Nhật ký Hôm nay bầu trời màu gì thế Chi?

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

5/ 7/ 2019
  • Chuyện xe buýt :
Bữa nay vào học lúc 7h sáng lận nên 6h ra đứng bắt xe buýt rồi. Mình thì muốn tới ngã tư đường 70, mẹ mình thì cứ nói đến đoạn đường ISchool - ngã tư đường 35. Thực ra tới đường nào thì cũng phải bắt taxi tới nơi học thôi nhưng ở đoạn đường 70 có dàn taxi chờ sẵn rồi, còn đường 35 thì phải đi bộ 1 đoạn dài dài dài ơi là dài mới thấy 1 chiếc taxi cơ. Sau một hồi mẹ hỏi chú bên cạnh rằng đến trường ISchool thì bắt xe chuyến 06 hay 04 anh :< Thế là chú ấy cứ nghĩ mình tới trường ISchool nên sau khi lên xe cùng mình, thấy mình nói cho tới ngã tư đường 70 chú chữa lại thành đường 35 như thật, rồi còn thân mật dặn "ISchool là đường 35 nha cháu". Đi được 1 đoạn dài thấy đường càng lúc càng sai sai, liền hỏi anh bán vé và ảnh said: "Đường 70 qua lâu rồi mà em, em tới ISchool thì đi đường 35 chứ :>". Một bác ngồi gần said :"Đúng rồi đó, ISchool là đường 35 cháu ạ, bác tới rồi nên bác biết". Một bác khác chêm thêm câu nữa cho cuộc trò chuyện thêm buồn: "Đến đường 35 rồi á, cháu đi thêm vài mét nữa là tới trường liền, trường nằm ở tay trái nha cháu". Bước chân xuống xe buýt trông thấy trường ISchool xa xa là lòng quặn thắt :< Mọi người trên xe buýt tốt thật nhưng .. :<
Edit 12/1/2020 : Thực ra thì đến ISchool tiền taxi rẻ hơn gấp đôi hihi nên cũng không tệ lắm :v Cơ mà quen thân với mấy anh, chú, bác taxi thân thiện ở đoạn đường 70 hơn nên :3 ..

Last edited:

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
6/ 7/ 2019 :
  • Chuyện cái compa :
Ngồi buồn cầm cái compa quay quay rồi chọt chọt cái trán chơi. Rồi tay trái cầm cái compa xoay xoay trước mặt, tay phải nhắn tin. Vô tình làm rớt compa, trong lúc luống cuống hất compa lung tung :< Thiếu tí nữa thì bị cái phần nhọn chọc chết rồi :< Tự bản thân xin thề từ nay không nghịch ngu thế nữa :<

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
7/ 7/ 2019
  • Chuyện học thêm (1): Dutch chocolate
Hôm nay đến lớp kiểu thầy gọi từng đứa một chữa bài tập về nhà rồi dịch nguyên cái đoạn mà nó làm á :v Khi con ngồi phía trước đang dịch, đến cái đoạn "..Dutch chocolate" thấy nó đang ấp úng, mình mồm nhanh hơn não nhắc "sô cô la Đức" (tại cách phát âm Dutch nghe tương tương Đức nên nhắc thế luôn :'<) Con đó nghe theo cũng dịch là sô cô la Đức như đúng rồi rồi cả lớp cười ồ lên, còn mình thì vẫn chưa hiểu cái gì =]] Sau thầy mới nói Dutch là Hà Lan, lúc đó mình mới trầm trồ kiểu "Aaaaaaaaa, Dutch Lady :v" Nói sao thì nói chứ lúc đó cũng rầy thật =)))

Last edited:

Minh lầy :3

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng tư 2019
220
432
66
18
Hà Nội
Trường THCS Phú Kim
6/ 7/ 2019 :
  • Chuyện cái compa :
Ngồi buồn cầm cái compa quay quay rồi chọt chọt cái trán chơi. Rồi tay trái cầm cái compa xoay xoay trước mặt, tay phải nhắn tin. Vô tình làm rớt compa, trong lúc luống cuống hất compa lung tung :< Thiếu tí nữa thì bị cái phần nhọn chọc chết rồi :< Tự bản thân xin thề từ nay không nghịch ngu thế nữa :<
Mình cũng có vài lần nghịch compa nhưng chỉ bị chảy máu thôi :p
7/ 7/ 2019
  • Chuyện học thêm (1): Dutch chocolate
Hôm nay đến lớp kiểu thầy gọi từng đứa một chữa bài tập về nhà rồi dịch nguyên cái đoạn mà nó làm á :v Khi con ngồi phía trước đang dịch, đến cái đoạn "..Dutch chocolate" thấy nó đang ấp úng, mình mồm nhanh hơn não nhắc "sô cô la Đức" (tại cách phát âm Dutch nghe tương tương Đức nên nhắc thế luôn :'<) Con đó nghe theo cũng dịch là sô cô la Đức như đúng rồi rồi cả lớp cười ồ lên, còn mình thì vẫn chưa hiểu cái gì =]] Sau thầy mới nói Dutch là Hà Lan, lúc đó mình mới trầm trồ kiểu "Aaaaaaaaa, Dutch Lady :v" Nói sao thì nói chứ lúc đó cũng rầy thật =)))
Ha ha chocola Đức, thế sau có bị thầy cho đến đức để ăn chocola không bạn

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
Mình cũng có vài lần nghịch compa nhưng chỉ bị chảy máu thôi :p
Nặng rồi đó :v
Ha ha chocola Đức, thế sau có bị thầy cho đến đức để ăn chocola không bạn
Sau đó cả lớp cười :v Rồi thầy sửa lại bọn lại cười to hơn nữa =))) Bị trêu nào là IQ vô cực rồi còn đứa ngu lại nghe bày ngu =))

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
27/8/2019
  • Chuyện xe buýt (2) :
Chà :v .. Chuyến đi xe buýt hôm nay thật là nhiều kỉ niệm.. mình chỉ muốn vứt cái kỉ niệm đấy thôi huhu QAQ !!!!
Vào một buổi tối đợi xe buýt đi học bình thường như bao buổi tối khác, mình vội vàng chạy ra bến xe. Mới ra tới ngõ thì một chiếc xe thong dong chạy qua, không thèm dừng lại :< Mất thêm mấy chục phút để đợi chuyến nữa. Lên xe buýt, đập vào mắt là cái ghế đối diện cửa ra vào. Mình nhìn thằng ngồi trên ghế, thằng đấy nhìn mình kiểu sao cậu nhìn mình. Sau đó mình nói : Cho mình ngồi chung với.. rồi chỉ cái cặp của nó đang chiếm nguyên môt phần ghế. Nó liền biết đầu dời cái cặp xuống chân để trống một chỗ cho mình :'D À mà, nãy giờ mình vẫn còn đứng trên xe buýt nhé :) Xe chuyển bánh đột ngột, mình mất đà người đổ ra phía sau, chụp vào thành ghế và ngã nhào vào ghế (sau khi vấp vào cái thành) với tư thế khó tả bao gồm 2 chân chổng lên trời : D Trong biết bao truyện ngôn tình, cảnh đấy là lí tưởng cho một tình yêu chớm nở : D But no : D Ngại chết đi được chứ.. Vẫn cảm thấy may mắn khi mà kịp chuyển đà không thì đè cái thằng đấy rồi ==
Mất mặt quá đi thằng đó có vẻ đẹp T.T
À mà giữa chuyến còn có drama giữa bác tài với 2 thanh niên gắt gỏng nữa :v Chưởi rồi dọa chém các thứ ghê kinh hồn :v Ghê đến mức tưởng chỉ có trong mấy bộ drama Hàn xẻng thôi chứ toi giờ coi full HD luôn các bác ạ :v

