HMF Confess HMF Confession 304: Nghĩ lại khi bắt đầu mối tình...

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

[04/06/2020 19:55:48]
Mình có một thằng bạn cùng lớp, chỉ gặp nhau khi đi học chứ ngoài giờ học cũng không đi chơi, tụ tập đàn đúm đá bóng các kiểu nhiều. Nói chung là cũng không thân thiết dù học với nhau là năm thứ ba rồi. Mình hiện đơn phương bạn ấy được một thời gian từ khi tự nhiên thỉnh thoảng nó hay quay sang nhìn vào mình. Mình thề là rất có khả năng nó cũng thích lại mình, bởi vì có một vài lần trước đây nó rủ rê, chẳng hạn đi cà phê cà pháo với nhau và khá tò mò sao mình không tham gia cùng tụi nó dù mình từng làm part-time ở một số quán rồi. Hồi ấy mình vẫn mải mê theo đuổi một số người (bạn ấy không biết đâu) mà chả thành. Sau hàng tá mối tình kiểu đấy thì mình đang đặt rất nhiều kỳ vọng vào lần này. Hiện giờ thì nó từ ngồi gần chỗ mình hơn đến nay là bắt chuyện vài ba câu với nhau. Cứ cho là sẽ ổn thỏa đi. Nhưng mà mình thực sự muốn gì chứ? Mình còn chẳng thân thiết với cậu ấy. Nhắn tin chỉ để hỏi bài tập, ra ngoài hiếm khi vì mình lại dễ bị dị ứng. Sở thích không tương đồng. Mối quan tâm không tương đồng. Học hành cũng vậy. Mình lờ mờ đoán được là cảm giác sung sướng khi có người thích mình, cũng như là vẻ đẹp tình yêu đôi lứa, ôm ấp các kiểu, mở lòng với nhau. Nhưng mình không chắc vì khi nhìn thấy những chàng trai khác, mình còn nhìn thấy cả tương lai sau này, còn với cậu thì chả có gì là sao??
--------------------------------------------------
VÀO ĐÂY để gửi thông điệp của mình. Chúng tôi sẽ giúp bạn kết nối với những trái tim khác.

Đặc biệt: SẼ KHÔNG MỘT AI BIẾT BẠN LÀ AI!!!

Mọi thắc mắc các bạn hãy gửi về GIẢI ĐÁP THẮC MẮC HOCMAI FORUM CONFESSIONS

Những chia sẻ sẽ được đăng trong box HOCMAI Forum Confessions

Top Bottom