Nhật ký [Candy's Diary] Vớ vẩn cùng năm tháng (´ω`*)

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
Ngày 16 tháng 8 năm 2021
Cảm thấy xấu hổ kinh khủng, chuẩn bị đến mức bị trầm cảm luôn á. Vô tình gửi ảnh cho mẹ của bạn. Xong trên ảnh còn ghi chữ yêu anh cơ. Sầuuuuuu người ta xem xong mình không thu hồi được. Người ta còn là giáo viên xong kể cho mẹ mình nghe thì sao nhờ. Chết dở đấy. Mất luôn ước mơ có điện thoại mới :>(. Giờ chẳng biết làm sao nữa. Ai có cách giúp em với

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF
Ngày 16 tháng 8 năm 2021
Cảm thấy xấu hổ kinh khủng, chuẩn bị đến mức bị trầm cảm luôn á. Vô tình gửi ảnh cho mẹ của bạn. Xong trên ảnh còn ghi chữ yêu anh cơ. Sầuuuuuu người ta xem xong mình không thu hồi được. Người ta còn là giáo viên xong kể cho mẹ mình nghe thì sao nhờ. Chết dở đấy. Mất luôn ước mơ có điện thoại mới :>(. Giờ chẳng biết làm sao nữa. Ai có cách giúp em với
em thử giải thích rõ ràng với mẹ của bạn xem =))

gnghi.nd

Học sinh gương mẫu
Thành viên
3 Tháng chín 2020
467
5,734
451
Bến Tre
HMF

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
=)) em chưa giải thích mà xóa kết bạn thì hỏng rồi giờ em giải thích một lượt đi chứ nào =))) có gì đâu mà sợ
Xóa rồi thì sao chị. Em sầu xong xen lẫn sợ, em ko dám nói đâu. Mai mẹ em còn đi họp cơ. Chắc chắn người ta sẽ nói: "Con gái lớn ra dáng thế nhỉ, hôm qua con bé gửi cả ảnh cho chị"

Nguyễn Thị Quỳnh Lan

Cựu TMod Sử
Thành viên
31 Tháng ba 2020
1,498
6,408
511
Bắc Ninh
HocMai Forum
9/9/2021
Hôm nay là một ngày khá đẹp, Bởi vì nó là ngày 9 tháng 9 :p . Xem ra cũng khá lâu rồi, mình chưa viết nhật ký. Chắc từ tháng trước. Hôm nay không biết thế nào lại lôi ra viết tiếp. Mình chợt nhận ra rằng, viết nhật ký cũng là một cách cách câu bài viết mà không bị phạt :D. Vào năm học được 4 ngày rồi vậy mà vẫn thấy mơ hồ. Chỉ còn hai ngày nữa thôi, là hết chuỗi thử thách 7 ngày của box cộng đồng rồi :>>

Top Bottom