thứ hai hay câu thứ ba đâu ạ!

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Nếu như mà nhận được cuộc gọi, câu đầu tiên em nói: "Ôi trời" sau đó nhảy quá chời trên sàn tới nỗi cái nhà muốn sập luôn ạ. Khi đó, chắc em vui quá nên không nói được câu thứ hai hay câu thứ ba đâu ạ!
hiihi. phấn khích quá phải không em??? :D

• Like
Reactions: Vinhtrong2601

Xuân Hải Trần

Học sinh gương mẫu
Thành viên
9 Tháng bảy 2021
1,235
5,408
491
Hà Nội
Hogwarts School of Witchcraft and Wizardry!!
Chào các em.

View attachment 190979

Khi em nhận được cuộc gọi của Diễn đàn thì em vui giống như anh @Vinhtrong2601 ạ. Tuy nhiên, em sẽ không nhảy lên vì nhà em ở chung cư. :p Rồi em sẽ ghi lại cuộc trò chuyện đó ( nếu được ) rùi nghe đi nghe lại tới học thuộc luôn ạ. :Tuzki3

Nguyễn Hoàng Vân Anh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
20 Tháng tám 2021
726
2,730
276
17
Long An
Trường THCS Đông Thành
Chào các em.

View attachment 190979

Nếu em nhận được cuộc gọi từ HMF em sẽ nhấc máy ngay lập tức mà bình tĩnh nói "alo, chào tình yêu" và tối hôm đó có lẽ em sẽ như một con khùng nằm cười suốt, ngủ không được lun ạ, hihi:rongcon46

Elishuchi

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
13 Tháng mười 2015
2,240
2,921
479
Thanh Hoá
github.com
Thanh Hóa
✎﹏ ๖ۣۜTHPT❄๖ۣۜTriệu❄๖ۣۜSơn❄④ღ
Chào các em.

View attachment 190979

em chỉ nhớ người ta gọi quảng cáo khoá học hay j đó thôi:p:pko có ý j đâu á chị

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Chào các em.

View attachment 190979

Xin thêm khoá học HM free vì đang thiếu tiền :( và nói hết tâm tư nỗi buồn của mình

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Chào các em.

View attachment 190979

Hmmmmmmmmmmm
Bình thường thì nó sẽ hiện lên một dãy số điện thoại mà em không biết trước :0
Chắc là khi nhận được cuộc gọi thì hầu hết sẽ là quảng cáo khoá học =))

Ah có một bữa HM gọi cho em để xác định địa chỉ nhận ship =)))
Happy :>

_Như Ý_

Học sinh
Thành viên
1 Tháng hai 2020
86
138
46
Nghệ An
My school
Chào các em.

View attachment 190979

Em sẽ nhấn nút màu đỏ. :D

• Like
Reactions: congchuatuyet204

Ác Quỷ

Bá tước Halloween
Thành viên
20 Tháng bảy 2019
763
3,503
301
Bình Phước
.
Chào các em.

View attachment 190979

=)) bình thường số lạ là hiện số lên chứ nhỉ ? =)) nhưng mà nếu là số lạ hay gì đó thì chắc chắn sẽ bắt máy rồi =)) vì sợ đó là shipper giao hàng tới mà không bắt máy là coi như xong =]]
Nếu mà là HM thì chắc sẽ là quảng cáo về khoá học thôi =)) nhưng mà công nhận giọng mấy chị bên HM hay cực í em toàn bắt máy để nghe mấy chị nói thôi =)) hihi

• Like

Phạm Công Nhựt

Học sinh chăm học
HV CLB Địa lí
Thành viên
13 Tháng năm 2018
149
261
86
18
Bình Định
Trường THPT Nguyễn Hồng Đạo
Chào các em.

