$ \color{DarkGreen}{\fbox{SUPER EVENT} ♥‿♥ \text{Thắc mắc,đóng góp ý kiến} ♥‿♥ }$

Status
Không mở trả lời sau này.
P

pesaubuon98

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Mọi thắc mắc hay đóng góp ý kiến gì các thí sinh post tại đây nhé!
p/s:Các thí sinh có thể chém gió liên quan đến event này và giao lưu giữa các thí sinh với nhau.

C

cabua266

thanks chị nhiều..................................................................................................................

N

nu_deptrai

chị ơi.em muốn hỏi thời gian diễn ra event này bằng thời gian đăng kí luôn hả chị?

còn nữa nếu e đăng list mà học sinh hát thì khỏi ghi ca sĩ hả chị?

P

pesaubuon98

nu_deptrai :chị ơi.em muốn hỏi thời gian diễn ra event này bằng thời gian đăng kí luôn hả chị?

đúng rồi đó em.Vì thế các em nhanh chân đăng kí ,post bài dự thi và lượt bình chọn cũng diễn ra song song luôn đó,e nhé!

còn nữa nếu e đăng list mà học sinh hát thì khỏi ghi ca sĩ hả chị?

tất nhiên rồi em,nhưng e phải ghi bài hát ra e nhé!

N

ngocsangnam12

Cho em hỏi là nếu làm 1 list với 1 bài thuyết trình rồi nhưng sau đó làm thêm 1 cái thì vít thêm 1 bài nữa hay sao ?

N

ngocsangnam12

Nhưng em bận mà mới viết dc có 1 bài muốn viết thêm vài bài nữa thì sao ? sửa vài rồi làm thêm à ?

P

pesaubuon98

Nhưng em bận mà mới viết dc có 1 bài muốn viết thêm vài bài nữa thì sao ? sửa vài rồi làm thêm à ?

à,e có thể đăng lên trước 1 bài đó để mọi người bình chọn = cách ấn nút 'cám ơn'
Vài ngày sau e rảnh e có thể ấn nút sửa bài ở dưới để chỉnh sửa hoặc thêm bài vào e nhé,mà chú ý hạn dự thi e nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom