Cùng chào mừng ngày quốc tế thiếu nhi 1/6 sắp đến

bachdang89@gmail.com

Học sinh mới
Thành viên
5 Tháng năm 2017
12
28
6
31
Đồng Tháp
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày 1/6 là ngày được tất cả mọi người trên toàn thế giới và nước ta chọn làm ngày quốc tế thiếu nhi. Mong được tất cả các bậc phụ huynh đề cao trách nhiệm của mình những quyền tự do mà trẻ em trên thế giới đều bình đẳng được hưởng thụ một ngày tết thiếu nhi 1/6 thật vui. Hãy cùng chúng tôi khám phá Hình ảnh ngày quốc tế thiếu nhi 2017 đẹp vui vẻ thú vị nhất.

Hãy cũng vui vẻ, xóa bớt những căng thẳng của những ngày thi nhe các bạn. Trước tiên các bạn hãy thay đổi ảnh bìa của Facebook, zalo,.. trước đã nhé!

Các em đã qua ngày thi rồi mở màng là một ảnh bìa hài hước về ngày thi để chào mừng ngày quốc tế thiếu nhi 2017

Ảnh chế hài hước ngày quốc tế thiếu nhi 1/6

Ảnh bìa facebook nhằm tặng các bé tràn đầy sức sống, khỏe mạnh, hình ảnh vui tươi ngày 1-6​

Thay đổi ảnh bìa mừng ngày quốc tế thiếu nhi.

Ảnh bìa hoạt hình chào mừng ngày tết thiếu nhi​

Cả thới giới cùng chào mừng ngày 1/6/2017​

hãy gửi tặng cho các em nhỏ những hình ảnh đẹp, những sự yêu thương cho những đứa trẻ​

Hình ảnh chào mừng ngày tết thiếu nhi

Hình ảnh ngày quốc tế thiếu nhi 2017

Bạn có thể tải những hình ảnh đẹp về ngày quốc tế thiếu nhi để gửi tặng cho các em
Với những hình ảnh đẹp trên hi vọng rằng ngày 1/6 là ngày lễ của tình yêu thương cho những đứa trẻ và dành những gì ý nghĩa nhất của các bậc cha mẹ dành cho các bé. Trong ngày đặc biệt này không thể thiếu được những lời chúc dễ thương cho ngày quốc tế thiếu nhi với mong muốn các em khoẻ mạnh, mau ăn chóng lớn, ngoan ngoãn, học giỏi và gặp thật nhiều niềm vui trong cuộc sống. Hãy cùng chúng tôi chia sẽ những ảnh đẹp này cho tất cả mọi người cám ơn các bạn đã quan tâm.
Nguồn:hinhanhdep​

Last edited by a moderator:
Top Bottom