Chuyện riêng Tư : Cho các Fan BOx Thư Giãn ở Hà NỘi

A

anhcute

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện riêng Tư : Cho các Fan BOx Thư Giãn ở Hà N

Sau khi bàn luận cùng 1 số thành viên tích cực ( BOY} của 4rum ta.. Anh quyết định có 1 bí mật nho nhỏ dành cho các boy mem :D.. Chúng ta sẽ nói chuyện này qua chat room Y!M. Giờ hẹn cụ thể sẽ được thông báo sau 1 tiếng hoặc 1 ngày nữa.. BOy nào muốn tham gia hãy đăng ký ở đây và đưa ra lịch rảnh rỗi 0nline trong 1 tuần sắp tới nhé :D Thanks

N

nobita252

He he có trò vui rồi đây! :twisted:
Tốt nhất là nên off buổi sáng để đi cho nó dư dả thời gian.
Em thì rỗi vào sáng thứ 2,3,5. Bố trí lịch xem thế nào nhé anh cu!

A

anhcute

nobita252 said:
He he có trò vui rồi đây! :twisted:
Tốt nhất là nên off buổi sáng để đi cho nó dư dả thời gian.
Em thì rỗi vào sáng thứ 2,3,5. Bố trí lịch xem thế nào nhé anh cu!
Hình như trò vui của anh em mình ít mem tham dự quá.. :(

C

cuncunxjnhxjnh9x

hehe cun hem thèm cái nơi toàn những ông ế vợ nè dù seo cun cũng là G ^^!

N

nobita252

Anh cu ơi, tình hình này thì cho cả G đi cũng được mà! ;)
Biết đâu lại có nhiều cái hay hơn ý chứ! :twisted:

N

nobita252

Nói thẳng toẹt ra là anh em nào ở HN thì ta đi đánh lẻ một trận, chứ nào có fải fân biệt đối xử gì đâu! :(

N

nobita252

Chị Hương bao giờ lên HN thi thì lên sơm sớm rồi đi cùng anh em cũng được mừ! :D

A

anhcute

Ừ thì nói toẹt ra là Nobita và anh định tổ chức quả lẻ cho mấy anh em :D. ( chú nói ra trước chứ hem phải anh nhá )
Còn vụ họp mặt thì các mem yên tâm. Kiểu gì cũng có offline hocmai. Chỉ còn là đang trong nghén. chưa đẻ được :D. thế thôi. Sắp rồi. Cả nhà nghe tin này im lặng nhé. anh Mod dặn bí mật cứ để từ từ mà bi giờ lộ hết rồi. ai đọc được thì nói nhỏ nhé đừng nói to :D

B

believeme38

anhcute said:
Ừ thì nói toẹt ra là Nobita và anh định tổ chức quả lẻ cho mấy anh em :D. ( chú nói ra trước chứ hem phải anh nhá )
Còn vụ họp mặt thì các mem yên tâm. Kiểu gì cũng có offline hocmai. Chỉ còn là đang trong nghén. chưa đẻ được :D. thế thôi. Sắp rồi. Cả nhà nghe tin này im lặng nhé. anh Mod dặn bí mật cứ để từ từ mà bi giờ lộ hết rồi. ai đọc được thì nói nhỏ nhé đừng nói to :D
hik sao chỉ kó boy thui vậy
sao hổng kó G ^^
B HN trên nì be thấy ít nhắm T_T

A

anhcute

Có cả girl thì ai nói là đánh quả lẻ nữa. nếu cần girl thì đợi đến họp offline 4rum đi. hay là ta tổ chức quả offline Box giải trí nhẩy anh em?

Top Bottom