[BTAN] Jessica lần đầu bật khóc sau khi rời SNSD

L

luongpham2000

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ngày 22/12, cựu thành viên của nhóm nhạc SNSD, Jessica, đã tổ chức buổi ký tặng tại Seoul. Cô không xuất hiện với tư cách ca sĩ, mà là giám đốc sáng tạo của công ty thời trang BLANC & ECLARE do cô thành lập.

Jessica luôn mỉm cười rạng rỡ và tỏ ra vô cùng xúc động khi đám đông người hâm mộ tới ủng hộ. Truyền thông Hàn đánh giá cô đã phá bỏ hình ảnh “công chúa băng giá” của mình từ thời ở trong nhóm nhạc quốc dân.

Jessica tạo dáng hình trái tim cảm ơn fan.

Lần đầu tiên sau 3 tháng bị buộc phải rời khỏi SNSD, Jessica đã rơi lệ trước mặt công chúng. Cuối chương trình, cô gửi lời cảm ơn fan khi người hâm mộ đồng loạt giơ biểu ngữ với dòng chữ “Hãy hạnh phúc nhé Jessica”. Cô tâm sự khi nước mắt lăn dài trên má: “Xin cảm ơn các bạn. Hôm nay các bạn đã khiến tôi khóc biết bao lần. Xin cảm ơn vì tất cả. Tôi sẽ đọc từng lá thư mà tôi nhận được hôm nay. Tôi sẽ tổ chức nhiều sự kiện để chúng ta có thể gặp gỡ thường xuyên hơn”.

Cô rơi nước mắt khi nhận được lời chúc hạnh phúc của fan.

Hồi cuối tháng 9, Jessica bất ngờ bị công ty SM Entertainment “sa thải” khỏi nhóm SNSD. Thời điểm đó, cô lên tiếng phản đối dữ dội qua mạng xã hội, bày tỏ sự thất vọng đối với 8 thành viên còn lại của nhóm nhạc. Tuy nhiên, khi cô công khai xuất hiện tại sân bay hoặc các sự kiện, Jessica chưa hề bộc lộ nỗi buồn hay ấm ức của mình.

Nguồn: Jessica Fan - Facebook

Top Bottom