Góc SV [Khối S] Thi khối S và học khối S

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
20
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi người thường ít chú tâm đến các khốc năng khiếu như V, S, H,...mà hay chú tâm đến các khối A, B, C, D,..Em thì em theo đội HSG môn Sinh và có học tạm môn Hoá, Toán, Văn. Tuy nhiên, sở thích của em là được diễn xuất, được ca hát,...đó là đam mê trong máu của em. Em hay tự soi mình trong gương độc thoại nội tâm diễn lại các cảnh trong 1 vài bộ phim hay, em cảm thấy lúc đó mình là chính mình. Trở ngại lớn nhất của em là tự ti trước đám đông, yếu thế về ngoại hình và chưa tìm ra năng khiếu bản thân. Em biết khối S thi văn và 2 môn năng khiếu tự chọn, nhưng thật ra em chưa thấy mình có năng khiếu gì. Em đăng topic này nhờ mọi người tư vấn em kĩ hơn về nó, đồng thời nếu ai có anh chị đi trước theo khối S cho em xin info để em làm quen , hỏi chút kinh nghiệm. Ai có ý định theo khối S thì chúng ta có thể hỗ trợ cùng tiến...Em không biết mình có nên theo con đường này không, nhà em toàn sư phạm và y dược, công an, nông dân, chưa ai theo nghệ thuật cả...?

• Like
Reactions: Vũ Linh Chii
Top Bottom