Sinh cho mình hỏi tí các pác ơi

Status
Không mở trả lời sau này.
H

huong18vn

ệc ẹc lại 1 top nữa mở ra dành riêng cho nob nhaaf mình thì bạn ý thật thà, dễ mến, tính cởi mở, nhưng không ngu như nobita hĩhĩ

C

cry247

có thật ko vậy (':?:')
ko phải vì hâm mộ mà thấy mấy cái toppic trên 4r cư NO này NO nọ khó nghe quá thui

mọi người đều có thể giải đáp được mà (':x')

H

huong18vn

ặc ặc thật hay không tiếp xúc thử thì biết hĩhĩ lại còn fải hỏi Nobita ơi em vào đây đi có người chất vấn em đây này ^^

N

nobita252

huong18vn said:
ặc ặc thật hay không tiếp xúc thử thì biết hĩhĩ lại còn fải hỏi Nobita ơi em vào đây đi có người chất vấn em đây này ^^
Nó còn biết em rõ hơn chị ý chứ, bạn thân ít nhất 3 năm òi còn gì. Chính vì nó thân em nên nó mới biết rõ em, chính vì nó biết rõ em nên nó mới hỏi sao em lại được làm Mod 1 box và có người hâm mộ...nói chung là em cũng chưa hiểu rõ ý đồ âm mưu của nó...:x
@cry247: nè bà có âm mưu gì vậy???:x

N

nobita252

Thoai chuyển topic spam sang bên này có vẻ hợp lí hơn, để topic bên kia bàn luận cải thiện box. OKIE?

C

cry247

những sai xót vô cùng..... ò NO là trong phần toppic tiểu sử các nhà sinh học thì ông ko nên nói là mọi người ko đc post bài mà ông phải nói là nếu như có ai bít các nhà sinh hoc # thì có thể pots nên cho mọi người cùng đọc & đương nhiên phải kèm lời đe dọa là ai pots linh tinh thì sẽ bị del ngay

đáy cũng là cách để mọi ngươi đk với box sinh này hơn

C

cry247

đáy chỉ là 1 vd rất nhỏ ông phải tự xem xét lại ban thân đi chư

sao lại cãi lời zậy

H

huong18vn

ẹc ẹc iem nỳ chỉ trich nobi ghê quá, em ấy hiền nên mún bắt nạt hả??? iem thử nói nữa xem bực mình roài có góp ý thì cũng nhẹ nhanhg thui chứ đem ra nói giữa đám đông như vậy không biết giữ thể diện cho người ta với...hik hik chịu em nì thiệt đóa

C

cry247

chị hương nói vậy là ko đúng người xưa có câu " thuốc đắng dã tật , sự thật mất lòng " mà

C

cry247

thì em cũng có muốn ong mod nhà ta ....... đâu

nói vậy thì cũng chỉ là giúp ổng

N

nobita252

hix cry giống hệt đứa bạn của No nên No nhầm là fải, tính bướng ko chịu được!!!

Một lần nữa cảm ơn cry vì tinh thần hợp tác!!!

N

nobita252

thì cái đứa mà No nhầm với cry đó, cái đứa bạn thân làm bí thư Đoàn trường đó!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom