Toán [Học cùng tớ] Số 01

Thảo luận trong 'BẢNG TIN - PHÒNG SINH HOẠT CHUNG' bắt đầu bởi giangpth@hocmai.vn, 9 Tháng tư 2019.

Lượt xem: 187

1. giangpth@hocmai.vn

giangpth@hocmai.vn NV HOCMAI Nhân viên HOCMAI

Sở hữu bí kíp ĐỖ ĐẠI HỌC ít nhất 24đ - Đặt chỗ ngay!

Đọc sách & cùng chia sẻ cảm nhận về sách số 2

Chào bạn mới. Bạn hãy đăng nhập và hỗ trợ thành viên môn học bạn học tốt. Cộng đồng sẽ hỗ trợ bạn CHÂN THÀNH khi bạn cần trợ giúp. Đừng chỉ nghĩ cho riêng mình. Hãy cho đi để cuộc sống này ý nghĩa hơn bạn nhé. Yêu thương!

Các bạn có thể ngồi học Toán chăm chỉ trong 1h30p mà không quay ngang quay ngửa không?
    Bạn có thể tập trung học tập tối đa như bạn này không?
    Theo dõi video để thấy có thêm động lực học nhé, nhất là vào thời điểm chuẩn bị cho các kỳ thi cuối kỳ 2, thi THPT quốc gia như thế này.

Sub kênh Youtube của HOCMAI để xem nhiều video hay nhé: http://bit.ly/Youtube_HM_THPT

2. Tiến Phùng

Tiến Phùng Cố vấn Toán Cu li diễn đàn Cố vấn chuyên môn

Trường học/Cơ quan:
    Trường Đại học Bách Khoa Hà Nội

Em góp ý cho bên thực hiện video đó là : hãy quay video vào tờ bài tập kèm theo việc bạn ý nháp và giải bài tập( như các thầy cô hay live chữa đề trên giấy) . Còn việc quay hình khuôn mặt bạn đó, nếu muốn, thì để góc nhỏ màn hình, như ngta live stream game ấy.
    Như thế bạn nào xem có thể cùng giải với bạn đó xem ai nháp giải nhanh hơn chẳng hạn. Chứ quay mỗi video bạn đang ngồi học mà chẳng biết bạn đang học bài tập gì, làm thế nào, thì không có nhiều ý nghĩa lắm.

Chú ý: Trả lời bài viết tuân thủ NỘI QUY. Xin cảm ơn!

Draft saved Draft deleted