Tâm sự Nếu bạn không muốn hối tiếc những năm tháng cấp 3 rực rỡ...

Forgert Me Not

CTV box "Sách - Người bạn vô giá"
HV CLB Hội họa
Thành viên
31 Tháng mười 2017
536
570
121
22
TP Hồ Chí Minh
Trường THPT Nguyễn Đình Chiểu - Mỹ Tho
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Nếu bạn không muốn hối tiếc những năm tháng cấp 3, HÃY THAM GIA GROUP "NHỮNG NĂM THÁNG CẤP 3 RỰC RỠ" NGAY
:MIM29:MIM29:MIM29

Ba năm cấp 3 tưởng chừng dài nhưng thực ra lại trôi qua rất nhanh, nhanh đến nỗi chúng ta chỉ biết tiếc nuối ngẩn ngơ mỗi khi nhớ lại. Bởi vậy, nếu bạn không muốn hối tiếc NHỮNG NĂM THÁNG CẤP 3 RỰC RỠ nhất, hãy tham gia Group ngay.
HTML:
 http://bit.ly/nhung-thang-nam-cap-3-ruc-ro
:Rabbit78 Nếu bạn là học sinh cấp 3, Group này là dành cho bạn <3 :Rabbit78

"Những tháng năm cấp 3 rực rỡ" là Group dành riêng cho những bạn học sinh đang ở độ tuổi THPT. Group là nơi teen chúng mình có thể thoải mái “trút bầu tâm sự”, giao lưu, làm quen với các bạn trên mọi miền Tổ quốc.

:Rabbit92 Hỏi bất kỳ vấn đề gì <3 :Rabbit92

️️️ Vào cấp 3 cũng đồng nghĩa với việc teen bước chân vào một môi trường mới với thầy cô, bạn bè mới, vì vậy việc hòa nhập không phải lúc nào cũng dễ dàng. Chưa kể, việc tiếp nhận lượng lớn kiến thức ở THPT cũng khó hơn rất nhiều so với THCS. Tại đây, các bạn phải tập làm quen và thích nghi với cách học chủ động, tự ghi chép. Áp lực học hành cộng với tâm lý lạc lõng ở môi trường mới khiến teen cảm thấy mệt mỏi. Những khúc mắc, băn khoăn của teen không biết giãi bày cùng ai…

️️ Nếu vậy, Những tháng năm cấp 3 rực rỡ chính là nơi teen chúng mình có thể hỏi bất kì vấn đề gì bạn còn khúc mắc, từ chuyện trường lớp, học tập đến chuyện anh em, họ hàng, crush đấy! Với đội ngũ member nhiệt tình, tất tần tật những khó khăn của bạn sẽ được trợ giúp trong vòng một nốt nhạc.:Chuothong64:Chuothong65

:MIM20 Giao lưu, kết bạn :MIM20

Trong thời gian học cấp 3, không có gì đáng quý bằng kỷ niệm với bạn bè. Bởi vậy, chúng mình hãy không ngừng mở rộng các mối quan hệ để có thêm nhiều người bạn mới. Tại Group, teen có cơ hội giao lưu, làm quen với nhiều bạn mới đến từ các tỉnh thành trên cả nước. Những người bạn cho dù chưa gặp mặt, nhưng có thể họ sẽ giúp đỡ bạn rất nhiều đấy. Và biết đâu, bạn có thể làm quen được với cô bạn khác lớp hay các anh chị khóa trên từ Group này thì sao?

:meomun25 Đừng để bỏ lỡ những năm tháng cấp 3 RỰC RỠ :meomun25

️ Chắc hẳn, teen chúng mình đã có lần muốn cảm ơn thầy cô nhưng ngần ngại không nói. Hoặc từng tự nhủ sẽ lấy hết dũng khí để bày tỏ với crush nhưng vẫn chưa dám mở lời? Hay đơn giản là nói lời cảm ơn người bạn cùng bàn nhưng lại chưa một lần nói ra?

️ Đừng ngần ngại, tại Group , teen có thể thoải mái bày tỏ tâm sự của mình. Và hơn hết, Group chính là nơi lưu giữ những khoảnh khắc, kỷ niệm cấp 3 hồn nhiên, vô tư của teen chúng mình. Để rồi sau này khi nhìn lại, chúng ta biết rằng mình đã có những tháng ngày cấp 3 thật trong sáng và đẹp đẽ.

NHẮC LAI, NHẮC LẠI....
HÃY THAM GIA GROUP NHỮNG NĂM THÁNG CẤP 3 RỰC RỠ NGAY HÔM NAY TẠI ĐÂY ĐỂ CÙNG NHAU GÌN GIỮ NHỮNG NĂM THÁNG CẤP 3 RỰC RỠ NHẤT NHÉ!
P/S:
  • Đây là 1 trong những group thuộc hệ thống Hocmai
  • Group có mặt từ 11.05.2018 và đang trong quá trình phát triển cùng hoàn thiện từng ngày
  • MONG NHẬN ĐƯỢC SỰ CHUNG TAY GÓP SỨC, CÙNG Ý KIẾN CỦA MỌI NGƯỜI ĐỂ XÂY DỰNG GROUP PHÁT TRIỂN HƠN :meomun4
  • Lời cuối cùng, xin gửi lời nhắc nhẹ: Các bạn nhớ trả lời câu hỏi để được duyệt tham gia nhé! :Tonton9

Top Bottom