Góp ý Khi có thông báo

Nguyễn Đăng Bình

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng hai 2019
2,154
1,938
296
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội-Amsterdam
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Các anh chị Admin có thể thiết lập 1 phần trong cài đặt là có tiếng "ting" khi có thông báo mới được không ạ ?
Để ai đang bận làm gì đó không cần phải 1 lúc lại ngó xem có thông báo mới không
Em cảm ơn nhiều ạ

phamkimcu0ng

Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
9 Tháng mười 2018
1,683
7,939
561
Cà Mau
Trường trung học cơ sở Nguyễn Thiện Thành
Các anh chị Admin có thể thiết lập 1 phần trong cài đặt là có tiếng "ting" khi có thông báo mới được không ạ ?
Để ai đang bận làm gì đó không cần phải 1 lúc lại ngó xem có thông báo mới không
Em cảm ơn nhiều ạ
Việc có âm thanh này đôi khi không phù hợp trong một số hoàn cảnh đó bạn, diễn đàn thông báo có thông báo ở đây mà :))

• Like
Reactions: NTD Admin

NTD Admin

Banned
Banned
Thành viên
27 Tháng mười một 2017
2,086
3,693
559
Nghệ An
THCS Hùng Sơn
Em cảm ơn nhiều ạ
Ở góc màn hình có hiện thông báo sao phải âm thanh bạn nhỉ . Bận thì trên góc phải màn hình cx có mà

Nguyễn Đăng Bình

Học sinh tiến bộ
Thành viên
12 Tháng hai 2019
2,154
1,938
296
Hà Nội
Trường THPT chuyên Hà Nội-Amsterdam
Việc có âm thanh này đôi khi không phù hợp trong một số hoàn cảnh đó bạn
Thế tui mới nói thiết lập trong cài đặt, ai thấy phiền có thể tắt đi mà
diễn đàn có thông báo có thông báo ở đây mà :))
Ở góc màn hình có hiện thông báo sao phải âm thanh bạn nhỉ . Bận thì trên góc phải màn hình cx có mà
Đôi lúc đang học mà cứ phải tí lại nhìn lên màn hình thì cũng khá mất tg, tui nghĩ có tiếng sẽ tiện hơn vs 1 số người
Tui tin là nhiều bạn cũng giống như tui

• Like
Reactions: NTD Admin

Trâm Nguyễn Thị Ngọc

Giải Nhất event Thế giới Sinh học 2
Thành viên
13 Tháng mười 2018
1,523
1,339
216
18
Quảng Trị
Trường TH&THCS Hải Ba
Thế tui mới nói thiết lập trong cài đặt, ai thấy phiền có thể tắt đi mà

Đôi lúc đang học mà cứ phải tí lại nhìn lên màn hình thì cũng khá mất tg, tui nghĩ có tiếng sẽ tiện hơn vs 1 số người
Tui tin là nhiều bạn cũng giống như tui
Đúng rồi, mình cũng nghỉ thế vì đôi lúc mở tab mới để học còn bên HMF lỡ có thông báo gì thì nó lặn rồi lúc mình qua ko biết

Top Bottom