Sinh [Lớp 11] Sửa bài kiểm tra

MPEEx

Học sinh
Thành viên
14 Tháng chín 2017
92
46
36
23
Trà Vinh
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện là mình mới được phát bài kiểm tra, nhưng mà vào cuối tiết với lại bị trễ bài nên cô hk có sửa bài cho mình nên mình mới lên đây lĩnh giáo các bạn. Trong đề mình chỉ sai có câu 1 thôi, các bạn vào xem thử xem mình thiếu cái gì và bổ sung cho mình nhé. Mình biết có một lỗi là Rib 1,5 diP (biết vậy viết tắt rồi) mình nhầm với Ribulozo hzzz T.T
Câu 1: (2,5đ) Pân biệt pha tối của quang hợp ở nhóm cây C3 và cây C4 về chất nhận CO2, sản phẩm đầu tiên, nơi diễn ra.

Shmily Karry's

Cựu Phụ trách box Sinh & box TGQT
Thành viên
TV BQT tích cực 2017
6 Tháng tư 2017
2,965
4,314
644
Bình Dương
Chuyện là mình mới được phát bài kiểm tra, nhưng mà vào cuối tiết với lại bị trễ bài nên cô hk có sửa bài cho mình nên mình mới lên đây lĩnh giáo các bạn. Trong đề mình chỉ sai có câu 1 thôi, các bạn vào xem thử xem mình thiếu cái gì và bổ sung cho mình nhé. Mình biết có một lỗi là Rib 1,5 diP (biết vậy viết tắt rồi) mình nhầm với Ribulozo hzzz T.T
Câu 1: (2,5đ) Pân biệt pha tối của quang hợp ở nhóm cây C3 và cây C4 về chất nhận CO2, sản phẩm đầu tiên, nơi diễn ra.

View attachment 33503View attachment 33503
theo mình thì chắc ở đây cô chấm bạn thiếu phần ghi ra tên của chất đó kiểu mà hợp chất 4C là gì ý bạn. với cả ghi rõ ra là tế bào mô giậu, tế bào bao bó mạch chứu đừng ghi không :v

Top Bottom