Giải đáp mọi thắc mắc liên quan tới cuộc thi ''Câu chuyện nghĩa tình - Thầy và Trò''.

Status
Không mở trả lời sau này.
P

phalaibuon

KO em ạ.

Giải đặc biệt là dành cho bài viết hay nhất.

Tức là mọi thể loại , ko phân biệt thơ hay văn

thân ái !

P

phalaibuon

ko cần đăng kí đâu em

em gửi bài viết tại pic : '' nơi nhận bài viết ..................'' phần chú ý của TSHM nì

:d

P

phalaibuon

em viết bài và gửi tại topic : nơi nhận bài viết tham dự cuộc thi '' câu chuyện nghĩa tình - thầy và trò ''.

Em xem lại thể lệ cuộc thi

p/s: viết tiếng việt có dấu nhé

T

truonghan_h

Đề nghị BGK cần xem xét kỹ lưỡng và nhắc nhở thí sinh tham gia cuộc thi cần phải tuân thủ thể lệ. VD như cần phải viết bài Tiếng Việt có dấu. Các bài viết không được copy lại từ trang có sẵn, có thể lấy dẫn chứng cho bài viết thêm sinh động thì phải ghi nguồn từ đâu.

Last edited by a moderator:
S

seagirl_41119

Hic, vẫn có người copy bài. Ko đăng trên mạng và đăng trên báo. Thực sự Sea thấy rất buồn. Cuộc thi mở ra là để bày tỏ tấm lòng chứ đâu phải giành giật giải thưởng mà đi "lấy trộm" bài người khác. Chỉ có cảm xúc chân thành mới có thể chiến thắng.

T

truonghan_h

Hiện tại thì cuộc bình chọn đã kết thúc mà chưa có kết quả như mong muốn.

Đến thời điểm này thì BGK hãy tự chấm bài mà không dựa trên bình chọn của thành viên nữa (số lượng bình chọn chưa vượt quá 5 người).

Vẫn đảm bảo thời gian chấm bài và công bố giải vào 20/11 nhé.
Thân ái!

P

phalaibuon

Hiện tại thì cuộc bình chọn đã kết thúc mà chưa có kết quả như mong muốn.

Đến thời điểm này thì BGK hãy tự chấm bài mà không dựa trên bình chọn của thành viên nữa (số lượng bình chọn chưa vượt quá 5 người).

Vẫn đảm bảo thời gian chấm bài và công bố giải vào 20/11 nhé.
Thân ái!

Tất nhiên là chúng em đã có kế hoạch trù bị

Đảm bảo cuộc thi diễn ra đúng tiến độ

Thân!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom