Thích - Thương Nếu lỡ yêu bạn thân bằng tuổi thì phải làm sao?

ThuyTHĐ

Học sinh mới
Thành viên
16 Tháng hai 2019
2
11
6
27
Bạc Liêu
THCS Bạc Liêu2
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu nam và nữ chơi thân với nhau 3 năm cấp ba giờ mình nhận ra chót yêu người ta thì biết phải làm sao mọi người? mà mình không biết người ta có thích mình không hay chỉ coi như bạn bình thường thôi? mà yêu thì có hợp nhau không nữa

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Nếu nam và nữ chơi thân với nhau 3 năm cấp ba giờ mình nhận ra chót yêu người ta thì biết phải làm sao mọi người? mà mình không biết người ta có thích mình không hay chỉ coi như bạn bình thường thôi? mà yêu thì có hợp nhau không nữa
Cho nó ăn giấm thử or tỏ tình!

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
20
Hà Nội
Trường Đời
aha
tớ ngược lại thích rồi mới thân
hơi khó nhỉ
Cầm H2SO4 hỏi nó m yêu t hay uống cái này

hoàng trung lực

Học sinh chăm học
Thành viên
10 Tháng chín 2017
302
350
126
Thanh Hóa
THPT Hà Trung
Quất luôn đi !!!
tuổi trẻ là phải liều..ko liều thì lm sao biết ng ta thích mk hay ko!!!!
đừng để 1 lúc rồi lại tiếc nuối!!!!

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Năm cuối rồi :v Ngại gì không bày tỏ chị nhỉ? :3 Cứ bày tỏ thôi... Thà đau trước sau đó bình thường còn hơn cái cảm giác tảng đá đè lòng mười mấy năm trời :(( Muốn biết người ta thích mình không thì phải hỏi chứ ạ (nếu chị không ngại :v) hoặc dùng một phép thử :v (cái này thì tùy ở chị :v)

Kuroko - chan

Học sinh tiêu biểu
HV CLB Hội họa
Thành viên
27 Tháng mười 2017
4,573
7,825
774
20
Hà Nội
Trường Đời
Quất luôn đi !!!
tuổi trẻ là phải liều..ko liều thì lm sao biết ng ta thích mk hay ko!!!!
đừng để 1 lúc rồi lại tiếc nuối!!!!
cẩn thận bị quê
Năm cuối rồi :v Ngại gì không bày tỏ chị nhỉ? :3 Cứ bày tỏ thôi... Thà đau trước sau đó bình thường còn hơn cái cảm giác tảng đá đè lòng mười mấy năm trời :(( Muốn biết người ta thích mình không thì phải hỏi chứ ạ (nếu chị không ngại :v) hoặc dùng một phép thử :v (cái này thì tùy ở chị :v)
chỉ vấn đề ở chỗ tỏ tình xong khó làm ban ^^

Phạm Thị Thùy Trinh

Học sinh chăm học
Thành viên
25 Tháng mười một 2018
466
313
76
19
Hà Tĩnh
Trường Trung Học Cơ Sở Cẩm Trung
năm cuối rồi chắc cũng nên thử luôn đi chị ạ :D nhỡ đâu a ta cũng thích chị, còn nếu không thì... xOx ( chị thử để ý xem anh ý có hay kể hay nói về một bạn nữ nào khác k ạ, nếu k thì có thể anh ta cũng thích chị hoặc ít nhất cũng quý chị nên nếu k thích chị thì anh ý cũng tự đề nghị làm bạn thân tiếp đọ ) :D em nghĩ vậy ~~

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
em cũng từng giống chị ùi UwU , chị thử mở lời trước xem sao

Bé Bánh-Chơn Cúc

Học sinh
Thành viên
13 Tháng một 2019
48
65
31
19
Phú Yên
trường THCS Nguyễn Thế Bảo
nói thử liền thì nghe dễ đấy nhưng thực hiện mới là 1 chuyện khó , nếu bạn can đảm thì hãy đi mà nói với cậu bạn của bạn biết là cậu đã trót yêu người ta rồi kết quả thì chưa biết,còn nếu không có can đảm vì sợ nói ra nếu ko đc mà còn giữ khoảng cách giữa bạn thân và bạn thân thì tùy cậu quyết định!Nếu yêu quá mà ko nói thì sợ sẽ mất thì cũng khó đấy , hãy suy nghĩ thật kỹ nhé ,lớn rồi mà nhỉ :> FIGHTING!!

Mart Hugon

Học sinh gương mẫu
HV CLB Hội họa
Hội viên CLB Ngôn từ
Thành viên
19 Tháng bảy 2018
1,794
2,817
396
Hà Nội
Teitan Tokyo
dũng cảm nói đi chị, yêu thì phải nói cũng như đói là phải ăn mà

Hà nội phố

Học sinh chăm học
Thành viên
3 Tháng chín 2017
588
371
101
Hà Nội
Trường THCS Hát Môn
thử "thả thính" chơi xem a đó phản ứng thế nào đã...........sau đó thì cho nó thử ăn dấm xem nó ra sao...................nếu thấy pư dc dc thì tỏ tình luôn đi chj eei cuối cấp r mà biết đâu..................

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Hãy luôn theo đuổi những gì mình cho là đúng :>>

Trần Nguyễn Đinh Phong

Học sinh chăm học
Thành viên
8 Tháng một 2019
538
936
126
21
Phú Yên
Hocmai Forum
Hình như em cũng gặp tình trạng như chị thì phải. Em nghĩ chị cứ mạnh dạn tỏ tình đi, friendzone thì có gì xấu nhỉ? Nếu tiến tới được chắc chắn sẽ có nhiều thuận lợi vì 2 người đã hiểu nhau từ trước. Em cổ vũ tiền bối, tỏ tình đi tiền bối ơi :_

Top Bottom