Tin học Chorme và Cốc cốc.

Nguyệt 2k4

Banned
Banned
Thành viên
15 Tháng tư 2019
207
228
51
19
Hưng Yên
Trường THCS Đặng Lễ
mình dùng cốc cốc , qua sử dụng thì mình thấy nó như nhau à ,c hẳng qua cốc cốc màn hình nền nó đa dạng và đẹp , mới cả nhìn thích thích sao ấy , mình thích xanh lá nên chọn cốc cốc

Quang Trungg

Học sinh xuất sắc
Thành viên
14 Tháng mười một 2015
4,677
7,747
879
20
Hà Nội
THCS Mai Dịch
mình dùng cốc cốc , qua sử dụng thì mình thấy nó như nhau à ,c hẳng qua cốc cốc màn hình nền nó đa dạng và đẹp , mới cả nhìn thích thích sao ấy , mình thích xanh lá nên chọn cốc cốc
Chorme cũng được mà bạn =)) với lại Chorme ít quảng cáo hơn cốc cốc . Còn sử dụng thi nó là trình duyệt web lên như nhau.

tfs-akiranyoko

Học sinh chăm học
Thành viên
13 Tháng ba 2019
242
583
86
19
Hải Phòng
Sword School
Chorme cũng được mà bạn =)) với lại Chorme ít quảng cáo hơn cốc cốc . Còn sử dụng thi nó là trình duyệt web lên như nhau.
Thốn RAM lắm bạn ạ mình bật 1 cái HMF + 1 cái ẩn danh fb nữa mà RAM nó lên tớ 2,51 GB :))) nhưng mình vẫn thích dùng CHorme

• Like
Reactions: Quang Trungg

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Ở chrome các plugin không được tự động hóa nên Google rất nhẹ và mượt . Nhược điểm duy nhất là rất ăn RAM
Còn xin nhắc lại CỐC CỐC chỉ qua là bản update từ chrome 64 thôi , nếu sau này chrome không hỗ trợ nữa thì cốc cốc cũng ngừng luôn

• Like
Reactions: Quang Trungg
Top Bottom