Nam ca sĩ ,diễn viên tui iu thích ^^!

L

lovelydoll

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

JESSE MC CARTNEY ^^!

ĐẸP TRAI HÔNG ^^!

Vì đã có "nữ diễn viên xinh đẹp ..." (topic của Conu )nên phải có cả "Nam ca sĩ ,diễn viên..."cho nó đủ bộ ,mọi người ủng hộ nha :D

C

conu

Tui thấy thằng nay trông cũng đẹp, nhưng chưa nghe tên bao giờ, chẳng biết hát có hay ko hay chỉ đẹp mã.

C

conu

Bao giờ mình hâm mộ một ai quá cũng thường tâng người ta lên đến mây xanh, đến khi người ta mắc sai lầm lại cho người ta rơi xuống vực thẳm, những cú ngã như thế thật là đau, có khi ko đứng dậy nổi.

C

conu

Sao bây giờ lại có trào lưu hâm mộ mốt "một mí" chớ, trông có đẹp gì đâu mà cứ khen là đẹp.

L

lovelydoll

czarylshg said:
ông thích nhưng bọn tui ko thích

U đang nói với ai :roll:
Nếu nói với tui thì làm ơn nhìn lại title ,tui đâu pảo đây là ca sĩ mà mọi người đều thích

MỌI NGƯỜI CÓ ẢNH NÀO ĐẸP THÌ CỨ POST VÀO ĐÂY NHÉ ^^

L

lovelydoll

conu said:
Sao bây giờ lại có trào lưu hâm mộ mốt "một mí" chớ, trông có đẹp gì đâu mà cứ khen là đẹp.

Tui ko hâm mộ ai ,chỉ thích nghe họ hát ...
mà có lẽ mọi người cũng thế,họ thấy kó kảm tình với ca sĩ nào thì thành thích thui ,trào lưu 1 mí 2 mí zj` đâu ^^

0

0jpuonoi

napoleong cao to đẹp dai thế kia mà bọn nó bảo lùn
bố na bố láo

còn đại tướng nhà mình trông vẫn trẻ và phong độ nhể

G

girltutin

Hoàng tử 1 mí ấy hả ?cũng đc thui nhưng saobawngf anh BO đc dúng ko ?Anh BO vẫn là số 1 mà

B

babymouse

girltutin said:
Hoàng tử 1 mí ấy hả ?cũng đc thui nhưng saobawngf anh BO đc dúng ko ?Anh BO vẫn là số 1 mà
còn khuya nhe, thử hỏi sem có ai bảo ĐT đẹp trai không? nếu ĐT là số 1 seo khônng nổi tíng bằng BI, Minh Đạo cơ chứ
ĐT thường thui=> sự thật thường mất lòng mờ, chấp nhận đi

B

babymouse

love pót ảnh của KIM KY BUM đi, hay bất kì nam diễn viên nèo sinh chai là được rùi
baby có vài ảnh, pót lên nhe (có thần tượng của Baby đóa)

Top Bottom