Nhật ký [Candy's Diary] Vớ vẩn cùng năm tháng (´ω`*)

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

thứ sáu, ngày 17/4:
- Sáng:
7h: mới bắt đầu ngủ dậy
8h: lên HMF ngồi hóng ( nhưng trả có thông báo nào)
9h: ngồi làm bài tập mãi mới xong :Tuzki6:Tuzki6
10h: đói mốc mồm
10h 20': đi xuống nhà ngồi xem tivi
11h kém 15': được ăn cơm

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Tối:
-6h: ngối xem tivi ( kênh vtv7 )
-6h30': ăn tối nào:Rabbit88
-7h30': haizzzz đi học online:MIM3
-8h30' Yeahhhh xong rùi vui quá đi :Rabbit3:Rabbit3:Rabbit3
-8h 40': lại cặm cụi làm bài tập thầy giửi
-10h: đi ngủ thôi :MIM32:MIM32
CHÚC MỌI NGƯỜI NGỦ NGON NHA

• Like
Reactions: Junery N

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Thứ bảy ngày 18 tháng 4 năm 2020:
Sáng:
- 6h30': ngủ dậy và tập thể dục:Rabbit95:Rabbit95:Rabbit90:Rabbit11
- 7h: ăn sáng thôi ( mẹ để sẵn bữa sáng trên bàn) Y Khi 74
- 8h: đi lên gấp chăn màn
- 8h 15': lên HMF hóng
- 9h: nhận tin buồn thầy lại gửi bài:Tuzki1
- 9h3': đứng hình
- 9h 10': lại cặm cụi làm bàiJFBQ00214070517A:Tuzki6:Chuothong78
- 10h: haizzzzzz sao suốt ngày học vậy hết zoom đến google meet :Tuzki25

• Like
Reactions: Junery N

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Trưa:
- 11h: đi ăn trưa thôi:Chicken1 (ăn xong rùi sao vẫn ko thấy lo nhỉ ??)
- 11h 40': tại sao con Covid lại ra đời chớ nhưng thế cũng tốt
- 11h 50': đi tải phần mềm cho mẹ, mình( tải cái này cũng dễ ghê đó chớ)
- 12h 40': xong rùi lên hóng HMF thôi

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Chiều:
- 1h: hóng HMF
- 3h: nộp bài cho thầy
- 4h: chơi với em bé dễ thương, cute
- 4h 30': chờ........

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Tối:
- 5h: ngồi lót dép xem tivi
- 6h: hóng HMF
- 7h: haizzz đau bụng quá
- 7h 30': mới đc ăn cơm
- 8h: hóng HMF( nếu ngồi cả ngày cũng đc )
- 10h: đi ngủ thôi ( good night everyone):MIM32:MIM32:MIM32

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Chủ nhật ngày 19/4/2020:
Haizzzzz mãi bây giờ mới có thời gian ngồi viết nhật kí:
- 7h: ngủ dậy
- 8h: ngồi hóng HMF
- 9h: ngồi thiết kế ( muốn có nhiều thiết kế đẹp )
- 10h: lại ngồi cài phần mềm giúp mẹ
- 12h: ăn trưa
- 13h: hóng HMF
- 15h: đi chơi với em bé
- 18h 30': ăn tối
- 20h: hóng HMF
- 22h: đi ngủ
GOOD NIGHT

• Like
Reactions: Ánh 01

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Thứ hai ngày 20 tháng 4 năm 2020
- 7h: ngủ dậy
- 8h: haizzz ngồi hóng HMF
- 10h: loay hoay cài đặt phần mềm
- 11h: ăn trưa
- 12h: hóng HMF
- 3h: làm BT
- 6h: ăn tối
- 7h30': haizz hôm nay học on mà sao ko vào đc
- 8h: ngồi lươt HMF
- 10h30': đi ngủ
GOOD NIGHT

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Thứ ba ngày 21 tháng 4 năm 2020
Sáng:
- 6h: ngủ dậy:MIM25
- 7h: ăn sángY Khi 74
- 7h30': dọn phòng
- 8h: hóng HMF
- 9h: làm văn:Chuothong78
- 9h30': hóng HMF

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
haizzzzzzzz lâu rùi mới vào đây
hôm nay là ngày 23/4/2020
tôi vừa cãi lộn với đứa bạn thân nhưng cũng giải quyết đc 1 phần rắc rối.
tôi hì hục cả buổi sáng được mấy bài văn và lại tiếp tục ngồi cài cho mẹ mẹ tôi thì suốt ngày phải làm báo cáo tương mẹ quá
tôi lại ngồi hóng nhưng ko biết hóng cái gì nữa