View attachment 190979

Tất nhiên là nghe máy để xem thử có chuyện gì

• Like

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Hình như các em đang có sự nhầm lẫn nho nhỏ, diễn đàn HOCMAI là diễn đàn để các em trao đổi thông tin học tập và những vẫn đề trong cuộc sống còn HOCMAI mới là nơi để các em mua các khóa học nhé. :D

Khi em nhận được cuộc gọi của Diễn đàn thì em vui giống như anh @Vinhtrong2601 ạ. Tuy nhiên, em sẽ không nhảy lên vì nhà em ở chung cư. :p Rồi em sẽ ghi lại cuộc trò chuyện đó ( nếu được ) rùi nghe đi nghe lại tới học thuộc luôn ạ. :Tuzki3
hihi. đến mức học thuộc luôn cơ á? :p
Nếu em nhận được cuộc gọi từ HMF em sẽ nhấc máy ngay lập tức mà bình tĩnh nói "alo, chào tình yêu" và tối hôm đó có lẽ em sẽ như một con khùng nằm cười suốt, ngủ không được lun ạ, hihi:rongcon46
ui, một fan cuồng của diễn đàn đây rồi :D HMF yêu em
em chỉ nhớ người ta gọi quảng cáo khoá học hay j đó thôi:p:pko có ý j đâu á chị
Diễn đàn HOCMAI không quảng cáo nha em. :p gọi hỏi thăm các em thôi
Xin thêm khoá học HM free vì đang thiếu tiền :( và nói hết tâm tư nỗi buồn của mình
Diễn đàn HOCMAI chỉ tặng các em HMC để các em mua khóa học trên HOCMAI trông, chứ làm gì có khóa học cho em xin :p
Hmmmmmmmmmmm
Bình thường thì nó sẽ hiện lên một dãy số điện thoại mà em không biết trước :0
Chắc là khi nhận được cuộc gọi thì hầu hết sẽ là quảng cáo khoá học =))

Ah có một bữa HM gọi cho em để xác định địa chỉ nhận ship =)))
Happy :>
HMF chứ đâu phải HM đâu em mà quảng cáo.
Em sẽ nhấn nút màu đỏ. :D
ôi. có một sự buồn nhẹ ở đây :(
=)) bình thường số lạ là hiện số lên chứ nhỉ ? =)) nhưng mà nếu là số lạ hay gì đó thì chắc chắn sẽ bắt máy rồi =)) vì sợ đó là shipper giao hàng tới mà không bắt máy là coi như xong =]]
Nếu mà là HM thì chắc sẽ là quảng cáo về khoá học thôi =)) nhưng mà công nhận giọng mấy chị bên HM hay cực í em toàn bắt máy để nghe mấy chị nói thôi =)) hihi
Này là HMF gọi ấy em
Tất nhiên là nghe máy để xem thử có chuyện gì
:D một Thanh niên rất nghiêm túc cho hay

Dương Nhạt Nhẽo

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
7 Tháng tám 2018
2,945
7,443
621
18
Lào Cai
Trường THPT số 1 Lào Cai
Hình như các em đang có sự nhầm lẫn nho nhỏ, diễn đàn HOCMAI là diễn đàn để các em trao đổi thông tin học tập và những vẫn đề trong cuộc sống còn HOCMAI mới là nơi để các em mua các khóa học nhé. :D

hihi. đến mức học thuộc luôn cơ á? :p

ui, một fan cuồng của diễn đàn đây rồi :D HMF yêu em

Diễn đàn HOCMAI không quảng cáo nha em. :p gọi hỏi thăm các em thôi

Diễn đàn HOCMAI chỉ tặng các em HMC để các em mua khóa học trên HOCMAI trông, chứ làm gì có khóa học cho em xin :p

HMF chứ đâu phải HM đâu em mà quảng cáo.

