Đây là hình gì?????Các bạn xem thử

T

tientun

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

các bạn thử đoán xem

7

7124119

tụi em "cà rốt" tiếng Anh lắm....người việt đọc theo tiếng Việt wen òi... hok bik phát âm thế nào cả...cứ đọc theo lối thuần túy mà ông pà xưa hay nói....anh cu-tè...nhĩ :mrgreen:

7

7124119

thoai..cu-tè chưa hay....nhớ dôn-ki-hô-tê trong "Đánh nhau với cối xay gió hem?" hehê...cứ vần "ê" mà phan vào....Pà con cung anh "ku..." tự hiểu.. :oops: :mrgreen:

A

anhcute

hix hix. giờ lại là cu tê à.... Rờ mông u tê mới là con cháu của Đôn ki hô tê... anh ko liên quan gì đến ông này hết

7

7124119

hê hê...vậy seo nhận mình cu-tê???? thoai, em cứ theo SGK mà phiên âm sang Tiếng Việt thoai...Cứ tinh thần như thế mà làm nhá!!! Cho 1 tràng pháo tay nào :mrgreen:

W

wiedersehen

iem nghĩ là anh cu tè nè đánh thừa chữ e đấy... đáng nhẽ nó chỉ có là CUT và chúng ta sẽ đánh vân từ nầy là.....

7

7124119

hehe, anh cu-tê bị bắt nạt dữ wá, ngày thường hay bắt nạt chị em phụ nữ lắm mà >>>phản pháo lại đê.............

A

anhcute

amaranth said:
wiedersehen said:
iem nghĩ là anh cu tè nè đánh thừa chữ e đấy... đáng nhẽ nó chỉ có là CUT và chúng ta sẽ đánh vân từ nầy là.....
Nếu Cute mà bỏ chữ e thì Anh bỏ chữ h luôn cho nó đẹp nhẩy
Ặc ặc.... cả nhà ức hiếp tui kìa trời.... đã thế ... chả thèm vào đây nữa... sang bên topic giang sơn của ta thôi

A

amaranth

nguyennhatlinh said:
thu thuật gì thế mà làm ảnh ra thế này
dạy bảo với bà con
Bạn dùng photoshop để một ảnh sáng làm nền, cho mờ đi 50%; sau đó dùng một ảnh tối đè lên, cũng làm mờ 50%. Nếu bạn dùng ảnh tối thích hợp thì khi người ta rê chuột qua ngang thì phần tối do ảnh tạo nên và phần tối cho trình duyệt tạo nên gần như có cùng màu với nhau, thành ra bạn nhìn rõ được hình sáng mờ đằng sau. Đó là nguyên lý "vân khai kiến nguyệt" :)

A

as

Ảnh đã nópi "anh"có nghĩa là "anh" trong tiếng Việt , còn cute là đúng đấy ạ!Nó có nghĩa là "lịch lãm","thông minh","duyên dáng".Túm lại dịch tên ảnh là :Anh thông minh hay anh lịch sự đều được tuốt(nhưng hình như tên với người cách nhau xa quá nhỉ? :wink: )

Top Bottom