{Em gái của tớ}

P

phuc.hello

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Hôm trước em gái của tớ có gởi lên mấy tấm ảnh của tớ , để cho mọi người được "chiêm ngưỡng". Và nó còn kiện là sao anh không post ảnh của em lên. Lúc đó vì không có thời gian nên mình không thể thực hiện yêu cầu của nó. Bây giờ đang là thời kì nghỉ tết nên có thời gian, mình quyết định thực hiện yêu cầu của nó. Và đây là :em gái tớ":
picture.php

http://diendan.hocmai.vn/picture.php?albumid=3536&pictureid=35123
Ảnh hơi nhỏ mong mọi người thông cảm.
P/s: Ai có ý định gì thì cứ kiên hệ cho tớ nhé.kaka

Tấm ảnh này hình như chỉ có giao diện FIREFOX mới xem được , các giao diện như IE không xem được thì phải.
Mọi người cứ chém cho đã tay nhé, em mình cũng là một thành viên của diễn đàn đấy, chắc là con bé tức anh ách.:))

Last edited by a moderator:
V

vnhatmai26

ơ,tui nhìn thấy ảnh mà ,có bị làm sao đâu .Có sao thì cũng chỉ là ảnh hơi nhỏ thôi ,nhìn ảnh chắc đang học lớp 7 nhểy :D

B

boon_angel_93

Cái này dung firefix mới xem được mọi người ah. IE thì chịu , không thể nào mà xem được. Đây là link gốc , nếu không xem được nữa chì mọi người nói nhé :http://diendan.hocmai.vn/picture.php?albumid=3536&pictureid=35123
ah cái fire... của t vào học mãi thì không thể xem dc hình ảnh nó bị đơ từ mấy hum trc nên h t toàn vào internet thì mới xem dc h/ả nhưng mà thật sự là ko thấy gì hết ......ko phải mờ mát đâu nhá:(

S

seagirl_41119

Ảnh nhỏ quá, với lại kieur trợn mắt phồng mà chụp ảnh tớ chúa ghét, nhìn điều dân lắm. Nhuwng chắc bt em cậu cũng xinh. Cậu còn ảnh nào nữa ko?

T

thuha193

Mấy mem khong coi được ảnh có lẽ do bạn phuc.hello đã để chế độ chỉ có mod mới xem được ảnh trong album. Bạn coi lại xem album có chỉnh sửa gì không nhé:)

Ps: Tớ cũng không thích kiểu trợn mắt:|. Em cậu chắc lớp 7 hoặc lớp 8 gì đấy, có ảnh nào nhìn cô bé tự nhiên hơn không:)

B

boon_angel_93

Mấy mem khong coi được ảnh có lẽ do bạn phuc.hello đã để chế độ chỉ có mod mới xem được ảnh trong album. Bạn coi lại xem album có chỉnh sửa gì không nhé:)

Ps: Tớ cũng không thích kiểu trợn mắt:|. Em cậu chắc lớp 7 hoặc lớp 8 gì đấy, có ảnh nào nhìn cô bé tự nhiên nhất không:)
thảo nào nếu vậy thì bn ý ghi luôn ở dưới là chỉ có mod mới xem dc cho nhanh...,làm bọn tớ ko xem dc gì cũng = hoà ,:(

P

phuc.hello

Ps: Tớ cũng không thích kiểu trợn mắt:|. Em cậu chắc lớp 7 hoặc lớp 8 gì đấy, có ảnh nào nhìn cô bé tự nhiên hơn không:)
Mình để chế độ ai cũng xem được mà. Sao lạ vậy nhỉ.

T

thuha193

Theo sếp kachia, nếu thế thì có thể giải thích là do host diễn đàn củ chuối + mạng nhà mọi người có thể không tốt ==> lỗi thẻ img khi truy xuất diễn đàn
~~> Giải pháp: Lựa lúc diễn đàn không lag là coi được
Tớ cũng bị một lần kiểu này rồi, không cả thấy ảnh trong album của mình nữa=.=!

B

boon_angel_93

Theo sếp kachia, nếu thế thì có thể giải thích là do host diễn đàn củ chuối + mạng nhà mọi người có thể không tốt ==> lỗi thẻ img khi truy xuất diễn đàn
~~> Giải pháp: Lựa lúc diễn đàn không lag là coi được
Tớ cũng bị một lần kiểu này rồi, không cả thấy ảnh trong album của mình nữa=.=!
nhưng mà của tớ thì mãi mãi ko thể xem dc ................chỉ có vào internet mới xem dc h/ả của các bạn ................... có hôm tớ ngồi cả đêm rình có dc đâu.

Top Bottom