ôi. có một sự buồn nhẹ ở đây :(

Này là HMF gọi ấy em

:D một Thanh niên rất nghiêm túc cho hay
Ơ kìa chị, e đang cần sự chăm chỉ rồi đó, chứ thật ra là e lười lắm

lam371

Học sinh gương mẫu
HV CLB Lịch sử
Thành viên
25 Tháng mười hai 2011
1,065
2,563
406
Bình Phước
Hogwarts School Of Witchcraft And Wizardry
Chào các em.

View attachment 190979

Máy sẽ hiện số lạ lên, tùy vào tâm trạng của em thì em sẽ nghe còn không thì thôi tại em chả bao giờ nghe số lạ cả, với nếu nghe máy thì em chả bt HMF gọi làm gì nên HMF nói gì thì em trả lời theo thôi.
Mà diễn dàn ko bt số điện thoại của em, tại em chả bao giờ cung cấp cả nên HMF sẽ ko gọi điện cho em đâu.

Nguyễn Hoàng Vân Anh

Học sinh tiến bộ
Thành viên
20 Tháng tám 2021
726
2,730
276
17
Long An
Trường THCS Đông Thành

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Máy sẽ hiện số lạ lên, tùy vào tâm trạng của em thì em sẽ nghe còn không thì thôi tại em chả bao giờ nghe số lạ cả, với nếu nghe máy thì em chả bt HMF gọi làm gì nên HMF nói gì thì em trả lời theo thôi.
Mà diễn dàn ko bt số điện thoại của em, tại em chả bao giờ cung cấp cả nên HMF sẽ ko gọi điện cho em đâu.
Hihi. Đây là một trắc nghiệm vui ý mà em :D
Nên mình cứ thoải mái tưởng tượng nào
dạ, hihi. Lúc đầu vào còn bỡ ngỡ lắm chị, lúc đó cứ nghĩ mình sẽ không quen được ai trên 4rum luôn. Ai mà ngờ,...tình thế đảo ngược

Hihi. Thì ngày trước c cũng vậy nè. Vèo cái hơn chục năm bám trụ luôn

Phạm Ngọc Thảo Vân

Cựu Phụ trách BP Cộng Đồng
Cu li diễn đàn
Thành viên
TMod xuất sắc nhất 2017
17 Tháng ba 2017
3,529
10,494
1,054
23
Chào các em.

View attachment 190979

Em mà nhận cuộc gọi này chắc ngạc nhiên tới mức "mắc chữ a, mồm chữ o" quá :D Mặc dù chưa suy nghĩ ra mục đích cuộc gọi này là gì nhưng chắc chắn em sẽ sẵn lòng nghe máy ^^ Ngày xưa có nhấn máy gọi đến chị Thỏ Ngọc thì ngày nay có số máy Diễn đàn HOCMAI hỏi thăm hoặc tư vấn từ a-z thì tuyệt nhỉ :D

Pyrit

Cựu Mod Vật Lí
Thành viên
27 Tháng hai 2017
2,140
4,211
644
18
Cần Thơ
THPT Chuyên Lý Tự Trọng
Chào các em.

View attachment 190979

Em cứ tưởng là bên HOCMAI gọi đặt khóa học nữa chứ. U là tr, vào thăm web có 1 lần mà gọi gần 10 lần, sợ thật
Nhưng mà nếu là diễn đàn gọi hả? :v chắc là câu đầu tiên phải hỏi là gọi làm gì? Ai đang gọi đầu dây bên kia?

congchuatuyet204

Cựu Mod Cộng đồng
Thành viên
12 Tháng mười một 2010
2,685
9,827
929
Đắk Lắk
Em cứ tưởng là bên HOCMAI gọi đặt khóa học nữa chứ. U là tr, vào thăm web có 1 lần mà gọi gần 10 lần, sợ thật
Nhưng mà nếu là diễn đàn gọi hả? :v chắc là câu đầu tiên phải hỏi là gọi làm gì? Ai đang gọi đầu dây bên kia?
hihi. vậy nếu có cuộc gọi này, em muốn ai ở diễn đàn là người gọi cho em nhất nào?

Top Bottom