mem học mãi giúp gấp với.............

T

thanhthu14

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi người giúp nhang bài này với,mai học rồi,ai làm được mình sẽ thanks 5 lần
**vận dụng kiến thức đã học về phép tu từ để phân tích nghệ thuật độc đáo trong câu thơ sau:
"Khi tâm hồn ta đã rèn luyện thành một sợi dây đàn,sẵn sàng rung động trước mọi vẻ đẹp của vũ trụ,trước mọi cái cao quý của cuộc đời,chúng ta là người một cách hoàn thiện hơn."
(Thanh Lam_trích Theo Dòng)

T

thanhthu14

mọi người mau giúp gấp mình bài này với..............thanks nhiều......................................

T

tom_iu_jerry293

mọi người giúp nhang bài này với,mai học rồi,ai làm được mình sẽ thanks 5 lần
**vận dụng kiến thức đã học về phép tu từ để phân tích nghệ thuật độc đáo trong câu thơ sau:
"Khi tâm hồn ta đã rèn luyện thành một sợi dây đàn,sẵn sàng rung động trước mọi vẻ đẹp của vũ trụ,trước mọi cái cao quý của cuộc đời,chúng ta là người một cách hoàn thiện hơn."
(Thanh Lam_trích Theo Dòng)
Nhớ đó nha!
Câu trên như đã dạy chúng ta về cách sống của "tâm hồn".
Rồi từ đó bạn có thể tách từng ý riêng để phân tích hoặc phân tích theo 2 ý một bằng cách vậ dụng những gì bạn biêt về thơ Thạch Lam, về câu trên.
Chuc bạn thành công!:)>-

T

thanhthu14

mà sao thanks 5 lần ko được
thôi bạn làm tiếp nữa đi rồi thanks thêm 4 lần nữa ở các bài khác
làm giúp nhanh nhen

T

thanhthu14

hình như đã thanks 7,8 lần rồi
bạn giúp tiếp đi,sáng mai đi học rồi,cô chấm diểm nữa
bài trên nói phải vận dụng phép tu từ đã học mà sao bạn ko vận dụng phép tu từ
bạn giúp nhanh với

Last edited by a moderator:
N

nu1507

:)) Ối zời ơi. Pó tay. thks 5 lần. Ngon ấy. Nhưg đề bạn kô dễ đâu. Cái này phải nhờ tới đàn chị trong 4rum thôy. :D:D:D:D

N

nguyen_thi_quynh

vậy thì bạn chỉ cần vận dụng những kiến thức đã học về phép tu từ, từ đấy áp dụng vào là dc thôi mà đâu có khó gì đâu bạn

Top Bottom