Điêu chưa từng thấy

Status
Không mở trả lời sau này.
T

tiendatsc

Hôm qua xem vtc có quảng cáo về hocmai và bea .
...Cùng bàn luận về học tập với hơn triệu thành viên hay gì đó
vậy mà học mãi có 600000 thành viên@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)
Bạn đang hỏi gì zậy ?
Điều nì là bình thường thui mừ!
Có thể hơn triệu thành viên đóa là của 2 trang cộng vào chứu chưa chắc chỉ có mỗi hocmai thui bạn ah

Q

qhh92

Học mãi hiện có 672,320 thành viên đăng ký ở diễn đàn.
Điều này có điều gì phải thắc mắc nhỉ
/:)

B

banhuyentrang123

câu hỏi này không có ý kiến đáng để bạn luận nên đóng pic này lại thui

N

nhok_boy

Học mãi như vậy là hàng nhiều thành viên rồi bạn ah!
Nhưng hiện học mãi vẫn thua sa bea bởi vì có nhiều bất cập từ học mãi.
Thứ nhất: Không cho mem up mấy file nhỏ để tiện cho trao đổi tài liệu và viết bài.
Thứ hai : Gameshow học tập chưa nhiều để thu hút học sinh sinh viên tham gia học tập....
Thứ ba : Diển đàn vẫn chưa được quan tâm bằng wed chính toàn là quảng cáo cho web chính còn diển đan lại thấy hơi chiềm
.....
Ngoài ra theo mình diển đàn cần lập ra một Box Game show nhằm tổ chức các cuộc chơi có quy cũ nề nếp và gải trí cúng như giúp các bạn học tập tốt hơn .

Ai cũng nghĩ như mình không vì mình thấy game show là cơ hôi tìm ra mấy tài năng về các môn nhằm bổ nhiệm các chức vụ nếu cần thiết cũng như giúp các bạ quen dần với các cuộc thi trên mạng và giải trí sau học tập mệt mỏi.....
Admin Thấy sao?
Mấy mem khác cho ý kiến nha!

Q

qhh92

Học mãi như vậy là hàng nhiều thành viên rồi bạn ah!
Nhưng hiện học mãi vẫn thua sa bea bởi vì có nhiều bất cập từ học mãi.
Thứ nhất: Không cho mem up mấy file nhỏ để tiện cho trao đổi tài liệu và viết bài.
Thứ hai : Gameshow học tập chưa nhiều để thu hút học sinh sinh viên tham gia học tập....
Thứ ba : Diển đàn vẫn chưa được quan tâm bằng wed chính toàn là quảng cáo cho web chính còn diển đan lại thấy hơi chiềm
.....
Ngoài ra theo mình diển đàn cần lập ra một Box Game show nhằm tổ chức các cuộc chơi có quy cũ nề nếp và gải trí cúng như giúp các bạn học tập tốt hơn .

Ai cũng nghĩ như mình không vì mình thấy game show là cơ hôi tìm ra mấy tài năng về các môn nhằm bổ nhiệm các chức vụ nếu cần thiết cũng như giúp các bạ quen dần với các cuộc thi trên mạng và giải trí sau học tập mệt mỏi.....
Admin Thấy sao?
Mấy mem khác cho ý kiến nha!

Cậu sang box Thư Giãn theo dõi Game Show nhé! Ý tưởng của cậu lập topic ở box Thảo luận chung. Topic này kết thúc tại đây!
Lock topic!

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom