Kết bạn Kết bạn làm quen

warm sunset

Cựu CTV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười hai 2020
379
1,369
121
Tuyên Quang
THCS Đức Ninh
Last edited:

buck humble

Học sinh chăm học
Thành viên
4 Tháng mười 2020
185
655
81
Đồng Nai
thpt văn hiến
Chào mọi người. Mình là Ngân 2k8. Thích ngôn ngữ (đặc biệt là tiếng anh). Thích chơi cầu lông, nấu ăn không đc tốt, đôi lúc hơi hậu đậu. Rất vui đc làm quen với mọi người.:rongcon12:rongcon27:rongcon1
Chào emmm nhooo
Chị rất vui đc làm quen với em :333
Muốn làm quen em nên chọn mục "Kết bạn 4 phương" nha cho nó phù hợp hơn

• Like
Reactions: warm sunset

npan_184

Cựu TMod Anh
Thành viên
10 Tháng mười hai 2018
2,219
10,041
881
Quảng Ngãi
THCS Phổ Ninh
Chào mọi người. Mình là Ngân 2k8. Thích ngôn ngữ (đặc biệt là tiếng anh). Thích chơi cầu lông, nấu ăn không đc tốt, đôi lúc hơi hậu đậu. Rất vui đc làm quen với mọi người.:rongcon12:rongcon27:rongcon1
Hello nè
Rất vui được làm quen với em!!!
Chị là Nguyệt 2k7 nè.
Chị cũng có cùng sở thích chơi cầu lông
Và thích chung ngôn ngữ Tiếng Anh với em ó >,<
Có gì thì hỗ trợ nhau nhooo

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
Chào em nè, em cứ gọi chị là Táo nha chị 2k7, chị cũng thích học ngoại ngữ, chơi cầu lông, nấu ăn không được tốt, đôi lúc hơi hậu đậu y như em luôn. rất vui được làm quen <33333

warm sunset

Cựu CTV CLB Lịch sử
Thành viên
24 Tháng mười hai 2020
379
1,369
121
Tuyên Quang
THCS Đức Ninh
Chào emmm nhooo
Chị rất vui đc làm quen với em :333
Muốn làm quen em nên chọn mục "Kết bạn 4 phương" nha cho nó phù hợp hơn
vâng e mới vào nên ko biết ạ e cảm ơn cj

Hello nè
Rất vui được làm quen với em!!!
Chị là Nguyệt 2k7 nè.
Chị cũng có cùng sở thích chơi cầu lông
Và thích chung ngôn ngữ Tiếng Anh với em ó >,<
Có gì thì hỗ trợ nhau nhooo
vâng e rất vui đc lm quen với cj

Chào em nè, em cứ gọi chị là Táo nha chị 2k7, chị cũng thích học ngoại ngữ, chơi cầu lông, nấu ăn không được tốt, đôi lúc hơi hậu đậu y như em luôn. rất vui được làm quen <33333
Rất vui đc lm wen với cj. Cj e mik có sở thích giống nhau óa

Last edited by a moderator:

Nguyễn Cao Bảo Hân

Học sinh
Thành viên
29 Tháng năm 2020
8
65
41
Hà Tĩnh
Trường Trung học cơ sở Lê Bình
Hello:rongcon12
mình là Hân, cũng 2k8 như bạn nek
mk ở Hà Tĩnh
RÂT VUI ĐC LÀM QUEN

bphania

Học sinh mới
Thành viên
7 Tháng một 2021
16
41
6
16
Lâm Đồng
Trung Hoc Co So LY Tu TRong

hello tui ten Nhi, 2007, cũng thích học ngoại ngữ luôn:') thích chơi thể thao nhưng chưa tham gia môn nào hết, rat zui được bít cậu:Rabbit10

Meimei - Crystal

Cựu TMod Văn
Thành viên
12 Tháng một 2021
63
163
26
18
Lâm Đồng
Lý Tự Trọng
Chào bạn, mình 2k7 ^^
Mình cũng thích tiếng anh giống bạn nhưng.....học không được giỏi cho lắm. Mình với bạn cũng có một điểm chung nữa là lâu lâu hơi hậu đậu ^^
Rất vui được làm quen với bạn :p

Top Bottom