Kỹ năng Cách phân bố thời gian học online

Hoàng Long AZ

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
17 Tháng mười hai 2017
2,553
3,576
564
▶️ Hocmai Forum ◀️
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào mọi người, em đang có dự định mua khóa học vật lí trên website thầy Chu Văn Biên. Không biết có anh/chị/bạn nào học ở website thầy chưa cho mình xin ý kiến với ạ? Sẵn tiện cho mình xin bí quyết phân bố thời gian học online như thế nào để đạt hiệu quả cao với ạ.
Cảm ơn mọi người rất nhiều ạ :MIM46

• Like
Reactions: The Joker

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Chào mọi người, em đang có dự định mua khóa học vật lí trên website thầy Chu Văn Biên. Không biết có anh/chị/bạn nào học ở website thầy chưa cho mình xin ý kiến với ạ? Sẵn tiện cho mình xin bí quyết phân bố thời gian học online như thế nào để đạt hiệu quả cao với ạ.
Em thì em có học online trên HOCMAI 3 năm rồi. Em thấy là về việc phân bố thời gian thì mình cứ rảnh lúc nào thì mình học lúc đó thôi anh ạ. Điểm mạnh nhất của học online là học mọi lúc mọi nơi mà =))

Hoàng Long AZ

Cựu Mod Vật lí
Thành viên
17 Tháng mười hai 2017
2,553
3,576
564
▶️ Hocmai Forum ◀️
Có ai học khóa học nào của thầy Biên chưa cho em xin ý kiến (phương pháp của thầy như thế nào? ; thi thử có hiệu quả không?....) với ạ
Cảm ơn mọi người rất nhiều !

Top Bottom