Kêu gọi: Bản kiến nghị sự công nhận và bảo vệ Quyền lợi hợp pháp và Nhân quyền của JYJ

• Thread starter ILoveNicholasTeo
  • Ngày gửi
  • Replies 8
  • Views 1,169

I

ILoveNicholasTeo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ĐÂY LÀ CƠ HỘI CỦA BẠN ĐỂ THỂ HIỆN TÌNH YÊU VỚI DBSK

Không lâu trước đây, Hiệp hội các nhà sản xuất giải trí Hàn Quốc (KEPA) tiết lộ rằng họ sẽ viết và lưu hành một bản kiến nghị để đệ trình lên tòa án Hàn Quốc nhằm gây ảnh hưởng đến kết quả của vụ kiện JYJ vs SM Entertainment (SME), đứng về phía SM và chống lại JYJ. KEPA cũng tuyên bố, JYJ đã nói dối với công chúng về vấn đề hợp đồng không công bằng của họ với SM. Khi tin tức này được công khai, nhiều người hâm mộ quốc tế của JYJ nói riêng và DBSK nói chung đã kêu gọi chúng tôi phát động một bản kiến nghị thay mặt cho người hâm mộ quốc tế để chống (đáp trả lại) KEPA, lên tiếng hỗ trợ cho Jaejoong, Yoochun và Junsu. Trả lời cho yêu cầu của các bạn, Bản kiến nghị sự công nhận và bảo vệ Quyền lợi hợp pháp và Nhân quyền của JYJ cuối cùng cũng ở đây, trên top để được phát động. BẢN KIẾN NGHỊ SẼ CHÍNH THỨC MỞ [THU THẬP CHỮ KÍ] VÀO NGÀY 3/2 VÀ ĐÓNG VÀO NGÀY 15/2. Bản kiến nghị bao gồm tiếng Nhật, tiếng Trung, tiếng Pháp, tiếng Việt, tiếng Tây Ban Nha và Thái Lan.

Các bạn, những ai muốn bày tỏ sự hỗ trợ của bạn dành cho JYJ và sự phản đối đối với KEPA bằng một cách mà sẽ được nghe thấy và được công nhận bởi tòa án Hàn Quốc, chính phủ Hàn Quốc và công chúng Hàn Quốc, bấm vào link bên dưới.Bạn sẽ được đưa tới trang web của Bản kiến nghị. Trang web này hoàn toàn an toàn và sự riêng tư của bạn hoàn toàn được bảo vệ. Bản kiến nghị này sẽ đến tòa án Hàn Quốc và các cơ quan chính phủ, xin vui lòng làm theo các hướng dẫn cẩn thận.

Link:
http://sign.thejyjfiles.com/sign/index.php

Credit: thejyjfiles
V-Trans: Lì@360kpop

Nếu bạn bấm vào link, và muốn ĐỌC và KÍ nó bằng tiếng Việt
Hãy nhìn phía trên cùng của link

If you would like to read and sign in a different language
plz select from the following
kế bên là một ô màu trắng, chọn tiếng Việt

Về địa chỉ, PHẢI ĐIỀN CHI TIẾT ĐẦY ĐỦ, mọi thông tin của bạn đều được đảm bảo an toàn, hoàn toàn ko công khai hay thậm chí gửi email vào email của bạn. Nếu ko đầy đủ (vd chỉ có tên thành phố hoặc quận qua loa), sẽ ko đc tính
Khi bạn điền xong và ấn Submit, hãy để ý nó có hiện bảng thông báo xác nhận hay ko, nếu ko, hãy thử lại lần nữa
Nếu nhiều người trong một gia đình (cùng IP và địa chỉ) muốn sign, điều đó là có thể. Nhưng tốt nhất bạn nên spread nó cho nhiều người khác nhau, ko sử dụng yahoo ảo hoặc thông tin thiếu chính xác
1 email KO THỂ sign nhiều lần, hệ thống sẽ ko tính

Hãy share, càng nhiều người càng tốt

D

diep_2802

Tem!!Cùng xé nát cái hợp đồng nô lệ của SM đã đăt ra cho các chàng:|

N

nhungpro_196

Cố lên Cass ơi, chúng ta phải dành lại công lí cho 3 chàng trai của chúng ta chứ phải không?
:-*
Yêu Cass, yêu JYJ.

T

tomcangxanh

Chẳng hiểu sao mình chẳng thik giật tem, đọc và làm từ lúc nàng Tèo mới post trưa nay, lấy hết email của anh em họ hàng gần xa bà con lối xóm để đăng kí rồi :))

C

chupin_gaucon

ù ù yêu 5 oppa quá
chắc chắn sẽ tham gia
lấy hết email sẵn có để làm

B

bupbe_dautay

Kêu gọi bạn bè nhờ mail để giúp các oppa :x
Alway keep the failth!!!! :x

S

selena142

vừa gửi xog, có đến 3 chục cái mail n chả nhớ :))............................................

Last edited by a moderator:
N

nhungpro_196

Em thì đang vận động mấy đứa bạn đây, rủ 3 đứa bạn thân với trộm mail mấy đứa nữa quen biết :))
Không biết mình có bị tống vô tù bị tội gian lận không nhỉ :))
Lúc đấy thì mấy bác nhớ thăm em nhá =))

Top Bottom