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
đó là truyện sáng nay còn truyện tối qua nữa
tối qua tôi học on trên phần meet google nhưng chán hơn cả zoom
dến khi đi ngủ nằm mơ thì mơ thấy HMF từ ngày vào đây đến giờ tôi đã mơ 5,6 lần về cái này rùi chắc là do tôi hoạt động trên này nhiều quá nhưng thế cũng tốt đỡ phải mơ thấy ác mộng nữa

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Lâu quá rùi mới vào đây tâm sự với nhật ký, nhật kí ơi tao nhớ mày quá nhật kí ơi, tao có rất nhiều chuyện để tâm sự với mày bạn thân không biết nói ạ. Huhuhu :>(:>(:>( HMF tuyển BQT nhưng tao chưa đủ tuổi nhưng không sao có 2 đáp án và cách giải quyết vấn đề
1. là tao chờ 2 năm nữa
2. là tao cố gắng để được đặc cách
mày nghĩ tao sẽ chon cái nào tao không phải là người thích chờ đợi nè nên tao sẽ cố gắng để đặt cách mày thấy thế nào?
trong cái zủi lại có cái may đúng không tao đã tìm đc minigame rùi hehehe. Và cũng ko quên nhiệm vụ của mình đâu tao sẽ phải nỗ lực hơn nữa thì mới có thể bắt kịp BQT bây giờ được.
Cố lên nào Can ơi! Cố lên! Rồi một ngày nào đó tao sẽ thực hiện đc ước mơ

• Like
Reactions: yaya@ 2008

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Nhật kí ơi lâu rùi mình mới vào đây nói chuyện với bạn. Bạn có biết trong thời gian qua mình nhớ bạn lắm không, đã có rất nhiều chuyện xảy ra trong thời gian qua. Mình đã quen được một bạn nữa bạn ý hơn mình một tuổi nên mình gọi là anh. Mình còn thi minigame box Sử mình không hiểu tại sao bây giờ mình lại thích sử và văn. nhưng thật tốt vì điều đó, thích còn hơn chán phải không. Mình đã cố gắng hơn để có thể trưởng thành hơn và điều quan trọng nhất là mình cố gắng đề được đặc cách. Mình kể cho bạn một tin vui nha là mình đã sắp đi học rùi vào buổi sáng đó nhuwngmaf mình buồn một chuyện đó là nhóm mình có 4 người giờ chỉ có 3 tại vì tách lớp theo chữ cái và từ giờ đến hết năm không biết có gặp lại được bạn đó nữa không dịch bệnh đã hết, ước mơ của mình đã thành sự thật là được đi học nhưng giờ thì nó đã không trọn vẹn. avt và ảnh bìa và chữ kí của mình đẹp không

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Chào bạn nha mặt trời của tớ!
Hôm nay mình lại vào đây và nói chuyện với bạn nè, bạn là một người bạn có EQ thật cao bạn có thể nhớ mọi thứ mà mình kể cho bạn nghe. Mình luôn thắc mắc một điều tình yêu là gì và tại sao. Bạn có biệt người bạn hôm trước mình kể cho bạn không mình quen người bạn đó thật sự ngẫu nhiên. Mình vào wall bạn đó và nhắc nở bài một xíu xong chán quá mình lướt wall bạn đó xong không hỉu vì sao lại quen được nhau. Thật trùng hợp phải không. Mình sắp đi học rùi nửa bùn nửa vui. Mình học sáng đó lớp mình chia làm 2 nên không thể gặp một số bạn khác từ giờ đến cuối năm không biết các bạn đó có nhớ mình không nữa vì ở lớp mình là lớp trưởng nên hay nhắc nhở nhiều bạn nhưng mình muốn nói rằng dù thế nào tớ sẽ luôn nhớ các cậu năm nay là năm cuối rồi chắc sẽ không được gặp nhau nữa đâu. Tự nhiên nói đến đây mình lại muốn khóc quá đúng là lúc ở gần nhau thì luôn bắt nạt, trêu nhau nhưng khi xa mới nhớ đến nhau. Mình sẽ không vfao học Mãi thường xuyên được nữa vì mình còn ôn thi lên lớp 6. Mình muốn lên Trường THCS Vũ Kiệt trường chuyên của huyện hay tỉnh gì đó. Nhưng mẹ nói lên đó xa quá không có ai đưa đi nếu thi đỗ cũng không được học trên đó

