Chia sẽ cảm xúc sau khi thi !

E

enrung

mình cũng chán chả buồn chết, không nghĩ mình ngu đến vậy, có lẽ phải lam vn2 rồi

M

meteor764

mình cũng chán quá thhooi.thầy chủ nhiệm của mình đoán đi thi phải được trên 24 đ ,mình cố gắng để tới 25 đ (trở lên) để được vào khoa ngon lành của trường nhưngbaay giờ không được rồi .
mình làm bài mất hết cả phong độ,làm nhầm nhọt sang trồng trọt hết cả rồi,nhất là môn toán và lí.Sau đợt thi cứ nghĩ Lý phải cao hơn hoá nhưng thất vọng vì điểm hoá cao hơn lí 1,6 điểm chỉ vì làm bài vội vàng hấp tấp quá,đọc ko kĩ đề thế là sai luôn mấy câu dễ .
Mon toán làm 9 câu rưỡi thì nhầm mất cái bài VI dễ nhất vì viết thiếu mất số thế là ra kêt quả khác,lại còn quên gộp nghiẹm nữa chứ,..........Chán quá.
Nhưng dù sao có lẽ cũng đỗ vào ngành mính chọn thôi.chiawccó lẽ chọn khoa thứ nhì thôi vậy.Thôi gác lại chuyệ buồn đã qua để tiêp tục đi thi đợt 2 thôi.
Chúc các bạn thi tốt!
KHoảng 1 thãng nữa là bit kêt quả.lâu thiệt.MOng chờ quá thôi!
:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(
:khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175)::khi (175):

Last edited by a moderator:
D

devil1992

hai`, mình cũng thi ngu wa', chắc đỗ trg`, nhưng chắc k vào đc khoa mình mong muốn :-SS tiếc kinh khủng, hóa mình mong đợi nhất, mà làm cũng chả ra j. Mà Lý năm nay khó kinh:(

T

trungkiem

Mọi người còn đỗ được vào trường chứ như tui thì. Chán chả muốn nói. Phát này về nhà thì có mà bị xé xác.
Đành phải tu luyện để năm sau lại thi tiếp

N

ngoc_ftu

ai cũng kêu thế này thì trượt hết ko ai đậu ah`..........hix
mong cho điểm lấy thấp thấp chút ko thì đúng là oạch oy`

Top Bottom