Địa [Game địa lí] Sưu tập khỉ nhận thưởng lớn

T

tri6565

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

:Mloa_loa: Trò chơi mới mong ông bà chị em hưởng ứng
Tình hình box địa ngày càng đi xuống mình cho nhà mình trò chơi này.
Đầu tiên sẽ tiến hanh vòng loại:
Em sẽ ra một số câu hỏi ..Anh chị cô bác nào trả lời dc mình tặng người đó 1 cái thank và một chú khỉ.10 người nào sưu tập dc 10 chú monkey sẽ nhanh nhất dc vé vào phòng chung kết kèm theo 5 cái thank.
Vòng chung kếttt:Y chang vào loạt nhung ai trả lời dc 1 câu hỏi nhận dc 5 cái thank.Ai nhận dc 5 monkey nhanh nhất là quán quân và 20 cái thank,thứ nhì là dc 15 cái,và thứ là 10 cái.Ko có giải khuyến khích Đặc biệt còn những giải thưởng :
Giảu may mắn:3 người nào may mắn sẽ nhận dc 3cái thank[em tự chọn]
Giải gắn bó:người nào cũng có một bài viết và 1 cái thank những thành viên khác sẽ nhận dc 5 cái thank.Đặc biệt mỗi ngưởi thank cho em sẽ nhận dc 10 cái thaNK từ em..Mõi người hiểu chưa..Câu hỏi đầu tiên bắt đầu nhé[dễ ơi là dễ]
Thành phố nào rộng nhất nước ta?
THANK CHO EM SẼ NHẬN DC QUÀ GẮN BÓ

Last edited by a moderator:
T

tri6565

các bạn thien0526,happy.swan,nicolta,vàchuatroi_2000 nhận dc cái thank và 1 chú khỉ.
Câu hỏi tiếp theo:
Nhà máy thủy điện y-a-ly nằm trên dòng sông nào

0

0872

Sông Sê- san
.......................................................................

T

tri6565

0872,si_oppa,ncolat12,vuasanban ,happy.swan nhận dc 1 thank và 1 monkey.
À,nhờ các bạn quảng cáo thêm về trò này nhé

V

vuasanban

ra típ câu hỏi đi bạn,lâu lâu pic này mới hoạt động,thấy chán wá(các pic khác thì nghỉm hẳn rùi)

T

trinh6lqd

hinh nhu la con song se san hok nho nua:khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101)::khi (101):

Top Bottom