Nhật ký 누구보다 먼저

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày 23/1/2020!
Hôm nay, mình được mẹ cho đi sắm thêm đồ Tết, có 2 đôi giày rất đẹp thế mà lúc đầu mẹ cho mua có một đôi may là chú bán hàng bảo mẹ mình mua thêm 1 đôi nữa :p:D Thế là được luôn!!:):) Vui ghê á!!
Sắp đến giao thừa rồi!! Happy New Year!! Chúc HMF vui vẻ nha!!

Anh Tuấn Bùi

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười hai 2019
595
441
101
Hà Nội
THCS Quang Minh
Ngày 23/1/2020!
Hôm nay, mình được mẹ cho đi sắm thêm đồ Tết, có 2 đôi giày rất đẹp thế mà lúc đầu mẹ cho mua có một đôi may là chú bán hàng bảo mẹ mình mua thêm 1 đôi nữa :p:D Thế là được luôn!!:):) Vui ghê á!!
Sắp đến giao thừa rồi!! Happy New Year!! Chúc HMF vui vẻ nha!!
Có vẻ hôm nay là một ngày vui vẻ đối với bạn nhỉ? Dù đã chúc trong wall của bạn rồi nhưng : Happy New Year , I wish you fine ,clever , and beatiful

• Like
Reactions: ahn___w

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Có vẻ hôm nay là một ngày vui vẻ đối với bạn nhỉ? Dù đã chúc trong wall của bạn rồi nhưng : Happy New Year , I wish you fine ,clever , and beatiful
Happy New Year too!! I wish you have a lucky and perfect year!! Love you 3000!!:p:p

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Ngày 26/1/2020!!
Á hi hi tiền ngập đầu rồi!!!:p Nhưng vẫn chán lắm 3 ngày nữa đi học rồi!! Mà BT Tết chất đống chưa xong!! Haizz chắc phải vùi đầu vào làm mà quên Tết quá!!:>(:>( Chậc chịu thôi!! Tết ơi đừng qua:>(:>(:>(

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Ngày 30/1/2020
Ngày buồn!!
Hôm nay vì ngủ dậy muộn nên chạy đến trường ko kịp ăn sáng sau đó đang chạy thì con chó đuổi theo may là chạy nhanh nên thoát trên lớp vì có thằng cx mặc áo màu vàng giống em nên bị bảo là mặc áo đôi về đến nhà cắm cơm quên nhấn nút rồi bla, bla.. Hi vọng mai đỡ xui hơn!!Hu hu

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
Ngày 30/1/2020
Ngày buồn!!
Hôm nay vì ngủ dậy muộn nên chạy đến trường ko kịp ăn sáng sau đó đang chạy thì con chó đuổi theo may là chạy nhanh nên thoát trên lớp vì có thằng cx mặc áo màu vàng giống em nên bị bảo là mặc áo đôi về đến nhà cắm cơm quên nhấn nút rồi bla, bla.. Hi vọng mai đỡ xui hơn!!Hu hu
hihi ^^, chúc bạn có 1 ngày mai may mắn hơn nha, không chỉ ngày mai mà cả tuần nha, nếu may mình sẽ chúc tiếp :p
mình cũng...cắm cơm quên nhấn nút nà

• Like

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Ngày 31/1/2020
Ngày cuối cùng của tháng 1 rồi!! Hôm nay vẫn như bình thường nhưng đặc biệt hơn chút con BFF đưa mẩu giấy đọc mà vui quá kìa!!
Nội dung mẩu giấy:
"Tao biết bọn tao ko hay để ý hay quan tâm đến mày!! Nhưng bọn tao chỉ có mày là người gắn kết tụi này lại. Thnah xuân tụi này cũng chẳng còn bao nhiêu nhưng biết ko chỉ cần có người bạn luôn đồng hành, chia sẻ thì thanh xuân tụi này là đủ rồi!! Người đó được gọi là ...
BFF"

Maria Mariko

Banned
Banned
Thành viên
14 Tháng năm 2019
668
585
96
17
Nghệ An
THCS Quỳnh Hồng
Ngày 31/1/2020
Ngày cuối cùng của tháng 1 rồi!! Hôm nay vẫn như bình thường nhưng đặc biệt hơn chút con BFF đưa mẩu giấy đọc mà vui quá kìa!!
Nội dung mẩu giấy:
"Tao biết bọn tao ko hay để ý hay quan tâm đến mày!! Nhưng bọn tao chỉ có mày là người gắn kết tụi này lại. Thnah xuân tụi này cũng chẳng còn bao nhiêu nhưng biết ko chỉ cần có người bạn luôn đồng hành, chia sẻ thì thanh xuân tụi này là đủ rồi!! Người đó được gọi là ...
BFF"
BFF của bạn tuyệt ghê, không như con BFF của mình, ăn ngày 3 bừa bắt nạt mình :)

• Like

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
BFF của bạn tuyệt ghê, không như con BFF của mình, ăn ngày 3 bừa bắt nạt mình :)
Đâu có đâu!! Với lại BFF thì nhiều người có tính cách khác nhau lắm!! Mà nếu nó bắt nạt thì vui đi vì nó bắt nạt là nó đang còn để ý đến bạn đấy!! Thanh xuân ngắn lắm cứ trân trọng những gì mình có được không thì không có cơ hội thứ 2 đâu!! Người ta nói thứ quý nhất trên đời là tình bạn mà, Cứ trân trọng và giữ gìn nó nhé!!!

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Ngày 1/2/2020
Hôm nay cô mình bảo là dịch virus coroana đang lan nhanh nên học sinh được đeo khẩu trang trong lớp!! Mà công nhận dịch này nguy hiểm khó lường thật!! Mà giá khẩu trang đang tăng vùn vụt đi, may mà nhà mình phòng trước không thì không có khẩu trang đeo rồi!!

Anh Tuấn Bùi

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười hai 2019
595
441
101
Hà Nội
THCS Quang Minh
Ngày 1/2/2020
Hôm nay cô mình bảo là dịch virus coroana đang lan nhanh nên học sinh được đeo khẩu trang trong lớp!! Mà công nhận dịch này nguy hiểm khó lường thật!! Mà giá khẩu trang đang tăng vùn vụt đi, may mà nhà mình phòng trước không thì không có khẩu trang đeo rồi!!
Hôm qua theo thời sự có nói : Những cửa hàng nào nhân dịp có dịch tăng giá khẩu trang sẽ bị xử phạt hay gì đó mà nên em không lo lắng mấy . Trường em bây giờ đã vệ sinh rồi . Hôm nay 11 :00 mới được về .........Còn trường chị ?

• Like

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Hôm qua theo thời sự có nói : Những cửa hàng nào nhân dịp có dịch tăng giá khẩu trang sẽ bị xử phạt hay gì đó mà nên em không lo lắng mấy . Trường em bây giờ đã vệ sinh rồi . Hôm nay 11 :00 mới được về .........Còn trường chị ?
Trường chị cx tổng vệ sinh sương sương mà!! Mà khẩu trang thì chỗ chị hết rồi =-= ngại mua trên mạng lắm!!

ღ๖ۣۜPɦυσηɠℓĭηɦღ

Học sinh tiến bộ
Thành viên
14 Tháng mười một 2019
1,241
1,487
211
16
Thanh Hóa
THCS thiệu chính
Ngày 1/2/2020
Lớp mình đeo khẩu trang khi học lun nè ^^ mệt =.=

ahn___w

Học sinh gương mẫu
Thành viên
22 Tháng một 2020
1,156
4,288
416
Thanh Hóa
Love Sickgirls ❣️
Ngày 2/2/2020
Hey ăn luôn 6 điểm cảnh báo tội tui chưa!! Chắc từ ngày mai khóa wall! Sắp đến ngày khảo sát chất lượng ĐT rồi, không ôn là trượt vì vậy phải khóa wall trong 3 tuần tới!! Onl thì vẫn onl nhưng chắc 1 tuần 2 lần thui!!:(:( @0974978677 @tinpham129@gmail.com @Maria Mariko @Cute - sama ơi sắp khóa wall rùi!!:(:(:>(:>(:>(

Top Bottom