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Hahihi chào bạn nhật kí hôm nay mình vui vui vui lem nhưng mình cũng rất rất rất bùn. Mình vui vì mình được đi học, được gặp thầy và con bạn thân và học bài nhưng không ngờ kiến thức dã man nhiều lúc ngồi nghe thầy giảng mà không hiểu cái gì cả lại mở ra tự học coi như đi học công cốc. Mà vậy trời còn nắng nữa huhu may mà học sáng nhưng mai mình lại phải học chiều ahuhu
thế mà không cho bật điều hòa vậy bắt học sinh đóng tiền mua điều hòa làm chi. Hôm nay ở nhà 1 mình mà chả có ai chơi tới lúc đi học mọi người ử nhà làm mình sập thông báo. Ngồi ở lớp dãn cách xã hội nên chả được ra chơi nhưng đối với mình thế cũng được vì mình là người hướng nội ít nói hehehe mà dạo này mình rảnh nên vào đây kể chuyện cho bạn nghe chớ để vài tuần nữa chắc sẽ không kể chuyện bạn nghe được. Mình rất rất không thích chép văn mà chỉ thích tự nghĩ dù không hay nhưng vẫn muốn vậy mà thầy cho 1 buổi sáng chép 5 lần văn. Thôi hẹn khi khác nói chuyện tiếp nhé mình có việc rùi

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Hi bạn nhât kí nha. Mình có điều mún kể với bạn đây, hình như chẳng có ai cần mình cả mọi gười đều ghét mình dù thế nhưng mình vẫn tỏ ra vui vẻ với họ những lúc như vậy mình thấy rất rất là buồn và chỉ muôns ở một mình. Tôi thừa nhận là tôi ở trên diễn đàn rất bình thường nhưng khi ở ngoài đời tôi cảm thấy hình như ai cũng ghét mình, nhiều lúc tôi thấy rất buồn rất muốn khóc nhưng không thể khóc được mọi người trong gia đình tôi rất nghiêm khắc với tôi có phải tôi quá hư chăng? Không phải đâu tôi đã cố hết sức để có thể vừa lòng mọi người và luôn làm hết sức mình nhưng chả ai chấp nhận thành tích của tôi cả, tôi thấy rất cô đơn, có nhiều lúc chỉ muốn ở một mình như một người tự kỉ vậy. Mong một ngày nào đó tôi sẽ không bị cô đơn, có thể hạnh phúc hơn nữa.

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
haizzzzzzzzzz thật là bùn mà cũng thiệt là vui. Hôm nay mình vui bạn có biết vì sao không? Vì mình nhận ra là tình bạn tuổi học trò mới là tình bạn trong sáng và vui vẻ nhất. Cùng với nó là nỗi chia ly:(:(:(:( mình chợt nhận ra :rongcon11:rongcon11là mình sẽ học cùng nhau vài năm, vài tháng hay vài tuần thậm chí là vài ngày nữa:rongcon6:rongcon4:rongcon4, mới ngày nào cùng nhau học lớp 1 giờ đã sắp chia xa. Thôi chào bạn nha, một ngày là bạn thì mãi mãi là bạn*khóc*

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Hi bạn kí, lâu rùi nhỉ can không qua đây chơi
Can nhớ bạn lém can có nhiều chuyện muốn kể cho bạn lém nhưng can quên rùi tại lâu quá nhưng can muốn bạn biết về can nhiều hơn nên cho kí cái này nè cái đó can thấy đúng lém và còn 1 chuyện nữa can rất rất buồn là tại sao can hay bị vấp cầu thang vậy. Còn điều hòa ở lớp nóng như là lò vi sóng còn các lớp khác thì.......... ahuhuhuhu
kí biết không dạo này bạn thân của can như bị làm sao ý không hay chơi với can như trước cũng chẳng tâm sự với can, can buồn lắm nhưng can đâu thể làm gì. Ông trời không cho không ai cái gì mà cũng không lấy của ai cái gì cả. Can không có lyly thì can có 2 thằng em của can 2 đứa lầy lội và nhây đặc biệt là người bán muối :D

Attachments

• 360 ma kết.docx
    75.1 KB · Đọc: 6

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
mùa hè đến rùi nè, quanh nhà mình tiếng ve kêu râm ran nhưng mà trời oi bức, khó chịu.
nhưng mà ngồi điều hòa nhiều quá cũng bị ốm. Năm nay còn học hết 15/7 nữa chứ. Thi xong giữa học kì 2 thì lại chuẩn bị thi cuối năm. .........

• Like
Reactions: Dương Phạm 106
Top Bottom