Thắc mắc đăng kí khóa học trên hocmai

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mình muốn đăng kí khóa học toán trên hocmai, và mình chọn cách thanh toán trực tiếp ship cod. Họ bảo gọi 1900 6933 rồi nhấn tiếp nhánh số 2 mà mình không biết nhấn làm sao á mọi người, mong các bạn giúp mình với, mình cảm ơn (hỏi hơi ngớ ngẩn :<)

Thiên Thuận

Cựu Mod Anh |GOLDEN Challenge’s first runner-up
Thành viên
TV ấn tượng nhất 2017
24 Tháng ba 2017
3,800
13,157
1,029
Vĩnh Long
Đại học Đồng Tháp - Ngành Sư phạm Tiếng Anh
Mình muốn đăng kí khóa học toán trên hocmai, và mình chọn cách thanh toán trực tiếp ship cod. Họ bảo gọi 1900 6933 rồi nhấn tiếp nhánh số 2 mà mình không biết nhấn làm sao á mọi người, mong các bạn giúp mình với, mình cảm ơn (hỏi hơi ngớ ngẩn :<)
Thì gọi xong, tổng đài sẽ có câu trả lời tự động, trong giao diện cuộc gọi em mở bàn phím lên và bấm phím 2, thế thôi =)))

Kaito Of heart

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng bảy 2019
249
115
51
Hà Nội
THCS Hoàng Liệt
bạn gọi tổng đài rồi bấm số 2
sao bạn không thanh toán trực tiếp nó tốt hơn mà

quân pro

Cựu CTV Confession
Thành viên
22 Tháng bảy 2017
1,262
3,224
356
Hà Nội
THPT Trần Phú - Hoàn Kiếm
Hi bạn!
Mình gọi thử rồi bạn (Đến chỗ nhấn phím 2 nó bảo tư vấn THPT nên mình tắt luôn vì mất phí mà)
MÌnh đoán chắc bạn phải chờ một lúc thì sẽ có chuyên viên tư vấn cho bạn
Bạn gọi tầm 9h sáng ý thì họ mới làm việc

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
Hi bạn!
Mình gọi thử rồi bạn (Đến chỗ nhấn phím 2 nó bảo tư vấn THPT nên mình tắt luôn vì mất phí mà)
MÌnh đoán chắc bạn phải chờ một lúc thì sẽ có chuyên viên tư vấn cho bạn
Bạn gọi tầm 9h sáng ý thì họ mới làm việc
ya gọi tầm chiều được không nhỉ? Mình đợi lâu lắm rồi mà chưa có phản hồi gì hết

temotojirimo12

Cưu TMod Cộng đồng | Cựu PCN CLB Lịch Sử
Thành viên
4 Tháng mười một 2018
1,503
4,901
496
19
Cà Mau
THPT Hồ Thị Kỷ
Bạn có thể làm cách này là nhanh nhất
B1 : chọn SĐT tư vấn
B2 : Nói với cô tư vấn rằng mình muốn mua khóa học đó và đọc số điện thoại cho cô
B3 : Chọn phương thức thanh toán tận nhà
Đây là cách nhanh gọn và lẹ nhất

vũ đức hải 24082007

Học sinh
Thành viên
17 Tháng tám 2019
148
85
31
Hà Nội
THCS cát lin
bạn gọi cho số điện thoại của học mãi nhớ người ta tư vấn, và đăng kí khóa học cho nhé

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
thì mình đang thanh toán trực tiếp ấy b :<
Bạn bấm phím 2 trên điện thoại xong ấn nút "Gọi" rồi ấn "Nhả" ngay. Thường sẽ có chuyên viên tư vấn luôn mà, nhưng cố gắng gọi vào ban ngày nhé, vì lúc đấy sẽ có nhiều người làm việc nhất :)

Hương San

Học sinh tiến bộ
HV CLB Hội họa
Thành viên
15 Tháng chín 2018
603
1,256
171
Hưng Yên
THPT Khoái Châu
Bạn có thể làm cách này là nhanh nhất
B1 : chọn SĐT tư vấn
B2 : Nói với cô tư vấn rằng mình muốn mua khóa học đó và đọc số điện thoại cho cô
B3 : Chọn phương thức thanh toán tận nhà
Đây là cách nhanh gọn và lẹ nhất
bạn gọi cho số điện thoại của học mãi nhớ người ta tư vấn, và đăng kí khóa học cho nhé
Bạn bấm phím 2 trên điện thoại xong ấn nút "Gọi" rồi ấn "Nhả" ngay. Thường sẽ có chuyên viên tư vấn luôn mà, nhưng cố gắng gọi vào ban ngày nhé, vì lúc đấy sẽ có nhiều người làm việc nhất :)
Mình đăng kí được rồi, cảm ơn mọi người

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
Lần sau còn đăng kí khóa gì nữa thì đăng kí bằng chuyển khoản ngân hàng ý, được giảm học phí đó =)))))

P/s: Khi bạn chat với Hỗ trợ viên ở web đấy thì bạn cung cấp SĐT của bạn cho họ rồi nói họ gọi tư vấn cho bạn, lúc Tư vấn viên gọi là số di động nên lưu số đó vào, về sau có vướng mắc gì là gọi thẳng vào số đó thì người ta sẽ nhấc máy luôn mà tư vấn/hỗ trợ bạn nhiệt tình luôn.
Mình học ở hocmai.vn 3 năm mà chưa gọi cho tổng đài đến 5 lần =))))

mbappe2k5

Học sinh gương mẫu
Thành viên
7 Tháng tám 2019
2,577
2,114
336
Hà Nội
Trường Đời
Lần sau còn đăng kí khóa gì nữa thì đăng kí bằng chuyển khoản ngân hàng ý, được giảm học phí đó =)))))
Cái này có vẻ đúng, nhưng không hề an toàn đặc biệt với những người chưa từng học. Theo mình ship COD vẫn là an toàn nhất, chưa kể mình được học trước khi người nhận tiền đến nhà cơ mà.

• Like
Reactions: Hương San

hip2608

Học sinh gương mẫu
Thành viên
25 Tháng chín 2017
2,059
2,338
441
Hà Nội
Hanoi
Cái này có vẻ đúng, nhưng không hề an toàn đặc biệt với những người chưa từng học. Theo mình ship COD vẫn là an toàn nhất, chưa kể mình được học trước khi người nhận tiền đến nhà cơ mà.
Chuyển khoản cũng có thể học trước khi hoàn thành thủ tục nha, mình đc kích hoạt tài khoản gần 1 tháng xong mới chuyển khoản nhưng cái này cũng ko quan trọng, quan trọng là mình đã học thử và tìm hiểu rõ ràng rồi mới đk

Top Bottom