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
8/ 9/ 2019
  • Chuyện rửa bát [1]
Hôm qua về quê rửa một chồng bát đĩa. Mình rửa xà phòng còn con em họ tráng nước :< Tầm chục phút trôi qua, rửa gần xong rồi thì tự dưng mình làm rơi cái cốc đang rửa do xà phòng trơn kinh khủng ấy ┐(´д`)┌ Lúc đó mình nhắm tít mắt lại, không dám nhìn luôn nhưng sau đó nhìn thấy cái cốc không bể đúng thật sướng rơn luôn, nhẹ nhõm x n lần ( ⓥωⓥ) Mình thật giỏi quá đi mà :'D
Sau đó con em họ liền nói mình nhìn xuống, và mình nhận ra chiếc đĩa dưới chiếc cốc đó bị bể ra làm đôi '-' To make matter worse, đó là chiếc đĩa yêu thích của ông. Mình thật sự chỉ biết gượng cười dù trong lòng bão tố ._. Rồi nhẹ nhàng vứt cái đĩa bể đó vào thùng rác thôi .-. Sad
9/ 9/ 2019
  • Chuyện ở lớp [1]
Chuyện là sáng nay trời cực kì nóng, nước thì hết lâu rồi và bọn con trai thì không chịu đi bưng '-' Tụi nói nói bây uống thì đi bưng đi chứ liên quan gì tới bọn t == Không ga lăng gì hết trơn. Sau đó mình cùng hai con bạn xuống văn phòng uống ké nước của các thầy cô ( ˘・з・) Uống xong đột nhiên nổi hứng, thế là rủ nhau bưng nước ._. Mà nặng kinh khủng ấy, hai đứa bưng mà cứ trần trật trần trợt đau tay chết. Cảm thấy một mình bưng đang đỡ hơn ấy. Rồi ba đứa luống cuống một hồi cũng bưng tới cầu thang :v Đến lúc đó con bạn mình bưng nửa cầu thang cùng mình, sau đó thấy đau tay nên thả xuống, thành ra còn mỗi mình bưng nữa. Sau đó, mình gồng hết cơ bắp lên và bưng được thêm nửa đoạn nhưng vì bộ dạng nhìn tếu cực nên mình với con bạn hai đứa lại nằm trên cầu thang cười sằng sặc, một đứa nữa thì vào lớp gọi một thằng con trai ra bưng nốt vào lớp :v Cười như điên xong mình lại gồng lại lần nữa cố bưng bình nước lên rồi lật đật chạy một mạch vào lớp T-T Thề luôn lưng như sắp gãy nhưng nếu dừng lại là gãy luôn thật nên vẫn phải giữ đà chạy đó, cả chạy cả bưng nước vào lớp ._. Bọn bạn thấy mình bưng nước vào mà như vỡ òa '-' Vỗ tay ào ào làm như kiểu mình vừa từ chiến trường dành vinh quang về không bằng. Thả xong bình nước xuống kệ đựng nước ngồi vào ghế mà mấy con bạn còn bu quanh đấm lưng bóp vai như đúng rồi ( ̄ω ̄) Tự hào ghê áaaaaaa
Cái kệ nước sau khi bị mình thả phịch xuống đã gãy 1/3 '-' Chắc mai mang băng dính dán thử dù nó là gỗ.. Bị phạt cái tội làm hỏng của công của nhà trường thì bị phạt gì nhỉ, bữa trước cô mới đọc luật xong giờ đã có tội rồi '-' *suy sụp*

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
15/9/2019
  • Chuyện hát hò:
Người ta nói rằng
Anh đã từng thích em
Vào một buổi chiều tà nhẹ nhàng em đi qua anh
Em cũng biết rằng
Con tim từng nhớ anh
Ôm đàn ghi ta vào lòng em hát lên tang tính tang tình
Ta từng thích nhau
Trao nhau nụ cười e thẹn
Ta từng nhớ nhau
Thầm trộm ngó nhìn nhau
.
.
.
Chiều qua ngồi vu vơ hát ra mấy câu thế thôi '-' Đại khái là hai chúng mình từng thích nhau, chỉ tiếc là không cùng một thời điểm. Cớ sao đều thích nhau nhưng lại không đến được với nhau '-'

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
21/10/2019
  • Chuyện ngôn lù của nhị vị phụ huynh :
Chà :v Mượn máy mẹ coi ảnh bố chụp gửi khi đang đi du lịch, vô tình thấy đôi dòng tin nhắn hôm qua :/
Mẹ : *gửi ảnh một chiếc xe buýt có chữ Xe dành cho đàn ông đi trốn ngày 20/10*
Bố : Đừng nói thế. Bố là tử tế nhít đó.
Mẹ : *không dưới 5 dòng dặn dò bố phải ăn uống thế nào ngủ ngon ra sao giữ sức khỏe kiểu gì*
Bố : *icon cute*
Mẹ : *icon cute*
Arghhh ra tâm hồn bố mẹ mình vẫn trẻ trung chán :v

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
11/11/2019
  • Chuyện thi cử:
Ở lớp học thêm ngàn đời mới có bài kiểm tra. Tuần trước làm bài kiểm tra thứ 2, hôm qua trả bài '-' Được 6,85/10 '-' Lần đầu thấy thế mừng rơn, vì đằng nào cũng là đề thi chuyên, mà trên 5 điểm là đỗ rồi nên vui '-' Giờ mới biết thật ra đang tuột dốc không phanh, đứa cao nhất phải 8,1 là ít. Mốc xuất phát của bản thân là đứng thứ 6 với số điểm 8,11, đứa thủ khoa 8,33 mà giờ cách xa đứa cao nhất hơn 1,25 :) Phải cố lên thôi '-' .. Vài bữa nữa thi loại đội tuyển lần 2 rồi :< Không được mảng nữa '-' ..

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

~ Su Nấm ~

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
19 Tháng chín 2019
756
9,933
601
Lào Cai
Trường THCS Kim Tâm
11/11/2019
  • Chuyện thi cử:
Ở lớp học thêm ngàn đời mới có bài kiểm tra. Tuần trước làm bài kiểm tra thứ 2, hôm qua trả bài '-' Được 6,85/10 '-' Lần đầu thấy thế mừng rơn, vì đằng nào cũng là đề thi chuyên, mà trên 5 điểm là đỗ rồi nên vui '-' Giờ mới biết thật ra đang tuột dốc không phanh, đứa cao nhất phải 8,1 là ít. Mốc xuất phát của bản thân là đứng thứ 6 với số điểm 8,11, đứa thủ khoa 8,33 mà giờ cách xa đứa cao nhất hơn 1,25 :) Phải cố lên thôi '-' .. Vài bữa nữa thi loại đội tuyển lần 2 rồi :< Không được mảng nữa '-' ..
Em bây giờ vẫn còn chưa học đội tuyển đây nè, hì hì:p

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
7/1/2020
  • Chuyện thi tỉnh
Một ngày dài và buồn nhưng chẳng muốn nhắc lại gì nhiều. Buồn nhất là sau phần thi đồng đội vào buổi chiều, huyện mình chẳng có giải gì hết '-' Đến phần nói con bạn chọn màu đỏ, nó hiện ra số 3 và tèn ten, SBD của mình '-' Tim cứ đập bình bịch bình bịch, đập như điên, như không muốn bản thân phải thở nữa nhưng vẫn phải cố tỏ ra bình tĩnh để trấn an cả đội. Topic cũng không quá khó, nhưng bản thân vẫn act cool đứng hình mất mấy giây.. Thật sự nói xong cũng không hiểu bản thân vừa nói gì, quay về thấy cả hội trường vỗ tay, bạn bè an ủi mà thấy không xứng đáng, chỉ muốn đào cái lỗ gì đó rồi tự chôn mình xuống đó một thời gian luôn đi '-' Rồi, sau khi nghe kết quả, bản thân không kiềm được mà khóc ngay giữa trường gì đó lạ hoắc lạ huơ nhưng cũng chẳng kiềm nổi. Rõ vô dụng. Thật sự biết kết quả chỉ thấy thương thầy '-' Chỉ mong phần thi cá nhân vớt vát được phần nào thôi chứ toang lắm rồi =]]
  • Chuyện bạn cute
Muốn viết rõ về chuyện này ghê, vì trong ngày đó ngoài lời động viên từ gia đình thầy cô và bạn bè ra thì có thằng này làm niềm vui le lói trong ngày :< Nhưng trên này trót có quá nhiều người quen biết đến mình trên này rồi nên đành giữ trong lòng vậy, ghi đôi dòng trên đây như lời nhắc nhở thôi ///-\\\
"Nhà tao xa lắm, lỡ cô cho nghỉ thật thì mày liệu hồn mà chở tao về nhà nhá"
"Cô cho nghỉ thì t cõng mày về Can Lộc luôn"
Oimeoi quắnnnnnnn
Tối hôm đấy có thân với nó hơn :^ Theo một cách khá phũ phàng là đổi bài chấm, đứa này bảo đứa kia sai ngu các kiểu rồi cuối cùng cả hai đều sai ngu, và nhận được icon cà khịa trong bài do đứa kia chấm :^ Tuk :^
10/1/2020
  • Chuyện bạn cute
"Có duyên vãi"
"Tao với mi có duyên ghê"
Act cool thế thôi chứ quắnnnn
Gì chứ mới ngày nào bản thân phải vứt liêm sỉ cút bài lên bàn nó cho nó chấm <để có chữ cr trong vở một cách danh ngôn chính thuận :]]> thì giờ chuyện hai đứa đổi vở chấm cho nhau là chuyện đương nhiên rồi, nó tự động quay xuống đổi vở luôn :^ Rồi hôm đấy chấm bài kiểm tra, phát random mà đó cầm đúng bài mình rồi quay xuống nói câu đấy có quắn không chứ //-\\ Sau đó nó giữ nguyên bài mình không chuyền sang cho thằng bên cạnh mà đưa thằng kia bài khác, awwww cuteeee
11/1/2020
  • Chuyện chơi mèo
Lần đầu biết Cafe mèo là gì :v Đứng ngoài ngó vô thấy có mấy em mèo ngó ra nhìn mình là quắn quéo nhảy tưng tưng như con điên rồi á áaaaaa
Vô gọi đồ uống ra xong là quãng thời gian ngồi lăn bò cùng mèo ////-\\\\ Gì cute dễ sợ muốn bế bồng ghê cơ mà không được phép, tự nó trèo lên mới được cơ /_\ Nhưng thôi không sao :^ Sờ má mèo là niềm vui và sàm sỡ mèo là bản năng :^ Nghĩ lại hôm qua sờ soạng mấy em mều khắp nơi có tí biến thái cơ mà thôi /////^\\\\\ Ai nhủ tụi nó cute quá cơ chứ á áaaaaaaaaaaaaa
Sau này phải mua một em huhuhuhuhuu ;;-;;
Hậu chơi mều cả mấy chị em đi ăn uống xả láng rồi coi phim các thứ :^ Thức ăn ngon mlem mlem nhưng phim thì.. à ừ có nội dung khá nhân văn nhưng vẫn dở, chưa bao giờ coi phim mà buồn ngủ đến thế, biết thế coi Mắt biếc -.- Đêm về ngủ một tí rồi nửa đêm bật dậy hai đứa bật phim hài kinh dị coi cho đến khi bị bố mẹ phát hiện cắt wifi lúc 2 rưỡi :^ .. Sad ending tho :^ ..

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
11/11/2019
  • Chuyện thi cử:
18/1/2020
Ok không hề ổn tí nào giờ cách đứa cao nhất tận 1.5 :) Ngủ quên trên chiến thắng rồi =] Rõ ràng bản thân chưa là cái * gì cả mà đã tự thưởng cho bản thân cái sự tự tin đó rồi cơ =]] Đáng khinh thật =]] Giờ thì tự chấn chỉnh lại bản thân thôi =]]

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
27/ 02/ 2020
  • Chuyện vứt liêm sỉ và cái kết :
Awwwwwwwwwwww quắn quéo chết tui òi :'3 Tui thề hong thích ba cái thứ này đâu á :'<
* Dù là comt khá thiên về xã giao cơ mà đủ để làm tui cười lớ ngớ nguyên ngày rồi hihi :'/ Ai biết gì đâu *
Ngừi ta bảo tui dễ gần kìa mấy má hí hí hí hí ///3\\\ *tung hoa*

88010224_888363691581489_3798638534517063680_n (2).png

giangha13062013

Học sinh tiến bộ
Thành viên
28 Tháng mười 2018
459
1,887
186
Phú Thọ
THCS Văn Lang
27/ 02/ 2020
Awwwwwwwwwwww quắn quéo chết tui òi :'3 Tui thề hong thích ba cái thứ này đâu á :'<
* Dù là comt khá thiên về xã giao cơ mà đủ để làm tui cười lớ ngớ nguyên ngày rồi hihi :'/ Ai biết gì đâu *

View attachment 145673
Òe thì đúng cả 3 cái đó mà :v
Ngta đang nói thật đó Chi ahh:33
#lchi lễ phép chăm học dễ gần : Aww idk cơ mà từ này là idul nói ra nên đặc biệt hơn á chị ưiiiii

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: jehinguyen

Lê Uyên Nhii

Yêu lao động | Cựu TMod Văn
Thành viên
2 Tháng ba 2017
2,534
5,851
719
18
Thanh Hóa
THPT Lê Văn Hưu
27/ 02/ 2020

View attachment 145673
Hoho người mà Jehi muốn uncr đây :33
Cứ như thế này thì không bỏ được đâu eiu UwU
#lchi lễ phép chăm học dễ gần :

lâm tùng apollo

Cựu Mod Địa | PCN CLB Địa Lí
Thành viên
26 Tháng ba 2018
1,167
3,200
371
19
Shurima
Thái Nguyên
THPT LƯƠNG NGỌC QUYẾN
27/ 02/ 2020

View attachment 145673
Hai cái cuối có thể đúng, nhưng cái đầu tiên thì....chưa chắc...:D
*Những j không biết=> không có ý kiến....
#lchi lễ phép chăm học dễ gần : Giề m phải nghi ngờ cái thứ 2 chớ :v

Last edited:

jehinguyen

Cựu TMod Tiếng Anh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
1,659
4,754
471
19
Hà Tĩnh
THCS Xuân Diệu
06/03/2020
  • Chuyện sâu răng :
Sáng nay chắc là ngày thứ 6,7 gì đó điều trị răng rồi TwT Sâu trúng răng số 7 khó điều trị đã đành, lại còn cố chấp không chịu đi khám nên giờ viêm tủy nghiêm trọng, điều trị hơn dự kiến 3,4 ngày rồi vẫn chưa hàn được '-' Lúc sáng đang nằm chờ lấy tủy thì tự dưng nhớ tới chuyện cười từ thưở đâu đâu (năm lớp 7, 8 gì đó lận) rồi buồn cười (dien dai ;-; ). Khổ nỗi lúc đó chị nha sĩ đang điêu luyện múa kim trong răng nên không cười nổi, phải nhịn cười nên giật giật như con dien TwT Arghh không khác gì mới trốn trại về, bả hoảng còn tưởng đau quá nên mới giật giật kinh động như vậy ;-; Mà động cơ gây cười cũng chẳng đâu vào đâu, tự dưng nhớ lại tiết Thể mấy năm về trước vì một quả kiện trụi 2/3 lông mà ôm cột cười quắn bụng hết nửa tiết '-' May khi sáng còn nghĩ ra cớ, không chắc bả bế vô bệnh viện tỉnh hay nha thuong dien rồi '-' Laif s^ks '-'

• Like
Reactions: God of dragon

Hanhh Mingg

Học sinh tiến bộ
Thành viên
15 Tháng hai 2019
292
1,824
181
Nam Định
THCS Giao Thủy
27/ 02/ 2020

View attachment 145673
em dep lam :3
#Jehi : Ênm đẹqp lắgm

Top Bottom