Cảm nhận

Status
Không mở trả lời sau này.
X

xulanghoinhap

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Dạo vội trên những con đường của HN trong đêm đầu tiên tôi bước chân đến mảnh đất được coi là Trái Tim của VN tôi choáng trong cái cảnh đêm đầy nhộn nhịp khác hẳn Xứ Lạng quê tôi, nhưng đồng thời không khí ở đây khá ngộp ngạt làm cho tôi thấy nản, sớm hôm sau trong cơn mưa HN tôi vội vã khoác chiếc balo bạc màu chạy vội vào cơn mưa, những giọt mưa đùa giỡn trên khuôn mặt của tôi làm tôi thấy nhớ nhà da diết, Hà Nội ơi sao mà... đến thế làm cho người đến HN rồi lại không muốn xa HN nữa, bởi con người HN hay cảnh HN cũng có thể là trời HN chăng, thôi mỗi chúng ta đều tự trả lời riêng nhé! Tôi muốn nói với các bạn rằng ước gì thời gian có thể trở lại nhỉ, mong sao đến một lúc nào đó chúng ta sẽ gặp nhau, lại vui cười như thuở nào!
Tôi sợ một ngày nào đó tôi sẽ già, sẽ đãng trí quên đi các bạn của tôi, tôi sợ lắm nhưng các bạn thấy đấy tôi vẫn cười mà có khóc đâu, nhưng tôi hiểu những đêm mà cảm xúc đến ôm chăn khóc đó mới là con người thật của mỗi chúng ta, dòng nước mắt chảy ngược vào tim đau lắm ai ơi, Cầu mong các bạn hạnh phúc

T

trinhluan

Chẳng biết mình cầu mong hạnh phúc cho chugns nó mà không biết chúng nó cầu chúc cho mình lại không? Nhiều lúc gặp mặt nhau mà chẳng đứa nào thèm trả lời.Ac

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom