Ngoại ngữ dịch tiếng việt sang tiếng anh

Tiểu Băng

Học sinh
Thành viên
16 Tháng mười một 2017
25
10
31
TP Hồ Chí Minh
PHS
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Câu có nghĩa như thế này ạ
tôi có thể sử dụng nó để thảo luận với bạn của mình khi chúng tôi không gặp nhau .
em dịch như thế này ạ : I can use it to discuss something with my friends when we do not see each other .
CHO EM HỎI DỊCH NHƯ THẾ CÓ SAI CHỖ NÀO KHÔNG Ạ ?
còn một câu nữa là : chiếc laptop này rất quan trọng với tôi bởi vì tôi có thể biết được nhiều thông tin mới xung quanh cuộc sống của mình bằng cách đọc báo ở trên máy tính ( hoặc trên nó ) và nó cũng rất thuận tiện để đem theo những nơi mà tôi đến .

Anhnguyen2572003

Banned
Banned
25 Tháng chín 2017
299
398
74
20
Phú Thọ
THCS Thanh Thủy
Câu có nghĩa như thế này ạ
tôi có thể sử dụng nó để thảo luận với bạn của mình khi chúng tôi không gặp nhau .
em dịch như thế này ạ : I can use it to discuss something with my friends when we do not see each other .
CHO EM HỎI DỊCH NHƯ THẾ CÓ SAI CHỖ NÀO KHÔNG Ạ ?
còn một câu nữa là : chiếc laptop này rất quan trọng với tôi bởi vì tôi có thể biết được nhiều thông tin mới xung quanh cuộc sống của mình bằng cách đọc báo ở trên máy tính ( hoặc trên nó ) và nó cũng rất thuận tiện để đem theo những nơi mà tôi đến .
em dịch đúng rồi nhé

ng.htrang2004

Cựu Mod Anh
Thành viên
9 Tháng chín 2017
6,071
1
10,048
1,174
19
Hà Tĩnh
THPT chuyên Đại học Vinh - ViKClanha
chiếc laptop này rất quan trọng với tôi bởi vì tôi có thể biết được nhiều thông tin mới xung quanh cuộc sống của mình bằng cách đọc báo ở trên máy tính ( hoặc trên nó ) và nó cũng rất thuận tiện để đem theo những nơi mà tôi đến .
This laptop is very important to me because I can get much new information about the life around me by reading newspaper on the Internet and it is also convenient to bring to anywhere I come to.​

Top Bottom