Ngoại ngữ Dịch

nhocvukhoa

Học sinh chăm học
Thành viên
22 Tháng sáu 2015
127
20
51
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

1. Những đứa trẻ mồ côi,chẳng có nhà cửa và chẳng có họ hàng thân thích,đang tụ tập trong công viên và chia nhau những mẩu bánh mì.
2.Các vận động viên,theo sau là đám đông những người hâm mộ và nhà báo,đang rời sân vận động để trở về khách sạn của mình
3.Chàng trai tin rằng cô gái yêu mình đã ngỏ lời cầu hôn.

Mình có tham khảo trên google dịch nhưng thấy nó không hợp lí lắm, mọi người dịch sang Tiếng Anh giúp mình với ạ,mình cảm ơn!

Last edited:

Bùi Tú Anh

Học sinh
Thành viên
2 Tháng mười một 2017
48
20
21
18
Thanh Hóa
THCS dành cho học sinh cá biệt
1. Những đứa trẻ mồ côi,chẳng có nhà cửa và chẳng có họ hàng thân thích,đang tụ tập trong công viên và chia nhau những mẩu bánh mì.
2.Các vận động viên,theo sau là đám đông những người hâm mộ và nhà báo,đang rời sân vận động để trở về khách sạn của mình
3.Chàng trai tin rằng cô gái yêu mình đã ngỏ lời cầu hôn.

Mình có tham khảo trên google dịch nhưng thấy nó không hợp lí lắm, mọi người giúp mình với ạ
câu cần dịch là gì vậy bạn

• Like
Reactions: nhocvukhoa

TajSaker

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2017
779
1,071
194
1. Orphans, who have neither accomodation nor relatives, are gathering in the park and sharing pieces of bread
2. Athletes, who are followed by their fans and reporters, are leaving the stadium to return to the hotel
3. The man believes the girl who loves him has proposed (to him).

• Like
Reactions: nhocvukhoa

tôi là ai?

Banned
Banned
Thành viên
9 Tháng tám 2017
1,831
1,479
224
Hà Nam
THCS dành cho hs cá biệt
2. The athletes, followed by a crowd of fans and journalists, are leaving the stadium to return to their hotels.
3. Guys believe that the girl she was asked to propose.

Huỳnh Đức Nhật

Banned
Banned
27 Tháng hai 2017
759
567
206
Quảng Nam
THCS Phan Tây Hồ
1. Orphans, homeless, relatives, gathering in the park and sharing bits of bread.
2. The athletes, followed by a crowd of fans and journalists, are leaving the stadium to return to their hotels.
3. Guys believe that the girl she was asked to propose.

Top Bottom