Thích - Thương Crush

Empe_Tchanz

Học sinh tiến bộ
Thành viên
6 Tháng mười 2017
651
654
156
Thái Bình

Hồng Vânn

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng mười một 2018
1,148
3,415
441
Thanh Hóa
Sao Hoả
Crush của mí bợn là người như thế nào thế? Các cậu có thể dùng một đoạn văn để miêu tả crush của các cậu cho tớ biết được hong? :3
Crush của tớ là một người hát rất hay, đáng yêu giống thỏ nhưng cũng rất lầy lội, nhảy rất điêu luyện và rất rất đẹp trai! Crush nói sẽ lấy nghệ danh là Justin Seagull!!:D

Từ Lê Thảo Vy

Học sinh gương mẫu
Thành viên
8 Tháng hai 2018
1,434
3,424
356
Thanh Hóa
THCS Nguyễn Du
Crush của mí bợn là người như thế nào thế? Các cậu có thể dùng một đoạn văn để miêu tả crush của các cậu cho tớ biết được hong? :3
Chờ khi nào tớ có Crush thì tớ sẽ miêu tả nha! Nhưng chắc FA dài dài mất T-T

• Like
Reactions: Nữ Thần Tự Do

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
18
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1
với 1 người không biết yêu là gì như mình thì crush là cái gì mình cũng không biết :v
Mặc dù bọn bạn có có ny hết rồi em vẫn FA :v

Pineapple <3

Học sinh chăm học
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
750
964
111
Hà Nội
THCS-THPT Tạ Quang Bửu
Crush là người sống vui vẻ hòa đồng với tất cả mọi người, là người khiến tim mình đập nhanh ghê gớm nhưng mỗi tội không thuộc về mình...

• Like
Reactions: Empe_Tchanz

phamkimcu0ng

Cựu Kiểm soát viên
Thành viên
9 Tháng mười 2018
1,683
7,939
561
Cà Mau
Trường trung học cơ sở Nguyễn Thiện Thành
Crush của mình là một người đẹp trai, học giỏi nhưng hơi làm biếng ._. Rất giỏi các môn thể thao luôn ấy :> Nó có rất nhiều đứa thích :v Nó đôi khi thuộc dang con người ta cũng đôi khi thuộc dạng quậy, đánh nhau, chửi lộn,... Đôi lúc lạnh lùng, nói chuyện có duyên :3 Nói chung là rất đáng yêu =)

Maianh2510

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
2 Tháng mười một 2018
766
6,544
506
18
Ninh Bình
THPT GVB :3
mình đã từng crush một người ,ít nói ,lạnh lùng nhưng có quan tâm đến mình :3

7 1 2 5

Cựu TMod Toán
Thành viên
19 Tháng một 2019
6,871
11,475
1,141
Hà Tĩnh
THPT Chuyên Hà Tĩnh
Crush của mình là một người hay cười, hay nói, nhưng lại rất xa với mình(Huhu).

dangtiendung1201

Cựu Mod Toán
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
1,272
1,359
191
20
Thái Bình
THCS Lương Thế VInh-Thành phố Thái Bình
Là người học giỏi vô cùng (HSG tỉnh Thái Bình môn Tiếng Anh),xinh xắn,giản dị,chu đáo,ngoan ngoãn.

Miracle Twilight

Học sinh tiến bộ
Thành viên
23 Tháng sáu 2018
1,408
884
176
17
Bà Rịa - Vũng Tàu
Miracle Galaxy
Crush mình năm ngoái là người chơi thể thao giỏi, học thua mình tí, khá mặn, đại ca của lớp

• Like

văn văn văn hải

Học sinh
Thành viên
16 Tháng mười một 2018
165
171
36
Quảng Ngãi
THCS
crush mình là một người dễ thương, hát hay ,học giỏi ,đẹp gái nhất khối ,
nhiều người theo là con gái mà rất giỏi võ

Vương Tư Nhã

Học sinh
Thành viên
9 Tháng năm 2019
24
15
31
17
Bình Định
THCS Hoài Xuân
Crush của mình là một người chu đáo, quan tâm đến mình, đẹp trai chỉ có điều là học không giỏi thôi

• Like

Đông Phương Thiên Thu

Học sinh
Thành viên
24 Tháng mười hai 2018
248
140
36
Hải Phòng
THPT Pạm Ngũ Lão
Crush của mk á, là một người có 2 cái răng khểnh cực duyên luôn, rất vui tính+đẹp trai, giỏi thể thao , chùm trường, thông minh nhưng mỗi tội lừời và ngang như cua:p

Shirayuki_Zen

Học sinh chăm học
Thành viên
6 Tháng mười hai 2018
762
835
121
19
Hà Nội
Trung học cơ sở Vân Nam
Cr mk á
....Ổng học giỏi, ổng con nhà người ta, ổng chăm hết phần thiên hạ và một khi ổng nghịch thì không còn gì để nói :v

Top Bottom