Tâm sự [Chia sẻ] Logo Diễn đàn dưới dạng EPS và PSD cho nhóm CTV Design

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thấy các chị CTV còn trẻ nhưng đã phải lao động cật lực, đã thế còn mất thời gian chèn thêm logo HOCMAI vào, điều này đã làm mình rất là băn khoăn đau đầu tìm ra giải pháp.
Không những vậy, logo mà Forum mình gửi cho các chị có độ phân giải thấp, có mỗi màu xanh, làm mất đi cả thẩm mỹ của tác phẩm.....
Từ 2 điều trên, em đã quyết định Trace lại Logo ấy, gửi thành 2 bản có thể scale, thay màu dễ dàng để giảm thời gian làm việc và tăng chất lượng tác phẩm :D

Tuy nhiên, dạng EPS và PSD chỉ dành cho nhóm CTV nên mình sẽ ib họ sau :v
Còn mình tặng các bạn trên Forum nếu bạn nào có ý muốn đóng góp hoặc làm các tác phẩm liên quan đến diễn đàn file .PNG (6144px * 6144px)

Cám ơn các bạn ủng hộ
Ai còn câu hỏi mình sẽ trả lời ở dưới nhé :D
@Shenn @ricchin1403 @WindyTA @Di Thư @Đình Hải

Attachments

260.6 KB · Đọc: 89
    260.9 KB · Đọc: 74
Last edited:

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
Thấy các chị CTV còn trẻ nhưng đã phải lao động cật lực, đã thế còn mất thời gian chèn thêm logo HOCMAI vào, điều này đã làm mình rất là băn khoăn đau đầu tìm ra giải pháp.
Không những vậy, logo mà Forum mình gửi cho các chị có độ phân giải thấp, có mỗi màu xanh, làm mất đi cả thẩm mỹ của tác phẩm.....
Từ 2 điều trên, em đã quyết định Trace lại Logo ấy, gửi thành 2 bản có thể scale, thay màu dễ dàng để giảm thời gian làm việc và tăng chất lượng tác phẩm :D

Còn mình tặng các bạn trên Forum nếu bạn nào có ý muốn đóng góp hoặc làm các tác phẩm liên quan đến diễn đàn file .PNG (6144px * 6144px)

View attachment 38791

Cám ơn các bạn ủng hộ
Anh thiết kế chữ kí ngày tết cho diễn đàn xem nào, thấy anh làm đẹp quá

• Like
Reactions: realjacker07

Shenn

Cây bút trẻ xuất sắc nhất 2017
Banned
21 Tháng sáu 2017
789
1,213
174
20
Bắc Ninh
Hogwarts

View attachment 38791

Cám ơn các bạn ủng hộ
Cảm ơn em nhé =))) Em gửi chị đi :v
P.s: vô team không em? (Chiêu dụ lần 2 :r3)

Top Bottom