HMF Confess HMF Confession 311: Lời chúc các bậc tiền bối lớp 12

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[01/08/2020 18:04:02]
Năm nay dịch covid hoành hành, chúng em cũng mới cùng anh chị đồng hành được một năm, vậy mà giờ đây, chỉ vài cái chớp mắt anh chị đã chính thức bước vào kì thi THPTQG rồi.
Vì tình hình dịch có vẻ đang trên đà tăng tốc nên các hoạt động như Gala chia tay các anh chị, Lễ tổng kết cuối năm học đều bị đình chỉ.
Các anh chị chỉ có vài phút ngồi lại với nhau, hát cho mọi người nghe bản nhạc cuối cùng, từng tiếng nhạc nghe thật xa cách pha lẫn mùi mặn nồng của giọt nước mắt tiếc nuối, giọt nước mắt của sự chia ly, ngậm ngùi. Giờ đây, khi nhìn lại những kỉ niệm mà tụi em với các anh chị cùng nhau tạo nên, em thấy thật sự, thật sự may mắn, may mắn vì khối chuyên của mình luôn đoàn kết như vậy.
Một lần nữa em xin chúc các anh chị tự tin, vững vàng bước vào kì thi, những món quà kỉ yếu của tụi em đều là vật dụng có thể mang vào phòng thi, tụi em sẽ đồng hành cùng anh chị trong phòng thi ^^.
Không biết nói gì hơn trước thời khắc chia tay này, em sẽ nhớ mãi về mọi người, dù có khó khăn gì thì hãy luôm nhớ về bọn em, bọn em luôn ở phía sau ủng hộ cho từng anh chị ^^
--------------------------------------------------
VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: SẼ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Top Bottom