công thức câu tạo

P

pe_kho_12412

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

ai biết các công thức cấu tạo của tất cả các anpha amino trong chuỗi phân tử insulin không, biết đến đâu giúp mình tới đó nha: các công thức có trong sách GK thì ko phải đưa lên đâu:)
giúp mình nhanh nhé, mai mình có bài kiểm tra rồi......thanks!;)

G

gvnguyentantrung

chào em

em chỉ cần coi sách giáo khoa cơ bản và nâng cao lớp 12,chú ý có thêm phenilalanin bên Nâng cao

P

pe_kho_12412

em chỉ cần coi sách giáo khoa cơ bản và nâng cao lớp 12,chú ý có thêm phenilalanin bên Nâng cao

thầy ơi những 16 chất khác nhau trong phân tử này,trong sách chỉ có mấy chất thôi thầy ah?????

album.php

album.php

album.php

Last edited by a moderator:
H

hocmai.vukhacngoc

Thầy không hiểu sao em lại cần thông tin này để ... làm bài kiểm tra vì không ai hỏi câu hỏi này bao giờ cả, kể cả với các sinh viên ĐH hoặc cao hơn nữa, vì đây là thông tin phải tra cứu chứ không thể nhớ được.

Đây là cấu trúc trình tự amino axit trong 2 chuỗi polipeptit của phân tử insulin:

Last edited by a moderator:
P

pe_kho_12412

Thầy không hiểu sao em lại cần thông tin này để ... làm bài kiểm tra vì không ai hỏi câu hỏi này bao giờ cả, kể cả với các sinh viên ĐH hoặc cao hơn nữa, vì đây là thông tin phải tra cứu chứ không thể nhớ được.

Đây là cấu trúc trình tự amino axit trong 2 chuỗi polipeptit của phân tử insulin:

cô em nói là phải về tìm hiểu, biết càng nhiều càng tốt,em cũng thấy trong đề đại học cũng chỉ có mấy chất trong SGK thôi.:(

Top Bottom