Đề nghị ban quản trị thực hiện đúng cam kết !

C

chipi_v

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Những thành viên tham gia khóa luyện thi đảm bảo, trước khi tham gia bọn em đều biết rằng khi hỏi trên diễn đàn luyện thi đảm bảo sẽ có hocmai trả lời muộn nhất là 24 h nhưng, bây h lướt qua diễn đàn Hóa, Lý có thể thấy câu hỏi chất đống. Rất nhiều rất nhiều các bạn có những băn khoăn. Trong đó có cả em nữa. Ngày thi càng đến gần tâm trạng mọi người đều rất lo lắng và băn khoăn, những băn khoăn không đc giải quyết thật sự rất bức xúc. Mong hocmai.hoahoc sớm có hoạt động tích cực trở lại ạ ! Em xin cám ơn !

H

hocmai.cskh

Những thành viên tham gia khóa luyện thi đảm bảo, trước khi tham gia bọn em đều biết rằng khi hỏi trên diễn đàn luyện thi đảm bảo sẽ có hocmai trả lời muộn nhất là 24 h nhưng, bây h lướt qua diễn đàn Hóa, Lý có thể thấy câu hỏi chất đống. Rất nhiều rất nhiều các bạn có những băn khoăn. Trong đó có cả em nữa. Ngày thi càng đến gần tâm trạng mọi người đều rất lo lắng và băn khoăn, những băn khoăn không đc giải quyết thật sự rất bức xúc. Mong hocmai.hoahoc sớm có hoạt động tích cực trở lại ạ ! Em xin cám ơn !

Chào các em,

Hocmai.vn xin lỗi các em về việc chưa thể hỗ trợ hết các câu hỏi, bài tập của các em trong box đảm bảo. Do hiện tại có nhiều khóa học còn chậm, thiếu tài liệu, bài tập... nên các thầy cô (người giữ các nick Hocmai.hoahoc, hocmai.vatly, hocmai.toanhoc...) đều đang cố gắng thu xếp để biên soạn tài liệu, chia bài giảng, kiểm định bài giảng... Như các em thấy Lý hiện cũng đang chạy 2-3 khóa, Hóa cũng vậy nên các thầy cô đều đang nổ lực hết mình. Hocmai.vn cũng rất mong các em là thành viên hay là mod của box có thể cùng thảo luận và hỗ trợ nhau, có nhiều bạn có thể giải được các bài đó, vậy hãy cùng hỗ trợ nhau nhé, Với các bài khó, cần gấp hoặc lâu chưa trả lời, các em có thể gửi lại cho Hocmai.vn qua kênh hỗ trợ trực tuyến - Chat với Hocmai.vn đường link của bài đó để chuyển đến thầy cô ngay.

Rất mong các em thông cảm. Chúc các em học tốt.

Top Bottom