CLB Âm nhạc Feel Special - TWICE

Tzuyu-chan

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng một 2019
1,420
2,113
261
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
Last edited:

peekaiyuan64

Cựu CTV Thiết kế
Thành viên
19 Tháng chín 2018
1,161
3,657
441
20
Quảng Trị
THPT Triệu Phong
Twice đã comeback lần thứ 2 trong năm ( ra từ 4:00 chiều hôm qua tuy mình hơi bận nên giờ mới đăng ) mội người cho cảm nhận nè !!
- lần đầu thấy Sana để mái luôn ấy :3 xink thật,Mina comeback thấy vẫn xinh như ngày nào,thích nhất là giọng của Mina từ bài Fancy tới giờ cả Momo nữa :3 Feel Special không hay như Fancy ;_; vẫn thích Fancy hơn,concept album đợt này,chị nào nhìn cũng xinh hết.mặc dù không phải fan TWICE nhưng mong những đợt comeback sau sẽ có nhiều bài title hay hơn.

• Like
Reactions: Tzuyu-chan

Tzuyu-chan

Học sinh tiến bộ
HV CLB Địa lí
Thành viên
16 Tháng một 2019
1,420
2,113
261
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
- lần đầu thấy Sana để mái luôn ấy :3 xink thật,Mina comeback thấy vẫn xinh như ngày nào,thích nhất là giọng của Mina từ bài Fancy tới giờ cả Momo nữa :3 Feel Special không hay như Fancy ;_; vẫn thích Fancy hơn,concept album đợt này,chị nào nhìn cũng xinh hết.mặc dù không phải fan TWICE nhưng mong những đợt comeback sau sẽ có nhiều bài title hay hơn.
sự thay đổi của các thành viên từ album cho đến MV đúng như cái tên MV luôn , lần này em thấy Momo hát hay hơn , em thích nhất Tzuyu xinh <3

• Like
Reactions: peekaiyuan64

HNYN

Học sinh
Thành viên
26 Tháng chín 2019
104
177
46
Ninh Bình
THCS
Twice đã comeback lần thứ 2 trong năm ( ra từ 4:00 chiều hôm qua tuy mình hơi bận nên giờ mới đăng ) mội người cho cảm nhận nè !!
Cũng hay đấy :> ,có tiến bộ hơn trc :))
à mình là anti fan của Twice =)) (ném đá hay gạch j mình nhận hết nha :) mình chỉ bật mode:anti khi ONCE ns xấu các chị của mình =))

Top Bottom