HỌC VIỆN AN NINH

Thảo luận trong 'Hội "Quyết tâm đậu đại học"' bắt đầu bởi wl, 10 Tháng mười 2007.

Lượt xem: 1,932

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.

1. wl

wl Guest

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn học. Click ngay để nhận!

Bạn đang TÌM HIỂU về nội dung bên dưới? NẾU CHƯA HIỂU RÕ hãy ĐĂNG NHẬP NGAY để được HỖ TRỢ TỐT NHẤT. Hoàn toàn miễn phí!

có anh chị nào hoc HỌC VIỆN AN NINH không ạ?anh chị có thể cho em biết 1 số diều duọc không?

2. robertxuan

robertxuan Guest

oh!có chuyện ji vậy ta. Định khai thác thông tin mật à.Nhưng có chuyện ji thì em cứ hỏi ?Giúp được gì thì anh sẽ giúp.

3. thanhhai1489

thanhhai1489 Guest

điều gì
    ăn trộm - tội lỗi

4. wl

wl Guest

vậy thì vui quá! anh học an ninh nam thú mấy rồi ?có phải nguòi ta chỉ lấy con em trong nghanh không?

5. wl

wl Guest

em có rất rất nhiều diều muốn hỏi!dây là uóc mo tù lâu của em rồi!

6. robertxuan

robertxuan Guest

uh minh ko phai la con em trong nganh dau ? minh hoc nam thu nhat

7. wl

wl Guest

liên lac voi em nhé: min_max_11166

8. latdoi

latdoi Guest

liên ..hé hé...anh mà vào An Ninh rùi thì nhớ cua giùm em mí anh đẹp trai nhé..hé.hé. xí trước rồi đấy nhá.Anh robertxuan gì gì ơi cho iem làm quen cái..theo giang hồ đồn thổi thì An Ninh toàn anh đẹp trai thui..hi hi...đc ko ạ...

9. em cũng thích An Ninh lém,nhưng mừ năm nay sẽ thi Cảnh Sát nè.Cho em hỏi,học ở đó có vất vả ko?

10. hoa*hong*tim

hoa*hong*tim Guest

Hoho năm ni em cũng thi HV An Ninh. Mới qua được vòng sơ tuyển mà bở hơi tai. khổ thật. Mà em nghe nói vô an ninh rèn luyện kinh lắm, hehehe mà em lại thik thế nà. hihihi. À cho em hỏi luôn điểm chuẩn ngành Tiếng Anh và tiếng Trung có nhân đôi môn tiếng Anh fair hok. Mà em chắc chắn năm nay điểm chuẩn sẽ có sự chênh lệch giữa nam và nữ. Nữ sẽ cao hơn nam ít nhất là 2d. Giá như...giá như...mình là con trai. hohoho

11. ladyfirst

ladyfirst Guest

Topic này lập sau
    khóa

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.